New Chia sẻ auto kiếm 10$ / 1 tài khoản / 1 tháng với PreSearch - MMO cùng AAE

Status
Not open for further replies.
hi bác
của em nó chạy auto xong k đăng nhập ấy bác
search xong k lên PRE
em login tay thì sau 1 lượt nó lại đẩy ra
Chưa đăng nhập thì k lên PRE được là đúng rồi bác. Bác thử làm kỹ bước lấy token và remember token lại xem. Cố gắng coi kỹ clip hướng dẫn của tôi nha bác.

Mình có gửi link CoinMarketCap, bạn coi trên đó cho được cập nhật chính xác nha. Nếu để mình trả lời thì có KuCoin đó. ?
Bác ơi có trang này: https://bsc-bank.finance/
5 phút click 1 lần đào CAKE, đã có proof rút được về ví Trust rồi. Bác có thể check xem có tool được không ạ. Vì em hóng hớt có 1 tool 1 ngày được 0.1 CAKE ~ 4$ rồi ạ. Cảm ơn bác.

Thông tin

1. Tôi đang cải tiến 2 tools PreSearch và FaucetCrypto ở nhiều mặt. Tôi sẽ release phiên bản mới ngay khi hoàn thành.

2. FireFaucet có hệ thống chặn bot rất gắt, sau khi tiến hành làm và test đi test lại nhiều lần, vài accounts tôi sử dụng đều bị ban. Nên để tránh rủi ro cho anh em, tôi ngừng phát triển và không release script auto cho FireFaucet.

3. Tôi sẽ tiếp tục với mục tiêu tiếp theo trong hàng đợi: TLM. Anh em tiếp tục theo dõi tôi nhé.

Bác ơi, em cài theo thì nó báo lỗi :
"
Traceback (most recent call last):
File "C:\Users\Owner\Downloads\PreSearch-X-NetBox-main\PreSearch-X-NetBox-main\main.py", line 11, in <module>
import requests # python -m pip install request
ModuleNotFoundError: No module named 'requests'
"
Này là bị sao nhỉ, help em với. Loay hoay cả buổi không biết sao :((

Bác ơi, em cài theo thì nó báo lỗi :
"
Traceback (most recent call last):
File "C:\Users\Owner\Downloads\PreSearch-X-NetBox-main\PreSearch-X-NetBox-main\main.py", line 11, in <module>
import requests # python -m pip install request
ModuleNotFoundError: No module named 'requests'
"
Này là bị sao nhỉ, help em với. Loay hoay cả buổi không biết sao :((
Bác cài thêm module requests nha.

Code:
python -m pip install requests

Bản bác tải về là bản tôi mới release, chưa công bố bằng bài viết hay video. Chỉ mới có source code trên Github th.

Thông tin

1. Tôi đang cải tiến 2 tools PreSearch và FaucetCrypto ở nhiều mặt. Tôi sẽ release phiên bản mới ngay khi hoàn thành.

2. FireFaucet có hệ thống chặn bot rất gắt, sau khi tiến hành làm và test đi test lại nhiều lần, vài accounts tôi sử dụng đều bị ban. Nên để tránh rủi ro cho anh em, tôi ngừng phát triển và không release script auto cho FireFaucet.

3. Tôi sẽ tiếp tục với mục tiêu tiếp theo trong hàng đợi: TLM. Anh em tiếp tục theo dõi tôi nhé.
hóng tlm mãi tks bác đã cho n vào dự án

hi bác
của em nó chạy auto xong k đăng nhập ấy bác
search xong k lên PRE
em login tay thì sau 1 lượt nó lại đẩy ra
Mình cũng bị trường hợp tương tự.
Đăng nhập tay --> Chạy tools -->Bị thoát tài khoản PRE (khi tool back lại trang chủ)---> cứ thế và không lên PRE

Mình cũng bị trường hợp tương tự.
Đăng nhập tay --> Chạy tools -->Bị thoát tài khoản PRE (khi tool back lại trang chủ)---> cứ thế và không lên PRE
Bạn inbox vào page của tôi để tôi Teamview cho.

Last edited:
Last edited:
Bác có Facebook k cho em hỏi !
Em code cái tool auto cho playNano cơ mà k biết xử lí mấy các quảng cáo popup, em định dùng xử lí ngoại lệ , tức là tìm các thẻ button tắt quảng cáo đó để tắt quảng cáo đi hoặc bác có cao kiến gì k ??
Bác inbox vào page của tôi nhé. Đây bác https://www.facebook.com/autoalmosteverything.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,422
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week