New Chia sẻ auto kiếm 10$ / 1 tài khoản / 1 tháng với PreSearch - MMO cùng AAE

Status
Not open for further replies.
chẹp, cái ref nó rắc rối quá, có nơi thì nói nó 1 tháng check 1 lần và confirmed. Nhưng nó lại nói là hệ thống nó tự động, cứ đủ là confirmed.
theo ông chủ topic thì cái nào đúng. ông claimed được phát nào chưa?
Hơn 100 ref mà ms đc chục người thỏa điều kiện để tôi claim ref reward th nên t cũng k rõ nó tính kiểu gì nữa. :D

Last edited:
sao nó cứ chạy đến đây thôi bác ạ T.T

Attachments

31.9 KB · Views: 92
sao nó cứ chạy đến đây thôi bác ạ T.T
Chụp mỗi đó tôi cũng k biết đường nào trả lời. Tuy nhiên, theo như tôi đoán, ông đã set đúng đường dẫn tới trình duyệt chưa? Có thay \ bằng \\ chưa?

@AutoAlmostEverything
Sau khi cập nhật pre bản mới nhất, khi để browers chạy ẩn thì e bị lỗi này là gì bác ơi?
[!] PreSearch has exception: Message: unknown error: failed to wait for extension background page to load: chrome-extension://ccpjbiohladgmlcikmojgagfhlpdahka/_generated_background_page.html
from unknown error: page could not be found: chrome-extension://ccpjbiohladgmlcikmojgagfhlpdahka/_generated_background_page.html

Con pre này cho rút rất hạn chế, thời gian qua mình làm và mình có kết quả, min rút 1000 và max trong tháng cũng là 1000 và 3 tháng sau mới được rút tiếp cho 1 tài khoản. Đã làm lệnh rút 24 tiếng rồi vẫn chưa thấy duyệt. Mình xin hỏi Tk của Bạn có như vậy không ạh. Thanks!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week