New Chia sẻ auto hỗ trợ nhận thưởng, làm nhiệm vụ Ptc Ads, Offerwalls với FaucetCrypto - MMO cùng AAE

Đã check ..cơ mà tool bác hiện tại không dùng đc do k có hỗ trợ giải captcha thì phải ..em k tìm ra chỗ để add key Capmonter hoặc 2Captcha..Còn cái ASIA Mag thì k còn thấy nữa .
Cái chỗ add cookie , các bác dùng faucet_crypto_session hoặc remember_web_3dc7a913ef5fd4b890ecabe3487085573e16cf82 cũng đc ...
Dù sao thì cũng cảm ơn bác vì những dòng code quý giá..
OK bác. Hiện tại tool mình chưa hỗ trợ giải Captcha. Bạn thử nhìn cái captcha của FaucetCrypto có gợi ý gì k? Mình chưa biết nó gọi là captcha gì.

Asia Mag trước có, sau update thì nó bỏ ra. Mình cũng comment dòng chạy Asia Mag lại r. Cứ để đó th, khi nào thêm vào lại thì chạy.

Thực tế, nên dùng remember_web_3dc7a913ef5fd4b890ecabe3487085573e16cf82. Vì từ remember_web_3dc7a913ef5fd4b890ecabe3487085573e16cf82 nó sinh ra faucet_crypto_token khi thằng này hết hạn hoặc không có. faucet_crypto_token có thời gian sống trong vài tiếng. Còn Remember token thì dài hơn nhiều. Chủ yếu đỡ các bác cứ mỗi lần chạy phải hì hục thay faucet_crypto_token.

Trc có bác làm đc tool này đăng nhập mà k dùng cookies..Em tr cũng code để cho nó đăng nhập nhưng sau này Ad của Faucet Crypto nó ẩn đi cái hàm call back của ReCaptcha nên em chịu chết..Nên cũng bỏ rồi ..Sau này thấy bác này dùng cookies..

Đúng rồi bác. Cách dùng Cookie vậy mà tương thích với hầu hết mọi trường hợp đó.

OK bác. Hiện tại tool mình chưa hỗ trợ giải Captcha. Bạn thử nhìn cái captcha của FaucetCrypto có gợi ý gì k? Mình chưa biết nó gọi là captcha gì.

Asia Mag trước có, sau update thì nó bỏ ra. Mình cũng comment dòng chạy Asia Mag lại r. Cứ để đó th, khi nào thêm vào lại thì chạy.

Thực tế, nên dùng remember_web_3dc7a913ef5fd4b890ecabe3487085573e16cf82. Vì từ remember_web_3dc7a913ef5fd4b890ecabe3487085573e16cf82 nó sinh ra faucet_crypto_token khi thằng này hết hạn hoặc không có. faucet_crypto_token có thời gian sống trong vài tiếng. Còn Remember token thì dài hơn nhiều. Chủ yếu đỡ các bác cứ mỗi lần chạy phải hì hục thay faucet_crypto_token.

Đúng rồi bác. Cách dùng Cookie vậy mà tương thích với hầu hết mọi trường hợp đó.
Có thể chuyển capcha qua Hcapcha rồi dùng api mấy dịch vụ giải. Nhưng mà cũng quá tội với tiền phí capcha bác ah :))))

Có thể chuyển capcha qua Hcapcha rồi dùng api mấy dịch vụ giải. Nhưng mà cũng quá tội với tiền phí capcha bác ah :))))
Ahh, có dòng này "If you are unable to understand/complete the captcha, you can switch to hCaptcha on your Profile Page." Tôi k để ý nó. Có lẽ tôi sẽ viết thêm hCaptcha cho tool này.

Tôi thử cả đêm nhưng k đc. Giải hCaptcha thì k có gì khó, tôi dùng 2captcha. Vấn đề xuất hiện ở chỗ click nút Get Reward nó cứ báo invalid captcha. Dù tôi đã gán các giá trị:
- data-hcaptcha-response của iframe chứa hCaptcha
- value của textarea có name là g-recaptcha-response
- value của textarea có name là h-captcha-response
như khi tôi tự click tay.

Có cao nhân nào giúp tôi chỗ này k?

Tôi thử cả đêm nhưng k đc. Giải hCaptcha thì k có gì khó, tôi dùng 2captcha. Vấn đề xuất hiện ở chỗ click nút Get Reward nó cứ báo invalid captcha. Dù tôi đã gán các giá trị:

Bác switch sang Hcapcha trong profile rồi chứ.

Để mình code thử

Đây là đoạn mã giả Hcaptcha của cái Auto Playnano của mình !

Code:
url ="http://api.capmonster.cloud/in.php?key="+Capmonster_key+"&method=hcaptcha&sitekey="+Hcaptcha_key+"&pageurl="+browser.current_url

resp = requests.get(url)
        if resp.text[0:2] != 'OK' :
          quit('Error. Captcha is not received')
        captcha_id = resp.text[3:]

fetch_url = "http://api.capmonster.cloud/res.php?key="+Capmonster_key+"&action=get&id=" + captcha_id
        for i in range(1, 20):
                time.sleep(5) # wait 5 sec.
                resp = requests.get(fetch_url)
                if resp.text[0:2] == 'OK':
                    break
        browser.execute_script("""
        document.querySelector('[name=g-recaptcha-response]').innerText = arguments[0]
        document.querySelector('[name=h-captcha-response]').innerText = arguments[0]

""",resp.text[3:])
        print(resp.text[3:])
        Submit_Captcha = browser.find_element_by_class_name("button")
        Submit_Captcha.click()
        time.sleep(2)

Bác switch sang Hcapcha trong profile rồi chứ.
Dĩ nhiên rồi bác. V ms test được chứ.
Đã thử và thất bại..
Để tôi nghĩ cách khác. Cách thông thường nó k nhận đc mã giải captcha khi nhấn Get Reward. Nghi là nó có đoạn JS lúc giải captcha xong thì gán vào biến nào đó chứ kp lúc click mới lấy từ mấy textarea g-recaptcha-response hay h-captcha-response.

Last edited:
Thông tin

1. Tôi đang cải tiến 2 tools PreSearch và FaucetCrypto ở nhiều mặt. Tôi sẽ release phiên bản mới ngay khi hoàn thành.

2. FireFaucet có hệ thống chặn bot rất gắt, sau khi tiến hành làm và test đi test lại nhiều lần, vài accounts tôi sử dụng đều bị ban. Nên để tránh rủi ro cho anh em, tôi ngừng phát triển và không release script auto cho FireFaucet.

3. Tôi sẽ tiếp tục với mục tiêu tiếp theo trong hàng đợi: TLM. Anh em tiếp tục theo dõi tôi nhé.

C:\Users\Nguyen Phong\AppData\Local\Temp\smmbot.py>python -m pip install selenium
The system cannot execute the specified program.
không cách nào chạy dc :(( do ko rành code

C:\Users\Nguyen Phong\AppData\Local\Temp\smmbot.py>python -m pip install selenium
Này là chỉ chạy lệnh cmd để cài gói, chưa có code gì đâu. Bác nên gọi là không rành vi tính mới đúng. Các videos trên kênh của tôi đã cung cấp đầy đủ thông tin cho bác rồi, cả file README trên Git cũng viết chi tiết. Nói chung, nếu các bác k chịu xem hay đọc mà mò mò thì tôi chịu nha.

Không có thứ gì là miễn phí, tôi k lấy gì của các bác, dĩ nhiên, các bác phải bỏ thời gian học hỏi cái mới.

Last edited:
Chịu khó bỏ thời gian ra tìm hiểu đi bác, còn nếu bác là người không biết gì về vi tính và có $ thì thuê hẳn 1 coder phục vụ từ đầu tới đít cho đỡ nhức đầu, khỏi phải tìm hiểu gì cả.

Chịu khó bỏ thời gian ra tìm hiểu đi bác, còn nếu bác là người không biết gì về vi tính và có $ thì thuê hẳn 1 coder phục vụ từ đầu tới đít cho đỡ nhức đầu, khỏi phải tìm hiểu gì cả.
đã làm dc rùi ==

Last edited:
Chắc macos không làm được nhỉ?
Python chạy trên MacOS được bác. Nếu v thì bác edit bỏ đi các notification của Windows (win10toast) hoặc thay thế bằng 1 module notification của Python dành cho MacOS. Nói chung, Python hoạt động đa nền tảng bác, bác viết code xí là edit lại được.

Python chạy trên MacOS được bác. Nếu v thì bác edit bỏ đi các notification của Windows (win10toast) hoặc thay thế bằng 1 module notification của Python dành cho MacOS. Nói chung, Python hoạt động đa nền tảng bác, bác viết code xí là edit lại được.
code thì em thua. Nhưng mà thấy bác chia sẻ những tool hay quá. Cảm ơn bác đã cống hiến cho cộng đồng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom