Tutorial Chia sẻ 2 trang kiếm bitcoin free tốt nhất hiện nay

quangquanb2

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào các bạn.
Trong thời kì bitcoin đang tăng giá phi mã như vậy thì dẫn đến một hệ quả tất yếu đó là nhà nhà đào bitcoin, người người trade bitcoin. Cũng chính vì vậy mà hàng loạt sites bitcoin ra đời. Ví dụ như:
+ claimbtc.com
+ bitter.io
+ instant-btc-eu
+ freebitco.in
+ moonbit.co.in
+ boxbit.co.in
...
Nhưng rất nhiều sites trong số này không đáp ứng được nhu cầu vì tỉ lệ ra satoshi quá thấp. Qua hàng chục kênh như vậy thì mình thấy có 2 sites được nhất và muốn chia sẻ với các bạn. Đó là btcprominer coinpole.com (ref link).

1. Đối với btcprominer:

Đây là site hoàn toàn tự động, các bạn chỉ cần đăng ký theo địa chỉ ví btc và email, satoshi sẽ tự động chạy về balanced của các bạn.
Tài khoản thường sẽ đào được 0.0006 btc/ day (có các gói tk vip khác nữa :) )
Min pay là 0.005 btc (tức là bạn chỉ cần đăng ký và chạy khoảng 8 ngày thì sẽ có thể rút btc về ví :) )

Đăng ký: ref của mình tại btcprominer.life hoặc link sạch btcprominer.life
(mình sẽ rất vui nếu các bạn đăng ký ref cho mình :) )

2. Đối với coinpole:

Trong Coinpole có một loại xu là Polecoin, một Polecoin = 20 satoshi. Cứ mỗi 5 phút bạn sẽ được claim phần thưởng 1 lần, chi tiết bạn xem hình dưới:

Như vậy là thấy được tỉ lệ ra satoshi rất tốt phải không? :D

Link đăng ký: ref của mình tại coinpole.com hoặc link sạch http://coinpole.com/
( mình sẽ rất rất biết ơn nếu có ai ref cho mình :( )

Cuối cùng là xin chào các bạn và chúc các bạn kiếm được thật nhiều bitcoin :D

trang btcprominer bitminer biến hình ko những đã scam mà còn có sâu bọ thay đổi địa chỉ ví :)

coinpole là faucet tỉ lệ thấp xảy ra

rất tiếc các site bạn nêu từ đầu là những site tiềm năng nếu biết cách tận dụng thì bạn lại bỏ qua :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,590
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom