Announce Chia buồn cùng anh Phú

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,324
MR
49.210
Chào mọi người,

Mình mới nhận được tin là bên anh Phú, Admin mới của diễn đàn mới bị mất Laptop gần giống trường hợp của MOD (Tấn). Thật sự mình cũng không biết nói gì hơn, chỉ biết gọi điện tới và nói chuyện chia buồn cùng anh Phú. Chỉ hy vọng sao anh Phú vơi bớt nỗi buồn trong lòng.

Anh Phú hãy cố gắng vượt qua thời gian khó khăn này nha. Em luôn ủng hộ anh hết mình. Và mình cũng hy vọng mọi người vào chia buồn cùng anh Phú, tặng anh Phú một lời chúc tốt nhất để anh Phú cảm nhận được sự quan tâm của mọi người.

Và chứng minh đây là một ngôi nhà MMO thật sự. Luôn bao trùm tình người trong đây. Luôn giúp đỡ và động viên nhau khi gặp khó khăn. Cùng kề vai sát cánh bên nhau vượt qua những trở ngại mà mình đang mắc phải.

Anh Phú cố gắng lên nha.

Shin
Thân

Trời. Lại có thêm người cùng cảnh ngộ. Em cũng đã trải qua cảm giác và khoảng thời gian này nên cũng hiểu phần nào hoàn cảnh của anh. Mong anh Phú sẽ vượt qua được và sớm lấy lại tinh thần. Mọi người trong mmo4vn lúc nào cũng luôn bên cạnh anh.

Thân anh Phú. Cố gắng hết mình nha anh.

ntboy_810

Hôm đó A.Phú spam yahoo. nhưng mình cũng chẳng dám nói gì, vì ko biết nói gì để a.Phú hết buồn cả. Thôi thì mong anh Phú sớm lấy lại tinh thần để làm việc ổn định. Chúc anh luôn vui và may mắn.

Trời , tin giật gân nửa, thôi em cũng ko bít nói gì ngoài chia buồn cùng anh , hy vọng anh vơi bớt nỗi buồn và cố gắng lấy lại tinh thần làm việc.

Mùa wordcup nên tụi nó đói lắm. mong anh em hãy cẩn thận khi sử dụng những vật dụng đắt tiền khi ở nơi công cộng.

@mấy thằng giựt đồ: gieo gió thì gặt bão , tụi bây giựt của ng ta thì sau này sẽ có ng giựt lại của tụi bây, tụi bây giựt đồ coi chừng xe hàng nha, nó đang chờ tụi bây hun đầu vào đó.

Hi, chào các bạn, các anh em thân mến, mình đã đọc được lời chia buồn chân thành của anh em từ khi nó vừa được Shin lập ra, cảm thấy rất an ủi.
Vì laptop mình ngoài dùng để kiếm tiền ra, còn có hình ảnh gia đình, người thân, đám cưới anh chị, lễ tôt nghiệp bạn gái nên...mất nó (Bị ăn trộm buỏi tổi) ==> Buồn ghê gớm, nghe anh em nói vậy mình an ủi được phần nào. Xin cám ơn anh em.

Cũng may, hnay mình đã nhận được 1 tin vui: Săps tới, mình sẽ đi làm ở 1 công ty chuyên kinh doanh Bất Động Sản hàng đầu ở VN, rất lớn và uy tín, có cả chi nhánh bên US. Nên mức lương rất khá, :X . Cộng với việc mình kiếm được chút đỉnh từ MMO, mình nghĩ sẽ mau chóng mua lại laptop mới, để cùng chiến với anh em.
Và có thể sau này, kiến thức về kinh doanh BĐS mình sẽ học hỏi được khá, anh em nào gom đủ tiền mua đất có thể nhờ mình tư vấn ti' :X.
Thân chào và cám ơn anh em. :D

Chúc mừng anh nhé, trong cái rủi có cái may.

Nghĩ đến chuyện em mua đất mua nhà thì còn lâu. Nhưng nếu ba mẹ cần thì em sẽ pm :D

Hic !!! , chia bùn cùng anh 5s :( , Đỗi lại là em bắt dc tên ăn trộm này chắc nó mệt mỏi với em , chắc nó nằm xe lăng xuốt đời lun quá

em thật sự rất buồn và sững sốt khi nghe tin này. thui chuyện j cũng đã xảy ra rồi anh cũng đừng buồn nữa. rang mmo vài tháng kiếm lại con khác.

Chia buồn phát nhé anh .

Hồi đó anh ntboy( tấn ) mất laptop
Em gửi sang cho vài link truyện tranh cười
Đọc xong mà k nhăn răng ra mà cười mới lạ :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom