Ask chỉ chạy đc 15id :(

pine_336

Hero
Reactions
629
MR
1.001
Facebook
Follow me on Facebook
K hiểu sao mình log bao nhiêu id thì vẫn k chạy quá đc 15id (khoảng 12 13 14 15),cứ 20id thì dis 5-8id,25id thì dis 13-10id x_X dù là proxy gì cũng thế
có pro nào biết nguyên nhân chỉ mình khắc phục với

K hiểu sao mình log bao nhiêu id thì vẫn k chạy quá đc 15id (khoảng 12 13 14 15),cứ 20id thì dis 5-8id,25id thì dis 13-10id x_X dù là proxy gì cũng thế
có pro nào biết nguyên nhân chỉ mình khắc phục với
tưởng em nghỉ captcha làm ở ngoài luôn rồi chứ , giờ làm lại ak :D
do proxy chứ có gì đâu login 30 con bình thường , đôi khi proxy no connect , hoặc đang có ai đo sủ dụng

tưởng em nghỉ captcha làm ở ngoài luôn rồi chứ , giờ làm lại ak :D
do proxy chứ có gì đâu login 30 con bình thường , đôi khi proxy no connect , hoặc đang có ai đo sủ dụng
ví dụ đang chạy 15id bấm play 5id nữa thì 5id ngẫu nhiên trong 20id sẽ bị tắt =.= k phải do proxy đâu a

của mình cũng bị tương tự, proxy private nhưng log tnào làm cũng chỉ có 30 31 id, còn cứ hơn là connect dần dần, chả hiểu sao, cao nhân nào chỉ giúp @@ đã thử tải lại soft như bạn thachthao nói nhưng vẫn thế :confused:

tuananh1111 dùng phiên bản soft nào thế?
Nếu đã login xong hiện code với pri của acc rồi rồi mới bị connect dần dần là do lỗi từ sever proxy thôi (1 phần nhỏ có liên quan tới Pix )chứ ko phải tại soft bạn nhé
Mình xài proxy share nhưng log vẫn 60, 70 acc gõ bình thường đó
Mình nghĩ bạn thread login đc tầm vài chục acc mà nếu click cho chạy mà chỉ đc tầm 15 acc phía trên cùng (các acc phía dưới connect hết ngay mà chưa hiện đc pri với số code ) thì giống hệt 1 mem của mình bị, kiểu gì cũng ko chạy đc hơn 10 acc 1 lúc mà sau del bản đó đi tải lại là hết

Proxy Private của mình con thì bị tam giác ,con thì log lâu kinh khủng log vào được thì connect không gõ đc 1 captcha nào...

của các bạn bị sao vậy nhỉ của mình vẫn dùng bình thường đúng là khi log có con log vào hơi chậm nhưng vào làm vẫn tốt ko bị gì, về soft vẫn đang dùng bản cũ

Vậy là do Proxy rồi,Proxy Pri của tui vừa sống lại log siêu nhanh luôn...sau đó nó lại chập chờn :confused: log vao bi connect từng acc 1 53 ID còn 13 ID

Last edited:
các bác đừng tưởng proxy pri thì ngon... lâu lâu sv nó cũng phải bảo trì or lỗi thôi... trước mình dùng ins.. có lần bị lỗi gần 1 tuần lễ mới hết... nản chí mua gói fine xong vài bữa log lại thử ins thì bt .... nhiều lúc do sv pro pri nữa ...

gà thế chú

pro thế dạy em chiến với :( ,đói quá:oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back