SCAM Fanslave Reviews : SCAM or LEGIT ?

Reactions
3
MR
0.000
FANSLAVE là gì?
Fanslave là trang kiếm tiền online uy tín từ năm 2011.
Với Fanslave các bạn có thể kiếm tiền khi có tài khoản Facebook, Twitter, Google+, hoặc chỉ đơn giản là xem video, lướt web.
Ngoài ra, nó là 100% trang web hợp pháp và được trả tiền đó là 500.000 + thành viên từ vài năm. Vì vậy, tại sao phải lãng phí thời gian trong các hoạt động khác trên Facebook và Twitter? Chỉ cho vài phút hàng ngày để Fanslave và bắt đầu kiếm tiền ngay hôm nay!
Bạn có thể kiếm tiền ngay bây giờ với link bên dưới :
Đăng ký
Hoặc tại trang chủ

Chú ý: Nếu các bạn đăng ký bằng link trong blog, tức là trở thành referral của mình thì sẽ nhận thêm 50% bonus back. ví dụ: Tháng này các bạn kiếm được 100 USD, mình sẽ nhận được 20 USD bonus. Số tiền này mình sẽ gửi cho các bạn một nửa, tức là tổng thu nhập của các bạn sẽ là 110 USD
Sau đó bấm nút connect để kết nối tới tài khoản Facebook, Twitter, Google Plus

Sau khi đăng ký thành referral của mình, gửi email cho mình tới địa chỉ liê[email protected] với nội dung: tên website, tên đăng nhập, địa chỉ email tài khoản paypal để mình gửi 50% bonus cho các bạn.
Thời gian
: không giới hạn, các bạn có thể kiếm tiền với Fanslave trong lúc làm việc khác. Bạn cứ kiếm tiền đến khi đạt mức tối đa trong một ngày của Fanslave.
Tiền:
  • 0.7 – 2 EURO / ngày khi mới bắt đầu.
  • 15% bonus từ ref (ref của bạn kiếm được 100 USD –> bạn sẽ nhận 15 USD bonus) –> càng nhiều ref, bạn càng kiếm được nhiều tiền.
Yêu cầu:
Facebook:
– Có hình Avatar
– Tối thiểu 5 friends
Twitter:
– Có hình Avatar
– Tối thiểu 5 followers
Google Plus:
– Có profile photo và cover photo
Các bạn nên tạo mới tài khoản Facebook, Twitter, Google Plus để kiếm tiền với Fanslave.
Rút tiền: rút qua Paypal, tối thiểu: 3000 Credits và 15 EURO cash (trung bình thì cứ 15 ngày là đủ, hiện tại mình cần 7 ngày).
Thời gian chờ thanh toán: tối đa 30 ngày kể từ khi yêu cầu rút tiền.
Mẹo để kiếm tiền nhanh hơn:
1. Cài đặt Google Chrome English ( nếu bạn dùng rồi thì tắt tất cả chức năng dịch đối với trang Fanslave nếu bạn dùng Google Chrome tiếng Việt)
2. Cài đặt plugin Auto Refresh Plus
3. Sau khi cài đặt, click Auto refresh plus icon –> click settings button

4. Chỉnh các thông số như trong hình, rồi Save

5. Mở Fanslave, chọn Facebook

Sau đó click vào Auto refresh plus, chỉnh các thông số giống trong hình, sau đó bấmStart
Time Interval: 25
Page monitor: There are no

Fanslave chỉ cho phép yêu cầu kết nối 5 lần / phút, nên hãy làm chính xác theo hướng dẫn nếu không muốn tài khoản của bạn bị khóa tạm thời.

6. Mở tab mới, mở Fanslave, mở Twitter trong Your Account rồi thiết lập tương tự.Giờ thì bạn để cho Google Chrome chạy rồi làm việc khác .
7. Khi có trang Facebook cần Like hoặc trang Twitter cần Follow, Auto Refresh Plus sẽ thông báo bằng cách hiện popup ở dưới góc phải màn hình

8. Bạn đóng thông báo lại, rồi mở Chrome, vào lại tab Fanslave để kiếm tiền

Like Facebook, hoặc Follow Twitter… – Bạn phải làm hết với các tab đang mở

Quay lại tab Fanslave và click vào dòng “Please click here after watching the pages – Update Credit”

Chờ chút xíu là bạn sẽ thấy credit và cash tăng lên..
Sau đó Start Auto Refrest Plus và làm tiếp…
9. Khi đã tới giới hạn số tiền tối đa kiếm được ở Fanslave mỗi ngày cho Facebook hoặc Twitter, bạn tiếp tục với Google+

Mở Google+ trong Your Account, và cấu hình tương tự cho Auto refresh plus, rồi bắt đầu kiếm tiền tiếp.

Bạn có thể làm tương tự cho Youtube và Traffic nếu bạn muốn.

Nếu bạn có bất kỳ thắc mắc và các vấn đề liên quan đến Fanslave, xin vui lòng bình luận dưới đây. Tôi sẽ rất vui lòng để trả lời bạn
simple-smile.svg
.
Bạn có thể kiếm tiền ngay bây giờ với link bên dưới :
Đăng ký
Hoặc tại trang chủ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,602
170,707
Latest member