Ask Chì cần giới thiệu được 2 người như mình một tháng bạn có ít nhất 100$ mang về:

usd4vn

Banned
Reactions
32
MR
0.000
Có lẽ ko cần quá nhiều lời để nói về cái này nữa..! Gần đây zeekrewards nổi lên như là một hiện tượng lạ..! Mình cũng không mất quá nhiều time để nói về nó nữa..! Nhưng làm Zeekrewards quan trọng là phải kiên trì..! Và đây là thành quả của mình sau 7 tháng làm và mình chỉ đầu tư duy nhất có 10$ thôi nhé..!
Đây là lợi nhuận 1 ngày (29/11)từ f1 và f2 + tiền mình làm ra :

Còn đây là tiền hoa hồng hưởng từ matrix 2 x 5 (tiền phí tháng của các mem từ f1 đến f5) trong tháng 11 này..!

Zeekrewards là một chương trình đa cấp nhưng không nhất thiết phải giới thiệu người bạn vẫn có thể tự làm tự ăn được..! Lưu ý không có chuyện lấy tiền của người sau trả cho người trước nhé ..! Cái % hoa hồng chỉ là cty trích ra để giả công giới thiệu cho member thôi..! Muốn ăn đến 10% của f1 bạn phải bỏ ra 100$ mỗi tháng hoặc có PV là 100 trở lên..!
Hiện tại mình đang muốn giúp đỡ và chia sẻ kinh nhiệm chiến zeekrewards của mình cho các old mem và new mem..! Hi vọng được các bạn ủng hộ..!
Chi tiết tìm hiểu tại usd4vn.com

Chỉ cần các bạn giới thiệu được 2 người như mình thì một tháng bạn ngồi chơi cũng mang về ít nhất 100$ và đó là mức thu nhập ổn định mãi mãi..!
Vì : ZeekRewards - The Rewards Program of a Lifetime!

Không có gì là mãi mãi

Sao bạn lại dùng prefix: [Help]] ?

Có đều chia sẻ mình cách kiếm tiền này nhé

Edit đi bạn nhé

Mọi chi tiết mình đã để trong blog của mình :
http://www.quyetdat.co.cc/
http://www.usd4vn.com/
Vì đợt này mình đang giúp dowline tuyển ref nên phải dùng đến 2 blog..! :)..! Nếu bạn chứng tỏ bạn là một ref năng động thì mình sẽ ủng hộ ban cả về mặt vật chất và tinh thần..!

Up hộ bác phát..!
Zeekrewards còn live dài dài..! Nó ràng buộc các mem bởi phí tháng..! Tưởng rằng dễ ăn nhưng cũng khó ăn gớm đấy..!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom