Legit Firefaucet.win Reviews : SCAM or LEGIT ?

chuotvstho

Junior
Reactions
23
MR
0.000
Mình đã chơi trang này được 1 tuần rồi. Số tiền tuy không nhiều nhưng được cái là có auto trên web.
Và quan trọng nhất là nó không có chèn các scrips về mining. Trang web an toàn tuyệt đối.

Các bạn nhớ Ref cho mình nhé :

Link Ref : https://firefaucet.win/ref/chuotvstho
Non Ref : https://firefaucet.win.

Trang này khá ngon và có thể sống thọ bởi nó được pay thẳng về ví Faucethub mà không có minpay.
Một chế độ mà trang web này mình cảm thấy thích nữa là có thể auto cùng lúc nhiều loại coin.
Thôi không nói nhiều sau đây là hướng dẫn :
Trước hết đăng kí cho mình 1 tài khoản :

Sau khi đăng kí xong các bạn đăng nhập vào tài khoản.

Ở trong này sẽ có các mục sau :

Wallet Balance : Số dư của bạn
Setting : Cài đặt
Wallet Addresses : Địa chí Ví của bạn
Referral : Giới thiệu của bạn
Leaderboard : Bảng xếp hạng của bạn
Dash Board : Bảng điều khiển của bạn
Log Out : Đăng Xuất .

Đầu tiên các bạn nên vào Wallet Addresses để Add các địa chỉ ví của mình vào. Ở trong này có 12 địa chỉ ví của 12 loại coin khác nhau.
Lưu ý : Địa chỉ ví của FaucetHub nghe các bạn

Sau khi điền địa chỉ ví xong các bạn qua mục Dashboard. Mục này là mục quan trọng đấy. Mục kiếm tiền của các bạn đấy

Ở mục này có 4 mục để các bạn kiếm tiền :

Thứ nhất : Hộp quà màu đỏ nơ vàng ---> mục thưởng của bạn sau 24h sẽ lãnh đc
Thứ hai : Shortlinks ------> xem các dạng link rút gọn để kiếm tiền.
Thứ ba : Mine ---> Đào coin bằng trình duyệt web.( Cái này mình ko chơi vì rất nặng và dễ hư máy tính )
Thứ tư : Faucet -----> chỉ cần nhập captcha và nhận tiền (30p 1 lần claim)
Thứ tư : PTC ----> xem quảng cáo kiếm tiền.
Thứ năm : Choose Currencies To Start Auto Claim ---> chọn loại coin và bắt đầu để nó tự chạy tiền về túi của mình. Có thể 1 lúc nhiều chạy nhiều loại.

Bởi vì web này có chế độ là auto claim theo cấp độ.
Có nghĩa là những gì bạn làm ở trên đều qui về số điểm dùng để chạy auto và làm những điều trên để lên cấp độ.

Chú ý : Các bạn lên cấp độ càng cao thì số tiền bạn nhận được càng nhiều

Ở đây mình đã lên lv 12 và Current Bonus của mình là : 0.01x.

Có gì không hiểu các bạn có thể góp ý ở dưới . Mình sẽ trả lời khi có thể

Tiếp theo là bằng chứng thanh toán :))

Có một câu nói rất hay mà mình cảm thấy rất thích đó là : muỗi gì ít vẫn là có thịt. Kiến tha lâu ngày cũng sẽ đầy tổ.
Chúc các bạn may mắn và thành công

thanh toán ngày 12-19-2018
up để mọi người thấy là vẫn còn ăn đc và ăn đc rất nhiều

Chơi bao lâu lên đc lv 12 vậy thớt

không lâu đâu ... khoảng 2 đến 3 ngày gì đấy ... hiện giờ tớ lên lv 15 rồi ... :))

site này có cần đầu tư ko bạn
theo mình được biết thì ko có đầu tư bạn ơi. Chủ yếu dựa vào treo auto để lên cấp để đc bouns nhiều hơn.
hoặc là làm shortlink và PTC thôi
làm shortlink là lên lv nhanh nhất .

Site này có cần treo 24/24 ko bạn thớt? hay log vào để đó rồi tắt đi vẫn đc?
site này nếu đc cậu nên làm nhiệm vụ click PTC và Shortlink để lấy điểm claim cũng như điểm activepoint để lên lv cũng như để nhận được BTC.

Còn cậu muốn để auto cả ngày vẫn đc, chỉ cần ko tắt trình duyệt, nhưng như vậy thì cậu sẽ đc ít,

Cách của tớ chơi là click shortslink lấy điểm claim + nhận đc bouns khi lên lv. sau đó mới treo auto sau, như vậy là mình được tối đa lợi nhuận, cậu nên vào setting để xem lại cách cài đặt để được tối đa lợi nhuận

Nếu cậu không hiểu thì tớ sẽ làm bài viết về cách setting vào ngày mai nhé, hôm nay tớ bận nhiều việc quá không làm đc

địa chỉ ví của faucehub xem ở đâu bạn

Lên lv15 ngày được bao nhiêu usd bạn ??

Cậu hỏi câu này khó trả lời quá ... nếu bạn vào site và nhìn rules của site sẽ biết thôi.

Cậu chọn DashBoard và kéo xuống cuối cùng sẽ nhìn thấy nhé ... cái đó là bảng claim chưa cộng thêm bouns của Lv nhé.

AE chú ý mục PTC nha, trang quảng cáo DogetoFree hay DogeFree gì ấy có mã độc đào tiền ảo, mấy trang khác thì ok :D

AE chú ý mục PTC nha, trang quảng cáo DogetoFree hay DogeFree gì ấy có mã độc đào tiền ảo, mấy trang khác thì ok :D
lỡ ấn rồi thì sao bác

bác chạy 1 ngày đc nhiu $

Đến hẹn lại lên ... coin lại về ví ngày 20-12-2018

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,555
170,647
Latest member
Topmanhua
Back