Chết kênh đợt bão đêm qua

duytung96r

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình có 1 kênh kiểu highligh bóng đá 1 sẹo cộng đồng bị chết đêm qua lúc 1h, Sáng đăng nhập nó bắt xác thực số đt rồi vào tạm ngưng sản phẩm luôn

. Anh em cho hỏi có nên xóa kênh và g+ trong sản phẩm không ạ. Tiền cũng kha khá đối với mình, đang định qua mùng 1 xóa kênh cho chắc ăn mà nó die ngày 31 :(

Last edited:
nó xóa kênh ngày 31 chứ k phải ngày 1 thì bạn phải hiểu a gồ muốn gì rồi chứ ??? Cầu nguyện hi vọng nó tổng cho thôi chứ k làm gì đcj đâu.

DKM gg nữa, dạo này nó có vấn đề thì phải, hôm trước kháng cáo, và nhận được mail tài khoản được mở lại. sau đó 1 phút nó lại gửi một cái mail thông báo vi phạm chính sách. Làm ăn bất nhất vãi, chẳng khác gì phong cách VN, thằng bảo được thằng bảo *** xong. thế là lại phải công cuộc kháng cáo tiếp. Note kênh 100% connten, chết lần này là lần thứ 3, 2 lần trước kháng thành công sau 2 days.

DKM gg nữa, dạo này nó có vấn đề thì phải, hôm trước kháng cáo, và nhận được mail tài khoản được mở lại. sau đó 1 phút nó lại gửi một cái mail thông báo vi phạm chính sách. Làm ăn bất nhất vãi, chẳng khác gì phong cách VN, thằng bảo được thằng bảo *** xong. thế là lại phải công cuộc kháng cáo tiếp. Note kênh 100% connten, chết lần này là lần thứ 3, 2 lần trước kháng thành công sau 2 days.
giống ý chang mình

Kênh NTN Vlog nút bạc còn bị quét 2 3 lần đó bác :D
DKM nó chẳng nhé quá tam 3 bận lần này nó không sống lại được chăng?? Mỗi ngày 40~50$ đi sông đi biển lại còn mất rất nhiều công sức và $ làm conten, Thế này *** ai muốn làm conten có khác *** ji reup.

Ý là sang tháng rồi nó tổng cho bác chứ sao. gA lúc đki bác chọn GTM +7 mà

hì kệ hên rủi còn 2 ngày nữa, cái ga tổng cũng chưa biết tn bác ạ, có lần em chuyển liên kết cả 3 kênh youtube vào 1 ga vào ngày cuối tháng rồi trưa mùng 1 chuyển lại tiền vẫn ko về 1 ga, em toàn mùng 2 mới chuyển thì tiền nó mới vào 1 ga. Phận mình giờ này phó mặc may rủi bác ạ :D

TÌnh hình kênh thì die, cáp aag đứt vào youtube chập chờn upload cả tiếng video không xong. Thôi nghỉ chơi

*** được tổng các bác ợ, tiền tháng 11 cũng mất luôn, tại sao lại như vậy, mất tiền tháng 12 còn hiểu được, đây tháng 11 cũng mất, mà tiền tháng 11 em chuyển qua adsense khác rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom