[Chém gió] Đàm đạo về 1 thời hoàng kim MMO

ngày xưa làm gì cũng ra tiền, giờ làm gì cũng khó :(

lãi USDD cao k thế bác, úi dời e chỉ vay ít thôi chứ lấy đâu vay 3 tị như bác thì quá đỉnh ạ :D
Edit: e vừa check qua thấy lãi USDD cũng ổn phết nhờ 12% đúng là có nhìu vốn vay như này đã vãi, h vay đâu ngân hàng đc như này =))
farm LP cặp USDT-USDD cao hon bác, tầm 15~20%. gửi bên kucoin lãi >20% lận, con này cũng mất peg 1 lần xuống đâu tận 0.92. sau anh Sun bơm tiền sống dậy :popo_big_smile:

farm LP cặp USDT-USDD cao hon bác, tầm 15~20%. gửi bên kucoin lãi >20% lận, con này cũng mất peg 1 lần xuống đâu tận 0.92. sau anh Sun bơm tiền sống dậy :popo_big_smile:
thanks bác để e tham khảo bên kucoin, nếu có cặp USDC-USDD thì cũng đỡ rủi ro hơn, e vẫn thấy bjo là 99.786 =)) mãi vẫn ko hồi lên 1 đc nhể

Thời nào chả là hoàng kim bạn ơi, đối với các bạn đã làm mmo lâu năm thì trước đây là hoàng kim. Nhưng đối với mấy bạn trẻ 10x bây giờ lại là hoàng kim.
Các bác nghĩ rằng ngày trước kiếm tiền dễ, bây giờ khó. Nhưng đối với bọn trẻ bây giờ kiếm tiền mới là dễ, nhìn bọn trẻ bây giờ kiếm tiền trăm, tiền tỷ dễ hơn ngày xưa nhiều.
Ngày xưa MMO có 10 cách kiếm tiền, nhưng giờ có 100 cách kiếm tiền. Chúng ta cứ ôm mãi 10 cách kia nên thấy nó khó khăn, qua thời hoàng kim rồi thôi. Giờ thử nhảy qua các cách mới là thấy khác bọt ngay. Do chúng ta lười, không theo kịp thời đại, chứ chẳng phải do thời hoàng kim hay ko đâu.

Mình thấy hiện nay nhiều team làm aff + tmđt kiếm tiền tỷ mỗi tháng đấy thôi, bây giờ mới đúng là hoàng kim ấy, qtrong bản thân có kịp thay đổi hay thất bại trước khi thay đổi không thôi :D

Cái này hệ tron nha bác. Em đang ngâm ít USDD bên này. Xong lấy USDD làm thế chấp đi vay USDC phục vụ công việc. Collateral 75 80% gì đó em không nhớ rõ lắm. Hiện vay USDC rẻ do Tron dao nó đang nhét 900m USDC vào đây. chứ USDT rate vay cũng không thấp.
Có nghịch cũng chơi trong khả năng nha bác. Giờ nhìn đâu cũng quan ngại ấy.
hd thêm cái này đi b, cám ơn trc

chẳng hạn đút 1k USDD thế chấp thì vay đc bao nhiêu USDC ? 2 cái Suply & Borrow APY là sao b?

vay USDC thì làm sao để sinh lợi mà trả lãi vay đc?

Mình cũng thấy bây giờ, các bạn trẻ giỏi hơn, kiếm tiền nhiều hơn thời trước nhiều.

Theo mình mỗi thời điểm, sẽ có ít nhất 1 hoặc nhiều nền tảng để phát triển, ai nắm bắt được, theo dc thì tạo ra được cột mốc cho m.

hd thêm cái này đi b, cám ơn trc

chẳng hạn đút 1k USDD thế chấp thì vay đc bao nhiêu USDC ? 2 cái Suply & Borrow APY là sao b?

vay USDC thì làm sao để sinh lợi mà trả lãi vay đc?
Nhét 1k USDD vay tầm 750 usdc là an toàn. Max ngưỡng hình như 80%.
Lãi từ gửi USDD ~11% APY dư sức gánh lãi vay usdc.
Nó trả lãi theo tuần.
Nay nó hồi peg về 1 rồi. Chơi cũng nên dè chừng. Lo 1 ngày thế lực nào to to fud lại mệt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,765
Latest member
duonghuykubet77v

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom