[Chém gió] Đàm đạo về 1 thời hoàng kim MMO

Biết đến diễn đàn năm 2013. Lúc đầu ham hố tham kiếm tiền nhanh chơi hyip bay 50$ thế là nửa tháng nhai mì tôm vì khi ấy còn là sinh viên. Xong đc 1 anh nick skype tên Tuấn hướng dẫn làm offer pc vốn phải tự bỏ ra mua sock mà cày cuốc tự sắm cho mình con pc để chơi dota 2. Ra trường đi làm thì gần như ko động chạm mấy nữa chỉ vào ngó mn làm những gì. 2018 tận dụng điện công ty đào coin có chút thành quá 3 năm x 10 vốn. Nếu ôm coin chắc x nhiều hơn 10 :))

Lâu không tham gia diễn đàn rồi. Đói quá

12 năm từ ngày reg acc =)) mò mẫm tới h vẫn chả kím chác đc j nhiều =(((( bro nào có việc ới e vs, đảm bảo chăm ngoan dễ bảo ạ hihi :))

ngày trước mình làm MMO cho vui thôi. mấy năm gần đây cuộc sống khó khăn quá lại chuyển qua coin để kiếm sống. Giờ vẫn đang vướng 1 khoảng nợ kha khá ráng phấn đấu để trả xong nợ sớm. :popo_beauty:

12 năm từ ngày reg acc =)) mò mẫm tới h vẫn chả kím chác đc j nhiều =(((( bro nào có việc ới e vs, đảm bảo chăm ngoan dễ bảo ạ hihi :))
em cũng như bác thôi. mòn đít trên ghế công ty đây :popo_amazed:

ngày trước mình làm MMO cho vui thôi. mấy năm gần đây cuộc sống khó khăn quá lại chuyển qua coin để kiếm sống. Giờ vẫn đang vướng 1 khoảng nợ kha khá ráng phấn đấu để trả xong nợ sớm. :popo_beauty:
View attachment 202249
3 tỷ đô cơ á :popo_beat_brick:, như này, cày mmo tới đời nào mới giàu được như bạn

Đây là làm cái gì đây bác?
bộ môn đam mê gửi tiền lãi suất cao bác ơi. sau vụ UST sập rụi hết 1 mớ em vẫn chưa chừa. đi nghịch con USDD của anh Sun TRX.
3 tỷ đô cơ á :popo_beat_brick:, như này, cày mmo tới đời nào mới giàu được như bạn

3 tỏi đó là vol trade với tiền của người ta. em có 170k nợ thôi bác :popo_bye:

View attachment 202249
woaaaaaa vay đc như kia cũng kinh veelu vay kiểu j mà có 0.17%/ năm thế bác @@

bên này vay usdc lãi thấp lắm bác, do người ta nhét vào nhiều.
cho xin link đi bác, USDD ạ :D hôm UST sập e làm 20$ mua luna làm kỷ niệm hôm sau bật binance thấy tăng 500$ hài vl =))

cho xin link đi bác, USDD ạ :D hôm UST sập e làm 20$ mua luna làm kỷ niệm hôm sau bật binance thấy tăng 500$ hài vl =))
Cái này hệ tron nha bác. Em đang ngâm ít USDD bên này. Xong lấy USDD làm thế chấp đi vay USDC phục vụ công việc. Collateral 75 80% gì đó em không nhớ rõ lắm. Hiện vay USDC rẻ do Tron dao nó đang nhét 900m USDC vào đây. chứ USDT rate vay cũng không thấp.
Có nghịch cũng chơi trong khả năng nha bác. Giờ nhìn đâu cũng quan ngại ấy.

Cái này hệ tron nha bác. Em đang ngâm ít USDD bên này. Xong lấy USDD làm thế chấp đi vay USDC phục vụ công việc. Collateral 75 80% gì đó em không nhớ rõ lắm. Hiện vay USDC rẻ do Tron dao nó đang nhét 900m USDC vào đây. chứ USDT rate vay cũng không thấp.
Có nghịch cũng chơi trong khả năng nha bác. Giờ nhìn đâu cũng quan ngại ấy.
lãi USDD cao k thế bác, úi dời e chỉ vay ít thôi chứ lấy đâu vay 3 tị như bác thì quá đỉnh ạ :D
Edit: e vừa check qua thấy lãi USDD cũng ổn phết nhờ 12% đúng là có nhìu vốn vay như này đã vãi, h vay đâu ngân hàng đc như này =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom