Chém gió đại hội

Status
Not open for further replies.

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,322
MR
49.206
Chào các bạn,

Nhằm tạo thêm sân chơi cho mọi người xả Stress. Mình đang có ý muốn tổ chức và đưa vào danh sách Event sẽ được tổ chức hàng năm giống như Miss & Mrs. Đây là một số thể lệ đơn giản:
  1. Nội dung:
    • Cùng thử sức với khả năng chém gió của mình
  2. Thể lệ:
    • Mỗi người sẽ thu âm lại đoạn chém gió của các bạn tự chế và UP lên cho mọi người cùng thưởng thức
    • Chủ đề các bạn có thể tự do lựa chọn:
      • Tán gái, tán trai
      • Ném gạch, ném đá một vấn đề gì đó
      • ...
    • Chủ đề và nội dung không được đề cập đến các vấn đề cấm của nhà nước
    • Kết quả sẽ dựa trên số người Like, lượt View, Reply của các thành viên khác
    • Sẽ diễn ra 2 vòng thi, tức là các bạn sẽ cần tối đa 2 bài chém gió
  3. Thời gian:
    • Vòng một
    • Vòng hai
Các bạn cho mình ý kiến như thế nào nha. Nếu hay thì cái này sẽ được triển khai sớm để thử nghiệm. Và nếu ai muốn tài trợ trước thì có thể liên lạc mình nha.

Chúc các bạn vui vẻ
Thân

Last edited:
Nói thật là admin nên tập trung vào phát triển forum theo đúng hướng MMO bớt những cái nhảm nhảm xàm xàm đi. Thay vì làm event kiểu này để cho MEM quan tâm đến forum thì nên xem xét lại hướng đi, BQT và mục đích nhiệm của bản thân admin để phát triển forum đi.
Mọi người vào mmo để kiếm tiền trang trải cuộc sống chứ đâu phải để làm mấy việc này. Dù mục đích có tốt thì nó cũng ko phù hơp.

hình như forum còn nhiều vấn đề cần admin để tâm đến hơn là event này :(

Thế thì lo mà kiếm tiền đi, lảng vảng mấy topic làm cm gì thế???
lo kiếm tiền là 1 việc, lo góp ý cho forum là 1 việc khác.
Forum có phát triển thì mới có thêm cơ hội kiếm tiền, còn forum mmo chuyển thành voz dần dần thì chẳng mấy chốc cháo cũng chẳng có mà húp.
Với lại thể loại chém gió xúc xiểm người khác như cái nick name của bạn thì chắc chẳng biết kiếm tiền là gì đâu nhỉ, thể nào khoải event này thế :eek::eek:

Chém gió thì ít nhưng làm cái khác được ko?
Như thể hiện tài năng của mình ấy! :D

Bạn có thể nói rõ hơn ý của bạn không?

Nói thật là admin nên tập trung vào phát triển forum theo đúng hướng MMO bớt những cái nhảm nhảm xàm xàm đi. Thay vì làm event kiểu này để cho MEM quan tâm đến forum thì nên xem xét lại hướng đi, BQT và mục đích nhiệm của bản thân admin để phát triển forum đi.
Mọi người vào mmo để kiếm tiền trang trải cuộc sống chứ đâu phải để làm mấy việc này. Dù mục đích có tốt thì nó cũng ko phù hơp.

hình như forum còn nhiều vấn đề cần admin để tâm đến hơn là event này :(

Chào các bạn,

Phát triển Forum thì vẫn đang làm mục đích hàng đầu và đang được thực hiện, nhưng cần rất nhiều thời gian.

Và luôn có những vấn đề vấn đề không thể giải quyết ngay được, cần phải có thời gian để tìm hướng đi tốt nhất. Đây chỉ là một trong những sự kiện giúp mọi người xả Stress sau nhiều ngày làm việc. Cùng với việc liên kết mọi người gần nhau hơn, để cùng nhau phát triển.

Thân

Noi thật là khi mọi người cùng kiếm ra tiền như thời hoàng kim :zeek, jss, mbc, coin.... thì ai cũng vui dù chẳng có event. Còn khi ko kiếm đc tiền thì ai cũng buồn dù có vài chục event cũng thế thôi :(

chém gió trên cbox còn dám chứ thu âm lại đem ra thi thố thì chịu :D chắc mời mấy tiền bối bên đại hội chém gió: dưa leo, duy khiêm ngố, đu đờ đút..... qua tham gia :D

Chào các bạn,

Phát triển Forum thì vẫn đang làm mục đích hàng đầu và đang được thực hiện, nhưng cần rất nhiều thời gian.

Và luôn có những vấn đề vấn đề không thể giải quyết ngay được, cần phải có thời gian để tìm hướng đi tốt nhất. Đây chỉ là một trong những sự kiện giúp mọi người xả Stress sau nhiều ngày làm việc. Cùng với việc liên kết mọi người gần nhau hơn, để cùng nhau phát triển.

Thân

event này mà tổ chức cách đây 1 năm, lúc forum còn ở thời hoàng kim thì oke
Lúc này forum càng ngày càng tệ, sự chán nản và bức xúc càng tăng, vì vậy tổ chức event này có vẻ nhảm quá

Thí dụ như tôi ko có tài chém gió. Nhưng tôi có khả năng về cái khác! Như hát hò, ảo thuật,nhảy nhót........
Như thế thì Event sẽ hay hơn chứ ko chỉ là chém gió! :)

:( từ nhỏ tới giờ chưa từng biết 2 chữ chém gió là gì

:( từ nhỏ tới giờ chưa từng biết 2 chữ chém gió là gì
thằng nào có cái giọng hài hài chém chắc nhất luôn :D

Em thích chém bão cơ :D

Nói thật giờ mình thích chém mmo4me hơn là chém gió

Thí dụ như tôi ko có tài chém gió. Nhưng tôi có khả năng về cái khác! Như hát hò, ảo thuật,nhảy nhót........
Như thế thì Event sẽ hay hơn chứ ko chỉ là chém gió! :)

Đồng ý ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,504
170,592
Latest member
baohanhchauanh

Most viewed of week

Most viewed of week