Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
đã distupe tôi viết thế này
Dear paypal’s support.

I have invested in (cheklisting is a revenue sharing program) since july 18,2015 with a total of $320.8 with promotion bout non re-purchase rules. It means that. I will receive return on investment (ROI) is 120% afrer about 30 days or about 4% per day.I has realized that it is a deception, because the admin had used my money to invest in other projects. “it is a scam” He promised to pay me the whole amount , but that it is not sufficient. now I want to get refund. I would be very thankful that you take necessary actions.

I’m looking forward to hearing from you soon

Yours faithfuly
Bác dùng từ đầu tư là tiêu rồi, đầu tư phải có rủi ro chứ, có lợi nhuận thì phải có thua lỗ, chắc thua rồi

thế phải dùng từ gì bạn, bị lôi kéo à :confused:
Mua hàng chẳng hạn hoặc sử dụng dịch vụ của nó, trong tos nó cũng nói là fund vào đc bao nhiu cash link đó, treo banner nữa, chưa xài giờ site nó sập rồi lấy gì chạy cásh link, lấy gì treo banner, đề nghị fund tiền vì chưa xài đc dịch vụ :D

Cứ bị reply là may rủi rồi.:D khi chỉ có 1 phía ý kiến thì Pp nó buộc phải xử thắng cho buyer. Chứ 2 phía đấu tranh PP nó sẽ xử theo hướng nó nghĩ có lợi cho nó
Bạn cho mình xin cái form dis chek với, có đứa em nó dep 2 lần tổng 25$, chưa nhận lần nào. Thanks nhiều!

Bạn cho mình xin cái form dis chek với, có đứa em nó dep 2 lần tổng 25$, chưa nhận lần nào. Thanks nhiều!
tui nạp 1 lần cũng chưa nhận đây

Sau 10 ngày Alex k tl thì tiền đã đòi lại được, lần đầu chơi Rev đầu tư chưa rút lần nào (may mà chưa rút lần nào) :D chúc mọi người dis thành công

Sau 10 ngày Alex k tl thì tiền đã đòi lại được, lần đầu chơi Rev đầu tư chưa rút lần nào (may mà chưa rút lần nào) :D chúc mọi người dis thành công
mấy ngày nó giả $ vậy bác?

Không liên quan nhưng đã dis thằng tokiads thành công lấy lại cả vốn lẫn phí dep. Chơi PP có lợi là đây :)

bác dípute hôm nào, paypal tự nâng lên thành claim không.
hết hạn 10 ngày thì sau bao lâu paypal hoàn lại tiền

paypal nó ghi hạn 5/11, sao hôm nay 6/11 vẫn chưa thấy nó giải quyết nhỉ

paypal nó ghi hạn 5/11, sao hôm nay 6/11 vẫn chưa thấy nó giải quyết nhỉ

Vì giờ server PP là giờ Mỹ. Bên Mỹ giờ vẫn chưa đến giờ làm việc của ngày mùng 6/11.

Cứ yên tâm mà đợi. Nó ko reply rồi thì lo gì.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back