Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
that ra chi loi nhuan 20% ma thôi. Lúc đầu đâu tư 10$ ,thì mình đã Ko lay lại đươc
bợi vây nên lơi nhuận tính ra là 2$ ma thôi

that ra chi loi nhuan 20% ma thôi. Lúc đầu đâu tư 10$ ,thì mình đã Ko lay lại đươc

bday ban oi
no bao co dong chu " You do not have Suffcient babance to complete thí requset "
đo ban oi

mà minh có 2 gói ,cọng lai là 12$

Thế bạn nghĩ ROI 120% nghĩa là đầu tư 10 thu được lãi 12 còn được hoàn vốn 10 thì con cao hơn HYIP đến mấy lần. Như thế site nào sống nổi.

Dĩ nhiên là 120% nghĩa là bao gồm cả vốn bỏ ra rồi :D

bday ban oi
no bao co dong chu " You do not have Suffcient babance to complete thí requset "
đo ban oi

mà minh có 2 gói ,cọng lai là 12$

Hình như tiền trong balance không có thì phải.

Cảm ơn bạn đã ủng hộ nhé !

Ok bạn, bạn cứ xem qua và tham khảo thêm các ý kiến của các bạn đi trước cho khác qua. Có gì không hiểu cứ post lên đây hoặc inbox cho mình nhé !
OK THANKS BẠN

mình có pp đã ver visa ảo giờ add visa của người khác vào có dep được tiền không nhỉ và liệu pp có dễ bị limit không vậy

Thế bạn nghĩ ROI 120% nghĩa là đầu tư 10 thu được lãi 12 còn được hoàn vốn 10 thì con cao hơn HYIP đến mấy lần. Như thế site nào sống nổi.

Dĩ nhiên là 120% nghĩa là bao gồm cả vốn bỏ ra rồi :D
Tại thớt viết ko chính xác thôi. "Giới thiệu với các bạn site đầu tư lợi nhuận 120%" => nên sửa thành doanh thu 120% trên khoản đầu tư hoặc lợi nhuận 20% trên khoản đầu tư thì mới đúng :D
ROI là Return On Investment, tức là lợi nhuận trên khoản đầu tư, thì ROI chỉ là 20% thôi :D

Last edited:
Nửa đường rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,618
Latest member
Nguyenlong92