Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
PP bạn lập lâu chưa? Đăng nhập trên máy bạn lần đầu hay nhiều lần rồi.
Vì PP nó sợ bạn bị đánh cắp tài khoản nên đôi khi bạn dùng PP mới lập, chưa mua hàng lần nào bị từ chối, nhưng k sao đâu, đăng nhập PP = máy đó mấy hôm Pay lại xem.
PP mình lập hơn 2 năm r bạn. Mà giờ mới veri, dep vào Chek với PAC thì không vấn đề gì nhưng giao dịch đó lại bị từ chối :'(
à nói thêm là giao dịch đó yêu cầu phải sử dụng ip singapore nên mình phải fake ip rồi mới gd

Last edited:
xem thử

PP mình lập hơn 2 năm r bạn. Mà giờ mới veri, dep vào Chek với PAC thì không vấn đề gì nhưng giao dịch đó lại bị từ chối :'(
à nói thêm là giao dịch đó yêu cầu phải sử dụng ip singapore nên mình phải fake ip rồi mới gd
Fake với thằng PP thì ăn mít sớm thôi :eek: socks k ngon, hay là vps riêng dễ limit lắm.

@ndares @kimdai check PM các bạn nhé ! Mặc dù site có thay đổi về hoa hồng nhưng Mình/ anh/ em vẫn giữ nguyên mức RCB cho anh em nhé !

Last edited:
Fake với thằng PP thì ăn mít sớm thôi :eek: socks k ngon, hay là vps riêng dễ limit lắm.
kiểu như fake để nó chuyển tới trang thanh toán ý, chứ để ip vn nó k chuyển đc. Sau đó bỏ fake đi rồi mới đăng nhập để thanh toán :v
Mà kiểu j cũng bị từ chối cả ~~

Chào tất cả các bạn!

Hôm nay Tôi sẽ chia sẻ một vài điều với các bạn, và giới thiệu qua một số tính năng mới của ChekListing. Những tính năng này đã được Tôi và đội ngũ quản lý của CKL quyết định thực hiện để cải thiện nền tảng chia sẻ doanh thu mà chúng ta đang tham gia.

Đầu tiên liên quan đến mục “Business Directory “ của chúng tôi, cuối tuần qua tôi đã đến Los Angeles để gặp gỡ một số nhà đầu tư, để chỉ cho họ những gì mà chúng tôi đang thực hiện trên CKL.

Tôi đã tiếp xúc với các nhà đầu tư vài tháng trước đây và nói với họ về khái niệm chia sẻ doanh thu, tuy nhiên họ đã không đánh giá cao và chỉ cười khểnh trước ý tưởng của tôi. Vì vậy mà chúng tôi đã quyết đinh đánh giá lại kế hoạch kinh doanh của chúng tôi.

May mắn thay họ đã cho chúng tôi một cơ hội để mang lại một cái gì đó vững bền và “ Đầu tư thích hợp” để tiến tới sự ổn lâu dài. Cho nên đó chính là những gì mục “Business Directory “ đang có. Cuộc họp thứ hai của chúng tôi đã thay đổi theo chiều hướng tốt, họ thích các khái niệm, kế hoạch tiếp thị của chúng tôi, chúng tôi chỉ cần thực hiện một vài thay đổi thiết kế thông minh hơn và bổ sung một vài chức năng.

Sắp tới chung tôi sẽ tiếp tục có một vài cuộc gặp mặt với các nhà đầu tư.

Ngày 15 tháng 9: Chúng tôi có một hội chợ thương mại để tham dự, (vòng 2). Sự kiện này sẽ giới thiệu thư mục “Business Directory “của website chúng tôi cho một vài nhà đầu tư lớn hơn.

Ngày 20 tháng 9: Chúng tôi hy vọng sẽ hoàn thành tất cả các tính năng, thiết kế bố trí, chức năng. Và sẽ gởi mail đến các thành viên để có được những cái nhìn đầu tiên và khám phá trang web.

Ngày 15 tháng 10: Cheklisting sẽ đi vào hoạt động ổn định.

Ngày 05 tháng 11: Vòng 3: Sẽ là tìm kiếm thêm các nhà đầu tư, tại hội chợ triển lãm ở LA.

Sau hội chợ triển lãm: Chúng tôi có kế hoạch để bổ sung 100,000-300,000 niêm yết.

Đó là kế hoạch cho đến nay với mục “Business Directory “.

Điều này gợi mở cho tôi ý tưởng cập nhật lại các khía cạnh của nền tảng Chia sẻ doanh thu. Như tôi đã đề cập đến ở cuối tuần trước về việc tôi đã phải tự tay thanh toán 1 số yêu cầu cho các bạn. Điều này khiến tôi nhận ra rằng kế hoạch có một chút trục trặc, lượng truy cập thành viên tăng lên nhiều dẫn tới việc truy cập vào site và thanh toán sẽ chậm hơn trước kia, và vấn đề về hoa hồng. Không có gì quan ngại lớn nhưng chắc chắn cần phải được đánh giá lại để duy trì sự toàn vện của nền tảng Chia sẻ doanh thu mà chúng ta đang tham gia.

Vì vậy mà tôi và đội ngũ quản lý của tôi đưa ra một vài sự điều chỉnh về kế hoạch như sau:

1. Phí nâng cấp Hội viên hàng tháng sẽ bị gỡ bỏ. Những ai vừa tiến hanh nâng cấp Hội viên trong thời gian gần đây hãy gửi TICKET cho chúng tôi để chúng tôi xem xét và hoàn trả lại số tiền đó cho các bạn.

2. Số lượng các gói Adpacks sẽ được giới hạn như sau:

Starter: 75 (Trước đây là 100)
Standard: 175 (Trước đây là 200)
Professional: 175 (Trước đây là 200)
Elite 1200 (Trước đây là 2000)

3. Cơ cấu trả Hoa hồng: Không có Membership Access để xác định mức hoa hồng. Nhưng chúng tôi vẫn duy trì mức hoa hồng 5-10%. Vì vậy cơ cấu sẽ được thay đổi như sau: Các thành viên nhận được hoa hồng từ cấp dưới dưa trên các loại Adpacks mà cấp dưới mua.

-Starter AdPacks, Bạn sẽ nhận được một khoản hoa hồng là 5%.

-Standard AdPacks, Bạn sẽ nhận được một khoản hoa hồng 6%.

-Professional AdPacks, Bạn sẽ nhận được một khoản hoa hồng 8%.

-Elite AdPacks, Bạn sẽ nhận được một khoản hoa hồng 10%.

Các thay đổi này sẽ có hiệu lực ngay lập tức.

kiểu như fake để nó chuyển tới trang thanh toán ý, chứ để ip vn nó k chuyển đc. Sau đó bỏ fake đi rồi mới đăng nhập để thanh toán :v
Mà kiểu j cũng bị từ chối cả ~~

Với những trang lớn với hệ thống bảo mật tốt, dù bạn dùng sock hoặc thậm chí dùng cả VPS cũng không qua mặt được nó đâu. Bác fake IP với thằng PP coi chừng có ngày tèo :D

@SealTemSix hi thớt, nếu mình dep vào 100$ thì khoảng bao lâu mới thu hồi đc vốn?

Khoảng 25 ngày bạn nhận đủ 120% x 100$ = 120$ bạn nhé !
nếu mình làm ref cho bạn, bạn có thể hướng dẫn chi tiết đc k? và ngoài việc dep tiền thì mình còn cần phải làm gì để có thu nhập như trên?

nếu mình làm ref cho bạn, bạn có thể hướng dẫn chi tiết đc k? và ngoài việc dep tiền thì mình còn cần phải làm gì để có thu nhập như trên?
Bạn xem qua cái này đã nhé, nếu có gì chưa hiểu cứ inbox hoặc post lên đây mình sẽ trả lời cho bạn nhé !

HƯỚNG DẪN CHI TIẾT:
http://1drv.ms/1MMiSve

đã nhận rb 5$ bonus của chủ thớt. ^^ cùng nhau phát tài nhé

Đang cố gắng tìm hiểu để tham gia mong thớt giúp đỡ

đã nhận rb 5$ bonus của chủ thớt. ^^ cùng nhau phát tài nhé
Cảm ơn bạn đã ủng hộ nhé !
Đang cố gắng tìm hiểu để tham gia mong thớt giúp đỡ
Ok bạn, bạn cứ xem qua và tham khảo thêm các ý kiến của các bạn đi trước cho khác qua. Có gì không hiểu cứ post lên đây hoặc inbox cho mình nhé !

Bạn xem qua cái này đã nhé, nếu có gì chưa hiểu cứ inbox hoặc post lên đây mình sẽ trả lời cho bạn nhé !

HƯỚNG DẪN CHI TIẾT:
http://1drv.ms/1MMiSve
Đã ref cho bạn, giờ phải đi ngủ cái đã, mai mình sẽ bắt đầu.
G9 ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week