Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Thớt có skype ko, cho mình xin, mình hỏi này với :( vừa add fund rồi đó

Chủ thớt cho em hỏi giờ mới bắt đầu chơi thì còn kịp không, và invest khoảng bao nhiêu mới tạm coi là đủ

ĂN CHƠI SỢ GÌ MƯA RƠI, TÂY HỌ CÒN MẠNH TAY HƠN TA RỒI.

Cuối tuần vui vẻ nhé các bạn. Còn bạn nào mình chưa rcb thì thông cảm và chịu khó chờ mình sang tuần nhé! Cảm ơn các bạn rất nhiều!

like!

không biết stage 2 của admin là gì, nhưng chắc là sẽ phân chia tỉ lệ tái đầu tư như cái site khác :D

PP nguồn từ Chek luôn rate 21.2 hốt ko bạn?
Mình có mỗi visa acb. Visa gửi chuyển tiền được không nhĩ bạn, hay chỉ dùng giao dịch quốc tế. Mình không rành lắm :D

Mình có mỗi visa acb. Visa gửi chuyển tiền được không nhĩ bạn, hay chỉ dùng giao dịch quốc tế. Mình không rành lắm :D
Tiền trong visa ko chuyển qua tk khác đc bạn ơi :D

like!

không biết stage 2 của admin là gì, nhưng chắc là sẽ phân chia tỉ lệ tái đầu tư như cái site khác :D
Giai đoạn 2 sẽ đánh tổng lực vào mảng quảng cáo và traffic nhé bạn!

Visa sử dụng để giao dịch đc như thẻ atm bình thường nhé bạn nhưng phai tích hợp internet banking.

Nói đến thẻ Visa thì bạn phải nhớ nó có nhiều tính năng hơn thẻ ATM thường, nổi bật là chuyển tiền quốc tế, còn chuyển tiền nội bộ, rút ATM, chuyển Internet Banking ok hết..Một năm bạn phải mất 150k gia hạn thẻ..trong lúc thẻ ATM thường k mất phi...Cái mất phí tất nhiên nó pải tốt hơn chứ!!

xài visa vietcombank, liên kết tài khoản atm, tiện lợi :D

Giai đoạn 2 sẽ đánh tổng lực vào mảng quảng cáo và traffic nhé bạn!

Visa sử dụng để giao dịch đc như thẻ atm bình thường nhé bạn nhưng phai tích hợp internet banking.

Internet Banking đăng kí hình như free à anh. Trước làm thẻ người ta có hỏi nhưng có việc nên đi chưa đăng kí này :)

Bạn oi cho mình hỏi,mình đang đầu tư gói 10$ mua 2 gói và đang có lãi,mình đầu tư thêm 90$ ( tiền trong thẻ visa ACB) để mua thêm, nhưng mà mua không đươc,nó báo " bạn không đủ số dư".khong biết vì sao,bạn có cách nào giúp mình không vậy.

Bạn oi cho mình hỏi,mình đang đầu tư gói 10$ mua 2 gói và đang có lãi,mình đầu tư thêm 90$ ( tiền trong thẻ visa ACB) để mua thêm, nhưng mà mua không đươc,nó báo " bạn không đủ số dư".khong biết vì sao,bạn có cách nào giúp mình không vậy?.Thanhk

Bạn oi cho mình hỏi,mình đang đầu tư gói 10$ mua 2 gói và đang có lãi,mình đầu tư thêm 90$ ( tiền trong thẻ visa ACB) để mua thêm, nhưng mà mua không đươc,nó báo " bạn không đủ số dư".khong biết vì sao,bạn có cách nào giúp mình không vậy?.Thanhk
bạn này đã bảo hôm qua rồi mà, do tiền ko đủ zz thử thêm 10 triệu vào tk rồi mua đi, đảm bảo không báo nữa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week