Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
bouns mình bạn ơi , dep 39$
user : tungtenlua
PM : U6789596
Tối nay PM về mình gửi bạn nhé !
cái này mình dep $ vào rồi rùi click vào các Ads thôi à cậu? mình click thử mà ko thấy đc xu nào nhỉ :oops:
Bạn đã add fund và mua ads chưa? lợi nhuận được cập nhật 1 giờ 1 lần.

Tối nay PM về mình gửi bạn nhé !

Bạn đã add fund và mua ads chưa? lợi nhuận được cập nhật 1 giờ 1 lần.
Tớ còn chưa reg, của đứa e nó mua thử 2 pack hôm trước. Nó bảo click xong chả có xu nào a ạ:oops:

Để bảo nó thử log lại check xem sao, cám ơn thớt nhé.

Mình là người mới, cho mình hỏi vài câu cơ bản nha
Mình chưa hiểu lắm về việc tái đầu tư, bạn có thề nói rõ hơn giúp mình kg
ví dụ: Mình mua 10 gói 5USD= 50USD
Vậy là hàng ngày mình có khoảng 5-8%(2.5-4USD) số tiền này, chưa tính tái đầu tư??
Khi nào mới phải đầu tư lại? cách xác định lúc nào phải đầu tư lại, đây là cái mình chưa rõ, có phải là số click kg?(giống như hết một vòng...)

Phiền bạn giải đáp giúp
Cảm ơn nhiều

Tớ còn chưa reg, của đứa e nó mua thử 2 pack hôm trước. Nó bảo click xong chả có xu nào a ạ:oops:

Để bảo nó thử log lại check xem sao, cám ơn thớt nhé.
Thế còn chần chờ gì nữa mà không reg và chiến ngay cho nóng.

Mình là người mới, cho mình hỏi vài câu cơ bản nha
Mình chưa hiểu lắm về việc tái đầu tư, bạn có thề nói rõ hơn giúp mình kg
ví dụ: Mình mua 10 gói 5USD= 50USD
Vậy là hàng ngày mình có khoảng 5-8%(2.5-4USD) số tiền này, chưa tính tái đầu tư??
Khi nào mới phải đầu tư lại? cách xác định lúc nào phải đầu tư lại, đây là cái mình chưa rõ, có phải là số click kg?(giống như hết một vòng...)

Phiền bạn giải đáp giúp
Cảm ơn nhiều

Nếu bạn muốn nhiều hơn 60$ sau khi hoàn thành 1 kỳ lợi nhuận ròng 120% và giảm được fee rút ra rồi lại fee add vào thì có 2 phương án.
1- Hãy tái đầu tư bằng tiền lợi nhuận trong 1-2 tuần đầu, cứ đủ 5$ là mua ads.
2 - Khi bạn rút được 1/2 - 2/3 thì dùng phần còn lại để tái đầu tư mua ads.

Còn việc Click 10 ads là điều kiện bắt buộc của site để được nhận lãi.

Thế còn chần chờ gì nữa mà không reg và chiến ngay cho nóng.

Nếu bạn muốn nhiều hơn 60$ sau khi hoàn thành 1 kỳ lợi nhuận ròng 120% và giảm được fee rút ra rồi lại fee add vào thì có 2 phương án.
1- Hãy tái đầu tư bằng tiền lợi nhuận trong 1-2 tuần đầu, cứ đủ 5$ là mua ads.
2 - Khi bạn rút được 1/2 - 2/3 thì dùng phần còn lại để tái đầu tư mua ads.

Còn việc Click 10 ads là điều kiện bắt buộc của site để được nhận lãi.
Cảm ơn bạn rất nhiều, nhưng còn một ý chính mình chưa rõ
đó là mình mua 1 ads =5USD thì xài dc bao lâu, khi nào mới mua lại, mình thấy nó ghi 50 click, đó là gì?
Cảm ơn nhiểu

không biết site này còn sống lâu không nhỉ. liệu đến lúc nó đi xuống mình có thể rút hết được không, chứ mình thấy bây giờ chết giở với mấy site

Cảm ơn bạn rất nhiều, nhưng còn một ý chính mình chưa rõ
đó là mình mua 1 ads =5USD thì xài dc bao lâu, khi nào mới mua lại, mình thấy nó ghi 50 click, đó là gì?
Cảm ơn nhiểu
1 ads có giá 5$ khi nào bạn cán mốc 6$ thì nó hết hạn. Lúc này bạn phải mua lại. Còn cái credits 50 clicks là tặng cho bạn để add banner của site mà bạn đang cần promote vào đấy.

không biết site này còn sống lâu không nhỉ. liệu đến lúc nó đi xuống mình có thể rút hết được không, chứ mình thấy bây giờ chết giở với mấy site
Thời kỳ này các Big investor trên MMG mới bắt đầu Promote cho Chek, vì thế sẽ còn ngon bạn nhé. Hãy tin tưởng và Promote cho Chek thì bạn sẽ được đền đáp :D :D :D

Thời kỳ này các Big investor trên MMG mới bắt đầu Promote cho Chek, vì thế sẽ còn ngon bạn nhé. Hãy tin tưởng và Promote cho Chek thì bạn sẽ được đền đáp :D :D :D
e giờ được 50 packs rồi. chắc không rót vô thêm nữa. tính sơ sơ khoảng 20/8 về hết cả vốn lẫn lãi. 21/8 with về bank ăn chơi dịp 2/9 :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

1 ads có giá 5$ khi nào bạn cán mốc 6$ thì nó hết hạn. Lúc này bạn phải mua lại. Còn cái credits 50 clicks là tặng cho bạn để add banner của site mà bạn đang cần promote vào đấy.
Giờ thì mình đã hiểu, cảm ơn bạn nhiều

Chương trình khuyến mại miễn phí không phải Click ads sẽ kết thúc vào 1h400 ngày 29-07-2015 giờ Việt Nam. Sau thời gian này các bạn thuộc các nhóm sau đây sẽ không còn được hưởng chính sách khuyến mại của chúng tôi nữa.
-------------------------------------------------------
- Đối với các bạn đầu tư từ 150$-250$ sẽ được miễn phí 1 tháng không phải Click 10 ads hàng ngày
- Đối với các bạn đầu tư từ 250$-500$ sẽ được miễn phí 2 tháng không phải Click 10 ads hàng ngày
- Đối với các bạn đầu tư từ 500$-900$ sẽ được miễn phí 6 tháng không phải Click 10 ads hàng ngày
- Đối với các bạn đầu tư từ 900$-1000$+ sẽ được miễn phí 12 tháng không phải Click 10 ads hàng ngày
Kể từ sau thời gian nói trên các thành viên đều phải Click đủ 10 ads / 1 ngày để nhận được lợi nhuận theo giờ. Thời gian Click ads sẽ được Reset sau 24 kể từ thời điểm các bạn hoàn thành 10 ads.
Bổ sung chức năng tái đầu tư kết hợp giữa tiền lợi nhuận hàng ngày (Earning) và tiền hoa hồng (Commission)
Chúng tôi đang cố gắng để có một sự kết hợp giữa các tài khoản tiền tồn tại trong Cheklisting. Chức năng chuyển đổi tiền qua lại giữa các tài khoản đang được chúng tôi hoàn thành sớm nhất có thể.

Chương trình khuyến mại miễn phí không phải Click ads sẽ kết thúc vào 1h400 ngày 29-07-2015 giờ Việt Nam. Sau thời gian này các bạn thuộc các nhóm sau đây sẽ không còn được hưởng chính sách khuyến mại của chúng tôi nữa.
- Đối với các bạn đầu tư từ 150$-250$ sẽ được miễn phí 1 tháng không phải Click 10 ads hàng ngày
- Đối với các bạn đầu tư từ 250$-500$ sẽ được miễn phí 2 tháng không phải Click 10 ads hàng ngày
- Đối với các bạn đầu tư từ 500$-900$ sẽ được miễn phí 6 tháng không phải Click 10 ads hàng ngày
- Đối với các bạn đầu tư từ 900$-1000$+ sẽ được miễn phí 12 tháng không phải Click 10 ads hàng ngày
Kể từ sau thời gian nói trên các thành viên đều phải Click đủ 10 ads / 1 ngày để nhận được lợi nhuận theo giờ. Thời gian Click ads sẽ được Reset sau 24 kể từ thời điểm các bạn hoàn thành 10 ads.
Bổ sung chức năng tái đầu tư kết hợp giữa tiền lợi nhuận hàng ngày (Earning) và tiền hoa hồng (Commission)
Chúng tôi đang cố gắng để có một sự kết hợp giữa các tài khoản tiền tồn tại trong Cheklisting. Chức năng chuyển đổi tiền qua lại giữa các tài khoản đang được chúng tôi hoàn thành sớm nhất có thể.

Em gửi ticket support mà họ trả lời vậy anh ạ..
Dear Cheklisting,

Today I've just deposited 100$ via paypal. My total deposits from July 14 to today are 250$. But in my "Ad view" is indicated that: "Surf 10 Ads again after 2015-08-22 11:51:04". That is only 30 days.
Please check and fix my ads view for me.

Thank and best regards,
DungDV

-----------------------------------------------------------------------------
Hello Dao

Please be advised that the combination of funding for the surf free plan only applies to the 150$ 30 day free sure plan.
Your account has received the correct amount of surf free plan.

For further questions please do not hesitate to contact us.

Thank You.

anh xem giùm em với ạ..sao lại không được nhỉ..em đã nạp 250$ rồi ạ...

Em gửi ticket support mà họ trả lời vậy anh ạ..
Dear Cheklisting,

Today I've just deposited 100$ via paypal. My total deposits from July 14 to today are 250$. But in my "Ad view" is indicated that: "Surf 10 Ads again after 2015-08-22 11:51:04". That is only 30 days.
Please check and fix my ads view for me.

Thank and best regards,
DungDV

-----------------------------------------------------------------------------
Hello Dao

Please be advised that the combination of funding for the surf free plan only applies to the 150$ 30 day free sure plan.
Your account has received the correct amount of surf free plan.

Thank You.

anh xem giùm em với ạ..sao lại không được nhỉ..em đã nạp 250$ rồi ạ...

Thằng Support vời Admin là 2 thằng khác nhau :D em nên gửi cái này trực tiếp cho Admin để được giải quyết.

Hello Hoang Nguyen,

You had requested for the withdrawal of $$250 USD.
that withdrawal request has been successfully processed.
Please check your account.

Thank You.

Hello Hoang Nguyen,

You had requested for the withdrawal of $$250 USD.
that withdrawal request has been successfully processed.
Please check your account.

Thank You.
bonus mình chưa bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,470
169,795
Latest member
AdvNd