Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
mình đầu tư 100$ từ 9/7/2015 khi đạt 10$ là mình lại tái đầu tư đến hôm nay 18 ngày hết gói 100$ và đã tái đầu tư 19 gói, rút về 10$. bây giờ chờ hết các gói thì sẽ thu về 133$. Và sẽ mất thêm 18 ngày nữa. 36 ngày lãi 43$ có phải là con số quá tuyệt với mình. Đang đầu tư mấy chỗ mà đang sợ mất trắng.

mình đầu tư 100$ từ 9/7/2015 khi đạt 10$ là mình lại tái đầu tư đến hôm nay 18 ngày hết gói 100$ và đã tái đầu tư 19 gói, rút về 10$. bây giờ chờ hết các gói thì sẽ thu về 133$. Và sẽ mất thêm 18 ngày nữa. 36 ngày lãi 43$ có phải là con số quá tuyệt với mình. Đang đầu tư mấy chỗ mà đang sợ mất trắng.
Site Revshare tốt nhất vào thời điểm hiện tại mà bạn :D Liều ăn nhiều.

Vừa nhận được RB của anh...nhanh gọn lẹ tuy phải chờ tới tối nhưng em thích cảm giác tiền về trước khi đi ngủ ạ..Ngủ ngon mơ đẹp các bạn nhé..^^.

Hôm nay nguồn PM của mình đang hết, hẹn bạn vào ngày mai nhé, xin lỗi vì sự chậm trễ này nhé bạn :D cho mình xin user name luôn nhé !
Username: checkmy

Okie đã đưa bạn vào blacklist nhé :D
Âu sệt

Surf free promo ends July 28 Midnight, After midnight if you have not notified us of any combine funding totaling 150 for the 30 day offer. It will not be applied.

1. Per Request form members, Surf ad timer will be on a "Ever green" meaning you will be able to view 10 ads any time and it will reset your 24hr timer. Programmer are working on coding.

2.Adding Combine purchase of Earnings+Commission.

3. Allocation of Business directory credits will be implemented, as well as 10 business listing limit.

4. We are still attempting to request a combine balance, for now the transfer from processor to processor will remain till we can implement this feature.

Thank you
Alex Sengphong

Thanks em nhé, cứ add fund là có quà từ nhà quản lý :D
em đã dep thêm 50$ :rolleyes::rolleyes: dù biết là chẳng cần làm gì $ cũng tự tăng lên nhưng không hiểu sao ngày em login cả chục lần. chắc nghiện mất rồi anh ạ:cool::cool:

add fund 150$ nhưng chưa thấy + surf free 30 days nhỉ hay phải đợi nó update tay, đã inbox thông tin rb cho cậu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,789
Latest member
webnhacaifabet

Most viewed of week

Most viewed of week