Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
bây giờ mình chơi thế này à? 2 tuần đầu lấy số lãi tái đầu tư rồi tiếp theo đợi rút đc 2/3 vốn rồi lấy phàn còn lại để mua tiếp ads à bạn?

bây giờ mình chơi thế này à? 2 tuần đầu lấy số lãi tái đầu tư rồi tiếp theo đợi rút đc 2/3 vốn rồi lấy phàn còn lại để mua tiếp ads à bạn?
Bạn có thể rút tiền ra trước đã rồi tái đầu tư bằng tiền lãi sau, trường hợp này để giảm thiểu rủi ro.
Trường hợp 2 bạn mua ads liên tục trong 2 tuần đầu ( vốn không quá nhiều) phần còn lại bạn rút tiền lợi nhuận ra.
2 quy trình này thực chất cũng sẽ mang lợi nhuận tương đương nhau.

Chào bác. Bác có thể chỉ em cách đầu tư không bác. Lợi nhuận cao như thế này là quá ngon, nhưng nó sẽ đi kèm với rủi ro lớn là scam. Nên em nghĩ ra mấy phương án, bác góp ý và bảo kê cho em nhá. Với vốn đầu tư 100 USD chẳng hạn
PA1 : Sau khi cộng lợi nhuận được 120 USD, rút phần vốn 100 USD về, dùng 20 USD tái đầu tư cho đến hết
PA2 : Để lại đầu tư tiếp 120 USD cho đến khi lãi sinh ra là 100 USD rồi rút vốn về
PA3: Rút 10% ( bỏ qua phí ) là 10 USD, để lại đầu tư 110 USD
Em lần đầu tham gia nên phân vân lắm

Bạn có thể rút tiền ra trước đã rồi tái đầu tư bằng tiền lãi sau, trường hợp này để giảm thiểu rủi ro.
Trường hợp 2 bạn mua ads liên tục trong 2 tuần đầu ( vốn không quá nhiều) phần còn lại bạn rút tiền lợi nhuận ra.
Nếu phải rút ra và tái đầu tư thì tiền fee nhiều quá bạn à

Nếu phải rút ra và tái đầu tư thì tiền fee nhiều quá bạn à
Bạn dùng tiền lãi sinh ra để mua ads được mà. Theo hình dưới này bạn nhé !
5.png 6.png

Chào bác. Bác có thể chỉ em cách đầu tư không bác. Lợi nhuận cao như thế này là quá ngon, nhưng nó sẽ đi kèm với rủi ro lớn là scam. Nên em nghĩ ra mấy phương án, bác góp ý và bảo kê cho em nhá. Với vốn đầu tư 100 USD chẳng hạn
PA1 : Sau khi cộng lợi nhuận được 120 USD, rút phần vốn 100 USD về, dùng 20 USD tái đầu tư cho đến hết
PA2 : Để lại đầu tư tiếp 120 USD cho đến khi lãi sinh ra là 100 USD rồi rút vốn về
PA3: Rút 10% ( bỏ qua phí ) là 10 USD, để lại đầu tư 110 USD
Em lần đầu tham gia nên phân vân lắm
Site này lợi nhuận không phải cao. sau khi trừ Fee các kiểu các bạn chỉ nhận được 15% lãi sau khoảng 20 ngày.

PA1: Lãi không nhiều vì bạn có thể chỉ thu về được 24$ sau khi rút vốn nhưng chưa trừ fee.
PA2: Phương án này sẽ giúp bạn thu được về 144$ sau khoảng 40-50 ngày, như vậy sao bạn không tái đầu tư khoảng 2 tuần đầu mà không rút, mỗi ngày bạn được 5% =5$ và bạn mua ads luôn vậy sau 2 tuần bạn đã có tổng cộng 20 + 7 + 7 = 34 ads, đến tuần thứ 3 bạn có thể rút được, 1 ngày bạn được 5% x 34 x 5 = 8.5$. Cái này mình đang nghiên cứu lập bảng tính Excel cụ thể.
PA3: Như thế không hợp lý.

Anh ơi RB cho em với ạ. ID: vuivuicriu; 100$; ví PM: U7634409. Em cám ơn ạ.^^.

Pay nhanh 15'

Mình hiện đang làm Admin Group FB của CKL. Các bạn có bất kỳ vấn đề gì hãy dịch sang tiếng anh và Post vào Group nhé, Mình sẽ phê duyệt hết để Admin xử lý cho các bạn. Các vấn đề cứ Public thì Admin sẽ giải quyết nhanh và thỏa đáng hơn là gửi Support trên Site nhé !

Group FB: https://www.facebook.com/groups/898388370221530/

Thích đầu tư invest hơn ptc ! Ptc quản ref, tái chế... Mệt quá!
Up cho anh 6

PayPal còn 10$ lẻ lại add funds vào mua 2 packs. chắc nay mai add funds lại 50$ để hưởng tí RB từ anh Hoàng mới được :rolleyes::rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week