Introduce Cheez - Xem video và Kiếm Bitcoin, ETH miễn phí

thanhlamitvn

Senior
Reactions
180
MR
0.209
Kiếm Bitcoin, Ethereum Miễn Phí

Vừa được người bạn chia sẽ phần mềm kiếm Bitcoin, Ethereum miễn phí bằng cách xem và đăng video. Với ứng dụng này bạn có thể kiếm Bitcoin, ETH trên điện thoại một cách dễ dàng

Ứng dụng video ngắn Cheez đã giúp người dùng dễ dàng kiếm Bitcoin, Ethereum (ETH) trên smartphone hoàn toàn miễn phí

Cheez đã hợp tác với Contentos phát hành phiên bản mới nhất của nó vào cuối tuần. Trong phiên bản mới nhất, người dùng sẽ nhận được ETH, BTC làm phần thưởng khi hoàn thành một số nhiệm vụ hàng ngày hoặc chơi trò chơi trong ứng dụng.

Bạn cũng sẽ được thưởng COS để hoàn thành các nhiệm vụ đó, mã thông báo kỹ thuật số của Contentos, một hệ sinh thái phân cấp dựa trên blockchain.

Các tác vụ hàng ngày bao gồm xem video, nhận xét, chia sẻ, đăng video và v.v. Để hoàn thành mỗi nhiệm vụ, bạn có thể nhận được số tiền nhất định của COS Nếu bạn hoàn thành 3 nhiệm vụ, bạn sẽ nhận được 0,00021 ETH làm tiền thưởng. Bạn càng thực hiện nhiều tác vụ, bạn càng nhận được nhiều ETH và COS hơn.

Hướng dẫn tham gia

Đầu tiên, các bạn có thể tải ứng dụng CHEEZ trên CH-Play

hoặc click http://www.cheez.com/activity/2018/cheezshare/dist/index.html

Sau khi cài đặt, bạn có thể đăng nhập ứng dụng bằng tài khoản facebook hoặc Google...

Bạn có thể điền mã giới thiệu là BFDES1 để mình và bạn cùng nhận thêm điểm thưởng, nếu không điền thì cũng không sao - không ai được nhận

Điền mã giới thiệu để cả 2 cùng nhận phần thưởng
Bắt đầu làm nhiệm vụ (xem, like videos, tạo video ngắn của riêng bạn...) và nhận ETH, BTC miễn phí

Các nhiệm vụ cũng khá đơn giản
Nếu bạn còn hơi bỡ ngỡ thì có thể xem qua video của mình trên Youtube
Link:

Hơn nữa, bạn có thể chơi các trò chơi trong ứng dụng Wheel of Fortune để kiếm COS và ETH. Trò chơi cung cấp các giải thưởng khác nhau, chẳng hạn như Iphone X, đặc quyền Cheez và COS Khi bạn đã chơi trò chơi trong một thời gian nhất định, bạn sẽ có cơ hội mở một rương có lượng ETH nhất định bên trong! Thử vận may của bạn!

Tham gia trò chơi và nhận thêm ETH

Minpay: 0.01 ETH
Him share mình tuần rồi và còn pay tốt nhưng đến hôm nay mình mới có thời gian làm chứ không phải nát rồi mới share, anh em rãnh thì tét nhé

Update thêm mớ Proof tháng 11

Freeze là đang chờ thanh toán nhé anh em

Last edited:
Thông báo là đã nhận đc thanh toán.
Trung bìng mỗi ngày bỏ rs 10p/phone sẽ nhận 0.01eth/phone/tuần.
Ae tự cân nhắc nhé

Update thêm proof đầu tháng cho anh em rãnh chiến, cái này ref ko được ETH hay BTC nên ít ai share, ai rãnh thì chiến nhé

Update thêm proof đầu tháng cho anh em rãnh chiến, cái này ref ko được ETH hay BTC nên ít ai share, ai rãnh thì chiến nhé
Phải kyc mơi cho rút đúng không bạn? Sao khi kyc mình nhấn vô upload phôto mà nó chả có được

Phải kyc mơi cho rút đúng không bạn? Sao khi kyc mình nhấn vô upload phôto mà nó chả có được
Ak. Nếu bạn dùng anh đờ roi thì kyc trên máy tính nhé. Vì androin bị lỗi, bấm upload nhưng ko up đc (ios thì bình thường)
Do đó Chép hình vô máy tính rồi vô contentos.io đăng nhập và KYC

Thông báo là đến hôm nay họ vẫn trả ETH nhé, tuy nhiên ko trả theo tuần nữa mà chuyển sang trả 1 lần, anh em cứ vài ngày vô đặt lệnh rút, đến lúc trả sẽ về 1luojt

thằng này anh cũng chơi từ đầu, mỗi tội giờ phần thưởng ở các box ngày càng giảm (cả 3 box nhiệm vụ lẫn nhiệm vụ quay 50 box) và ức chế vụ nó limit pay 0.01 E , kể mà nó cho pay ko giới hạn thì mỗi lần rút sướng tay =)) chứ làm đc nhiều quá cũng chỉ cho rút trong giới hạn nên lười cheat vãi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom