Check thông tin số U cơ bản

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Có 1 bạn hỏi mình là có thể biết được đầy đủ info của 1 số U đc hay ko ? Mình xin thưa là ko thể trừ khi có tay trong làm ở perfectmoney.is :D

Tuy nhiên, về cơ bản có thể check được U đó tạo ngày nào và thuộc quốc gia nào (vấn đề thuộc quốc gia nào thì ko chính xác đối với những acc Not verified vì họ có thể fake ip lúc reg, chỉ chính xác nếu như số U đó đã Verified )

Sở dĩ việc check này dân chơi HYIP ngoài việc check site cũng sẽ cần thông tin check U, vì 1 số site ad sẽ thường đổi tên, nhiều khi đổi U (cùng 1 PM có thể tạo được 4 số U đối với U đời cũ ngày trước, và có thể tạo được 3 số U đời mới) để chạy lại site mới nhưng vẫn muốn giữ nguyên Trust Score Rating để dân tình tin tưởng. Cũng có 1 số thành phần VN scam dạng U được tạo từ VN nhưng lòe thiên hạ là U nước khác. Nếu ko check kỹ dễ chơi lầm site.

Tiện thể mình nêu ở đây luôn cho những ai cần check , các pro thì chắc biết cả rồi :oops:

Bình thường muốn check mọi người có thể gửi số nhỏ đến 1 số U nào đó cũng sẽ hiện đc tên và điểm rồi hủy gửi, nhưng tên có thể thay đổi và điểm có thể tăng dần lên, cách check kỹ hơn là xem nó được tạo ngày nào ( khó có sự trùng khớp của acc có thể cùng tạo 1 ngày mà cũng số điểm được, sẽ lòi ra cùng U ngay :D ) cách này dựa vào check tín dụng

Mình vào vấn đề chính luôn :

Truy cập vào :
Nhập số U cần check , ở đây mình check số U của 4r luôn, sẽ ra các thông tin cơ bản như hình, tất nhiên các phần hidden là ko thể soi.

Muốn biết U đó thuộc quốc gia nào thì Add new Agent hoặc add từ link :
Rồi nhấp vào hình quốc kỳ sẽ hiện tên quốc gia :)

Trên đây là cách check cơ bản. Tiện thể mình cũng nêu thêm cho những ai hay check lịch sử giao dịch thì cũng có thể coi sơ bộ nhiều hơn ở phần sao kê, sẽ tiện hơn nếu biết cách lọc, biết ad giữ lại U nhưng đổi tên sẽ biết cách ad đó sắp ra site mới (đối với những ad dùng lại U)

Last edited by a moderator:
cả 4rum có mỗi bác này với 2 3 bác nữa là chịu khó share những điều hữu ích cho ae, nhất là newbie. tks :)

cả 4rum có mỗi bác này với 2 3 bác nữa là chịu khó share những điều hữu ích cho ae, nhất là newbie. tks :)
con có khóc thì mẹ mới cho bú, phải gõ cửa thì mới có người mở cửa :) có người hỏi nên tiện mình mới post luôn.
những thông tin cơ bản nếu ai đó biết có thể public được thì public , ngoại trừ những thông tin riêng nếu public ảnh hưởng đến miếng cơm chung thì không thể thôi :) mmo phải chịu mang tiếng ích kỷ :D

làm sao biết số U của người khác có bao nhiêu tiền không anh

nếu như U người ta chọn cài đặt công khai số dư thì mới xem được còn mặc định thì ko ai chọn, họ ko công khai thì ko thể soi đc.

Có thể cài đặt công khai ID, công khai doanh thu và công khai cả lịch sử giao dịch cũng như công khai ưu đãi .

vd check :

mở công khai :

b ơi mình gửi sổ hộ khẩu với hoá đơn điện nước để xác minh nhưng không phải chủ hộ có xác minh được không

b ơi mình gửi sổ hộ khẩu với hoá đơn điện nước để xác minh nhưng không phải chủ hộ có xác minh được không
được, chụp lại phần chủ hộ lẫn tên người trong hộ khẩu , mà tốt nhất nên sao kê bank cho nhanh, dùng bank là nhanh nhất, cất cái sao kê có cả tiếng anh lẫn tiếng việt sẽ dùng đc cho nhiều mục đích khác nữa

perfectmoney bị gì vào ko được ae nhỉ ? :(
lâu lâu nó bảo trì tí thôi, đừng yếu tim quá , bà con ko ai muốn thấy LR thứ 2 :oops:

đồng hương ơi cho mình hỏi có cách nào từ số điểm Trust Score có thể tính ra được tài khoản PM đã từng nhận được tổng cộng bao nhiêu $ k?

đồng hương ơi cho mình hỏi có cách nào từ số điểm Trust Score có thể tính ra được tài khoản PM đã từng nhận được tổng cộng bao nhiêu $ k?

khó , điểm nó dựa vào mức độ giao dịch của từng acc và nó cũng phân chia theo lever, giả sử 1k $ thì được 1 điểm thì 100 điểm ko hẵn sẽ là 100k , quan trọng là tần suất giao dịch

Perfect Money Trust Core Rating

Trust Score is an individual numeric value assigned to each account at Perfect Money. The Trust Score characterizes a particular account in terms of account owner's business activity.

Below you will find the criteria that is used whenever the Trust Score is calculated:

Productivity
Number of accounts that were involved in transactions

Volume
Amount of funds transferred

Time
Age of an account (time since the initial transaction)

Feedback
Valid complaints and positive responses against/for account

Amount
Account balance based on the minimal level for the last month
Trust Score minimal value is 0, while there is no maximum value. All new accounts have Trust Score = 0.

Trust Score can be viewed at your Perfect Money account as well as at the time of making a transaction or providing a credit.

Please keep in mind that Trust Score may drop or rise depending on particular account performance, hence high Trust Score at a given moment does not guarantee higher scores in the future.

p/s : đồng chí đồng hương chỗ nào ?

khó , điểm nó dựa vào mức độ giao dịch của từng acc và nó cũng phân chia theo lever, giả sử 1k $ thì được 1 điểm thì 100 điểm ko hẵn sẽ là 100k , quan trọng là tần suất giao dịch

p/s : đồng chí đồng hương chỗ nào ?

Thanks. Mình cũng là người Đà Lạt, sinh ra và lớn lên ở ĐL

b ơi có thể kiểm tra được số batch nhận được bao nhiêu tiền không , số batch của tài khoản người khác không phải số batch của m

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,437
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom