Check thông tin số U cơ bản

thank anh nhờ số U PM mà có nhiều thông tin quá.

làm sao biết số U của người khác có bao nhiêu tiền không anh
phải hỏi la làm sao hack đc tiền của người khác từ số U mới đúng...

Hiện tại PM đã thầu lại tên miền .com nên khi log tự động đổi .is thành .com và link check trên không còn tồn tại.

Vậy ai muốn check thì đổi .is thành .com

Hôm rồi mình vừa check tuổi U trong event nên nhớ lại update cho những ai chưa biết :)

Hiện tại PM đã thầu lại tên miền .com nên khi log tự động đổi .is thành .com và link check trên không còn tồn tại.

Vậy ai muốn check thì đổi .is thành .com

Hôm rồi mình vừa check tuổi U trong event nên nhớ lại update cho những ai chưa biết :)

Cảm ơn Tiền bối.
Em tạo tài khoản PM mà toàn tên miền .com, em còn sợ trang fake của perfectmoney.is nên chưa dám nhận tiền

Sao mình login acc PM không có mail PIN CODE về vậy nhỉ ae?

Nếu bạn vẫn log bình thường ko bắt xác nhận code thì do bạn đã từng log trước đó rồi và địa chỉ IP chưa bị đổi, chỉ cần khác IP, khác trình duyệt cái là bắt xác thực code ngay.
Please confirm your Identity to continue

Perfect Money Identity Check detected that your IP address or browser has been changed.

Please check your email and enter PIN code below to continue:

Nếu bạn vẫn log bình thường ko bắt xác nhận code thì do bạn đã từng log trước đó rồi và địa chỉ IP chưa bị đổi, chỉ cần khác IP, khác trình duyệt cái là bắt xác thực code ngay.
Ý mình là login IP khác mà chưa thấy code về mail đó ạ. Đợi 10' mà không thấy mail gì cả

Ý mình là login IP khác mà chưa thấy code về mail đó ạ. Đợi 10' mà không thấy mail gì cả
Chờ 1 lúc là có mà, đôi lúc nghẽn mạng thôi

Mình vừa test thử vẫn nhận bình thường : http://prntscr.com/ta5jfe

Gửi support cho PM thì có thể biết đc thông tin về U đó (tên U, địa chỉ...)

Gửi support cho PM thì có thể biết đc thông tin về U đó (tên U, địa chỉ...)

Nó sẽ yêu cầu lý do, nếu có vấn đề phát sinh về số Batch có liên quan thôi, còn không nó cũng bảo mật info của khách hàng :) với lại chỉ biết được info của các U đã KYC thôi, chứ acc rác nó chỉ cung cấp đc mail và ip nếu Batch có vấn đề liên đới :)

Đo chỗ đó ah bác :popo_sweet_kiss: chỉ e cách với

Dùng USD để đo nhé, quy ra VNĐ cũng được :popo_doubt: Box này là box Perfect Money thì ít ra bạn cũng phải biết số U là gì, không biết số U thì tìm hiểu bài pin của box để biết thêm chứ đây không phải là box chat :popo_boss:
Thôi mình én đây, cmt thêm dễ mang tiếng spam gây loãng topic :popo_sweat:

Dùng USD để đo nhé, quy ra VNĐ cũng được :popo_doubt: Box này là box Perfect Money thì ít ra bạn cũng phải biết số U là gì, không biết số U thì tìm hiểu bài pin của box để biết thêm chứ đây không phải là box chat :popo_boss:
Thôi mình én đây, cmt thêm dễ mang tiếng spam gây loãng topic :popo_sweat:
E có biết đâu bác troll e tưởng thiệt tại chữ U e thấy nó giống.... hầy kg nói đâu. :popo_amazed:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,704
Latest member
videoking
Back
Top Bottom