Ask Check out hàng China

tuan3112

Newbie
Reactions
0
MR
0.293
Các bác cho mình hỏi tìm nguồn hàng adidas, nike và những đồ quần áo, giày dép nội địa China chất lượng authentic ở đâu (web, app) vậy mà chỉ oder số lượng vừa phải chứ không phải là số lượng nhiều mới dc giảm, có bác nào nhận đào tạo món này không mình xin gửi tiền phí ạ.
Cám ơn mọi người đã đọc

Last edited:
yêu cầu trên là làm ship chứ ko phải check out :d thường thì kiếm code giảm giá rồi add vào cho

yêu cầu trên là làm ship chứ ko phải check out :d thường thì kiếm code giảm giá rồi add vào cho
code giảm thì trao đổi mua bán ở đâu bạn nhỉ, với cả bạn cho mình hỏi web hay app nào của trung có bán hàng chính hãng với

code giảm thì trao đổi mua bán ở đâu bạn nhỉ, với cả bạn cho mình hỏi web hay app nào của trung có bán hàng chính hãng với
adidas nike thi cu hang nhat ma gia thoi ban gia code tui no ban = 1/3 a nhung ban phai moc noi voi nguoi ben do ko kho cho lam

adidas nike thi cu hang nhat ma gia thoi ban gia code tui no ban = 1/3 a nhung ban phai moc noi voi nguoi ben do ko kho cho lam
mình không biết mua bán code ở đâu bạn ạ :'( với cả móc nối với người Nhật bên đó cũng khó vì mình ko quen ai cả

mình không biết mua bán code ở đâu bạn ạ :'( với cả móc nối với người Nhật bên đó cũng khó vì mình ko quen ai cả
len may nhom mua ban gift di ban ngay truoc minh co quen 1 ong ong ay ban 1$ yen nhat gia co 7k vnd a

Hàng chính hãng của trung thì có Tmall ( Taobao nhưng của Brand ), Jindong Jd.com
Mấy cái code off bác xuống mấy gr checkout nó bán đầy 10-35% đủ cả. Thường giày người ta check bằng GC ( Giftcard) rate rẻ hơn mua bằng thẻ visa KHÁ NHIỀU
Checkout đồ trung phải đầu tư 1 con Wechat xịn 1 năm tuổi mở ví đầy đủ mới mua dc tệ rẻ

Hàng chính hãng của trung thì có Tmall ( Taobao nhưng của Brand ), Jindong Jd.com
Mấy cái code off bác xuống mấy gr checkout nó bán đầy 10-35% đủ cả. Thường giày người ta check bằng GC ( Giftcard) rate rẻ hơn mua bằng thẻ visa KHÁ NHIỀU
Checkout đồ trung phải đầu tư 1 con Wechat xịn 1 năm tuổi mở ví đầy đủ mới mua dc tệ rẻ
mua tệ tẻ bằng cách nào thế bác, có thể hướng dẫn mình không

mua tệ tẻ bằng cách nào thế bác, có thể hướng dẫn mình không
Hồng bao, tệ thẻ, tệ cục, tệ game ( nguồn steam) hay của mấy ông hoa kiều thường có bảo hành xài trong xxx ngày ( tùy nguồn). Acc WC phải cứng mới chơi dc cơ chứ acc lập ở oversea dưới 1 năm nó ban phát1

Vào Tmall bạn nhé

Nếu không quen ai thì khó triển lắm bạn. Trừ khi bạn trực tiếp đi tạo mạng lưới

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,291
170,419
Latest member
minhkobiet20066
Back
Top Bottom