Ask Cheat và nhận tiền rồi có vi phạm pháp luật?

BauDuong

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
Như tiêu đề em muốn hỏi các bác, e dùng sock Cheat và nhận tiền rồi có vi phạm pháp luật không ạ? Cảm ơn các bác đã đọc bài.

nếu qua mặt dc gg thì cứ nhận tiền bt thôi, ai làm off cũng xài sock mà.

có bác nhé đừng làm share cho ae làm đi :p
quan trọng bác qua mặt đc và đc pay hay ko, đc pay rồi thì đừng sợ nó kiện bác chơi tới đi

sài sock k phải vi phạm, Nhưng khi sử dụng sock vào mục đích giả lập người dùng, click quảng cáo để nhận tiền mà không mang lại giá trị cho advertiser e nghĩ đó là hành vi lừa đảo chiếm đoạt tài sản. Các bác am hiểu luật thông não e phát :(

có nhé, bóc lịch như chơi đấy

Không thể chơi trò may rủi đc các bác ạ. Cứ chơi nhận tiền rồi nó cho vào tội danh thì xong cuộc đời, mà đã cheat thì ai cheat ít đâu :(. E cứ lo, có khi e làm chân chính :((

sài sock k phải vi phạm, Nhưng khi sử dụng sock vào mục đích giả lập người dùng, click quảng cáo để nhận tiền mà không mang lại giá trị cho advertiser e nghĩ đó là hành vi lừa đảo chiếm đoạt tài sản. Các bác am hiểu luật thông não e phát :(
90% công việc trên MMO mình thấy đều thuộc hàng quy phạm pháp luật cả :D

ko bị sao hết cậu ơi, nhưng đừng đi scam ai nhé :D
làm đc thì thinh thinh làm thôi nói lên chi cho CA bắt :3

làm nhiều vào, tiền nhiều vào và lúc đó thì..... bạn bè , anh chị, chú bác và thằng hàng xóm sẽ bắt bác......dạy nó làm

làm nhiều vào, tiền nhiều vào và lúc đó thì..... bạn bè , anh chị, chú bác và thằng hàng xóm sẽ bắt bác......dạy nó làm
Bác dạy em làm với :(

ko bị sao hết cậu ơi, nhưng đừng đi scam ai nhé :D
làm đc thì thinh thinh làm thôi nói lên chi cho CA bắt :3
khuyên bậy bạ không

người ta đi tù tội lắm

Khuyên chủ thớt nên dã tự sự nghiệp cheat đi.
GG nó kiện thì chỉ có bóc lịch thôi

Có nhé, bị bắt là đi tù đấy. Nên bác cứ làm đi, tiền để mình nhận giùm cho, lấy % ít ít thôi. Tiền mình chuyển cho bác không ai biết được hết. Bị bắt mình mình chịu :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,813
Latest member
mbadataanalytics

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom