Ask Chạy traffic ở hitlead

dinhthaiqnvn2

Junior
Reactions
3
MR
0.000
em mới chơi các bác cho em hỏi em muốn chạy 10k traffic ở hitlead cho ga và kênh youtube thì có sao không ạ. có sợ bị tắt kiếm tiền không nhỉ.

Mở Hitleap lên ngồi nhìn 1 lúc là biết ngay thôi, thấy dân tình vẫn treo đầy, còn "có bị sao" hay không thì chịu :D

reg đc bao nhiêu gà thì cứ làm thôi chứ còn may hên. vấn đề tây nó làm ko sao cứ ta làm thể nào nó cũng quay hoặc áp chảo đen thui luôn. đừng nói tự dưng gà die nó rất vớ vẩn

Die kênh nhé bạn.
Google check được dãi DNS, và get chính xác thông tin MAC, header ..
LÀm thế là bị cấm và bị banned

hitleap thì không nên chơi với google nhé ( theo mình tìm hiểu là vậy nhưng hình như có vẻ chiến các net cpm khác thì khá ok )

cái nào đi đường tắt phản lại yêu cầu của google thì k chết trước cũng chết sau. Tự tiệt đường sống của mình sau nay thôi

Google đủ thông minh để check traffic nha bạn, không dễ ăn của anh ấy đâu nên tốt nhất đừng nên thử tốn time

Nếu ngon thì hitleap nó đã kiếm bộn từ Ga rồi bạn ^^ ko phải bán lẽ nhặt từng $ đâu.

mình đang chạy 3 video ở hitleap này, nhưng mà mình tự tắt kiếm tiền đi rồi mới chạy. đừng có bật kiếm tiền mà chạy nhé, thấy mở hitleap lên chạy thì thấy load vài trang youtube nhưng tài khoản đã bị chấm dứt là tự hiểu rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom