Help Chạy RRS cho off

thoithien1993

Banned
Reactions
5
MR
0.000
Tình hình là em auto cài được tầm 100 phát , lưu RR cũng tầm 60-70 cái. Chạy RRS = BS Backup 2.7 cr*** ( em ko fake IP khi chạy ) đầy đủ số lần . Vậy mà con off có 20% RR 2 Day mà cũng ko đạt được. Bị Net trừ hết $ . Các bác cho ý kiến với nguyên nhân là do đâu với ạ . :confused::rolleyes:

chạy RRS k cần Fake ip à bác :eek:

Cậu chạy auto thì ko biết đc con nào lead hay ko cứ lưu tất cả các RRS nhỡ số lead còn lại nó rơi vào 30 file rrs kia thì cậu thiếu 3% là đúng rồi

Cậu chạy auto thì ko biết đc con nào lead hay ko cứ lưu tất cả các RRS nhỡ số lead còn lại nó rơi vào 30 file rrs kia thì cậu thiếu 3% là đúng rồi
con off mình chạy lead khá tốt , hầu như cài lần nào lead lần đó , mình đang nghi ko bik có phải do mình ko fake ip khi chạy k ?

con off mình chạy lead khá tốt , hầu như cài lần nào lead lần đó , mình đang nghi ko bik có phải do mình ko fake ip khi chạy k ?
nếu là do ko fake IP thì rrs của cậu đã bị báo 0% rồi

1 file chạy 3 lần thử xem

vụ RRS này quá ảo. Nhờ cao nhân vào trợ giúp anh em .
Rrs nó tính theo ngày hay theo tổng install vậy bác, e mới chạy con game ngày đầu chưa qua ngày thứ 2 đã bị adv báo chất lượng kém :(( e ko biết lí do bác ạ, hay do e click lặp nhiều lần :'(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom