Chạy nhiều Traffic Spirit trên một máy tính để kiếm bitcoin như thế nào.

lâu lắm mới quay trở lại

Lâu lắm tôi mới quay trở lại với cái topic do mình tạo ra này. Thấy nhõn có cụ này làm theo OK. Ráng ngày kiếm trên chục ngàn satoshi cũng đỡ vả lắm á, vì giá btc đang trên đỉnh.
Thông báo cho các cụ là ipts mới cập nhật thêm tính năng tạo ref từ các công cụ tìm kiếm. Nếu biết cách đặt từ khóa, nó kéo cũng kha khá traffic dạng organic, sẽ kiếm được nhiều hơn á.
bác có thể cho em xin info ko ạ
Setup theo y như bác mà em thu 0.0000058 à

vẫn click banner được đó bạn, mà giờ đa phần dân chơi cái này xài VPS, bị đưa IP vô blacklist hết nên khó ăn của nó lắm.
hức em tính nạp thử chạy xem sao, mà chả có ai hỏi cách làm và dẫn dắt, mò mãi ko ra doanh thu

Hy vọng bác chia sẻ thêm về multi-client dùng Dedicate proxies, và cách chôm Dedicated proxies để kiếm thêm tý cháo cho mùa đói kém này.
bác @superduck_1412 coi bài leech proxy dạng bán hoặc xài riêng ở đây nhé:
nếu chịu khó để ý, sẽ thấy có danh sách của vài trang chuyên bán Dedicated proxies đưa lên cho khách hàng. Tôi tìm được ra 3 trang chuyên bán SOCKS, nó cập nhật thường xuyên, xài ngon lành cành đào, hehe.
Muốn tìm ra mấy trang này, cần phải có thủ thuật dùng keyword riêng một chút (mà sợ chia sẽ rộng nó nát hết, tội nghịp họ).

mình bị lỗi như vậy khi add site có cách nào để sửa lỗi không ?

View attachment 187648
mình bị lỗi như vậy khi add site có cách nào để sửa lỗi không ?
Mình chưa thấy qua lỗi này bao giờ nên chưa hướng bạn cách đúng đc. Nhưng bạn có thể nào chạy chế độ idling không? Chế độ chạy tích điểm ấy bạn. Sau đó đổi điểm ở web rồi setup chạy link trêuoweb thì control được nhiều cái hơn là chạy setup trên máy local.

Mình chưa thấy qua lỗi này bao giờ nên chưa hướng bạn cách đúng đc. Nhưng bạn có thể nào chạy chế độ idling không? Chế độ chạy tích điểm ấy bạn. Sau đó đổi điểm ở web rồi setup chạy link trêuoweb thì control được nhiều cái hơn là chạy setup trên máy local.
chạy như thế trên vps rất ích điểm, mà có 1 vài dạng banner éo biết lấy thông số để click, còn a-ads, chạy hoài mà doanh thu cùi dã man

Ipts cơ bản không cần nạp tiền. Vẫn exchange point ra tiền để chạy vip .1 pc 1 ngày 0.3- 0.5$ dùng chạy đc 1 ngày hoặc bạn có thể đổi ra paypal trên chợ của họ.
Mình vẫn chạy Gà bằng e này(cài đặt chạy tool hơi khác). Và ko bị trừ truy cập ko hợp lệ cả free và trả phí đều đc tính. Tuy nhiên ăn ít sống lâu.
Vấn đề 2. Nói thêm về Traffic thì rất nhiều cách chạy và tool chạy. Click backlink. Click keywords. Tăng tiếp cận và đều miễn phí. Rất nhiều ae trên đây đang dùng và mình ko pup các giải pháp đó. Ae nào mới đc nuôi Gà mà chưa có giải pháp thì hộp mình cho giải pháp để tham khảo(FREE).

Ipts cơ bản không cần nạp tiền. Vẫn exchange point ra tiền để chạy vip .1 pc 1 ngày 0.3- 0.5$ dùng chạy đc 1 ngày hoặc bạn có thể đổi ra paypal trên chợ của họ.
Mình vẫn chạy Gà bằng e này(cài đặt chạy tool hơi khác). Và ko bị trừ truy cập ko hợp lệ cả free và trả phí đều đc tính. Tuy nhiên ăn ít sống lâu.
Vấn đề 2. Nói thêm về Traffic thì rất nhiều cách chạy và tool chạy. Click backlink. Click keywords. Tăng tiếp cận và đều miễn phí. Rất nhiều ae trên đây đang dùng và mình ko pup các giải pháp đó. Ae nào mới đc nuôi Gà mà chưa có giải pháp thì hộp mình cho giải pháp để tham khảo(FREE).
bác check hộp giúp e vs , e mới hộp cho bác đấ
y

anh check hộp giúp em với nhé! Cảm ơn anh

bác @superduck_1412 coi bài leech proxy dạng bán hoặc xài riêng ở đây nhé:
nếu chịu khó để ý, sẽ thấy có danh sách của vài trang chuyên bán Dedicated proxies đưa lên cho khách hàng. Tôi tìm được ra 3 trang chuyên bán SOCKS, nó cập nhật thường xuyên, xài ngon lành cành đào, hehe.
Muốn tìm ra mấy trang này, cần phải có thủ thuật dùng keyword riêng một chút (mà sợ chia sẽ rộng nó nát hết, tội nghịp họ).
Bác ơi em đọc mấy bài về tool proxy của bác mà tải tool về toàn báo sai pass giải nén. Bác check lại giúp e được không?

Bạn nên tuân theo quy định, nội quy của họ mà tham gia làm việc kiếm tiền để tạo danh tiếng tốt cho Forum phát triển vững bền trong tương lai nữa; Forum còn nhiều người khác tham gia nữa chứ không phải chỉ 1 mình bạn, nếu bạn làm sai quy định, tìm lỗ hỏng để trục lợi kiếm tiền của người khác, những công ty khác và giới thiệu ở Forum thì sẽ làm Forum, mọi người có thể bị tổn hại thanh danh( ví dụ: Bạn tìm lỗ hỏng trục lợi, giới thiệu ở Forum; công ty đó report cho Police; sẽ ảnh hưởng thanh danh, công việc của mọi người ở Forum đó) . Đừng tìm cách làm trái quy định của những công ty, những công việc để trục lợi; có rất nhiều công việc ở Forum để bạn tham gia kiếm tiền một cách đúng quy định và có thể đạt được nhiều tiền tùy trình độ; anh chị em forum cũng giới thiệu nhiều công việc khác đâu cần phải làm trái quy định, tìm lỗ hỏng trục lợi của những công ty để kiếm tiền. Bạn nên thông báo cho công ty Traffic Spirit này về lỗ hỏng này( lỗ hỏng 3PC/1client) để họ sửa chữa, giúp công ty họ phát triển vững bền hơn.

Tiền bạn làm sai quy định, kiếm lỗ hỏng để trục lợi này; dù bạn có cầm trên tay thì xét theo danh chính nghĩa tiền đó cũng không phải thuộc về bạn. Bạn thấy khi tội phạm được bắt, giáo hóa đều bị tịch thu tài sản không.
Phân tích này mình chưa kể đến gia đình, bạn bè, cộng đồng xã hội nhân loại khi phát hiện bạn tìm lỗ hỏng để trục lợi. Bạn có thể tự suy ngẫm và sửa chữa lỗi lầm đi.

Last edited:
Mình đang có 03 laptop, 3 đường truyền mạng, chiến thử đc không nhỉ 🥰
Laptop thì bỏ đi bạn, chạy ipts này lâu ngày sẽ thành zombie đấy. Nó có nhiều cách rất hữu hiệu để tấn công làm máy bạn trở thành 1 con thây ma để control sau này. Mình ko nói thằng ipts 1 mình nhé, ngay cả khách hàng chơi view cũng đã có thể setup site để lây nhiễm vào máy bạn rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,513
170,612
Latest member
LinhKhac

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom