Announce Chào mừng thành viên VIP mới cựu MOD WebService

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,291
MR
49.083
Chào các bạn,

Vì lý do cá nhân, Mod @WebService sẽ tạm ngưng đảm nhận vị trí BQT trong thời gian tới và sẽ trở lại sau khi sắp xếp được thời gian cho Forum nhiều hơn.

Mình thay mặt toàn thể member forum MMO4ME gửi lời cám ơn tới @WebService vì đã có nhiều đóng góp giá trị cho forum MMO4ME trong thời gian tại vị. Đặc biệt là bộ nhận diện mới cho Forum.
  1. @WebService sẽ được tặng 100 Merit Point ( MR ) do có thâm niên Mod trên 1 năm.

Đặc biệt đó là @WebService đã quyết định tham gia vào nhóm VIP bắt đầu từ hôm nay.

Chào mừng @WebService tham gia hội VIP của MMO4ME.
BQT MMO4ME

PS: Những ai chưa rõ về nhóm VIP có thể tham khảo thêm ở đây nha: https://mmo4me.com/threads/vip-member-tai-mmo4me.117/

Haha, chúc mừng thằng em, mai ghé nhà rửa chức là đúng bài luôn rồi :popo_big_smile:

Mình thay mặt toàn thể member forum MMO4ME gửi lời cám ơn tới anh @WebService

Nhớ không lầm thì @Shin lớn tuổi hơn mà nhỉ, sao xưng hô kỳ ta, có khuất tất gì chăng :popo_ah:

Nhớ không lầm thì @Shin lớn tuổi hơn mà nhỉ, sao xưng hô kỳ ta, có khuất tất gì chăng :popo_ah:
Thế mà cũng nhìn ra được. Khuất tất đều nằm ở bàn tay hơi đơ, thiếu khởi động mỗi sáng nên Copy nhầm ?

Haha, chúc mừng thằng em, mai ghé nhà rửa chức là đúng bài luôn rồi :popo_big_smile:
Ráng nha, rửa mọi nơi có thể nha. Toàn các huyền thoại gặp nhau cả.

Chúc mừng tân VIP :popo_sweet_kiss:

Khi ngủ vs nhau, nằm dưới là em, nằm trên là anh, độ tuổi ko quan trọng :popo_misdoubt:

Khi ngủ vs nhau, nằm dưới là em, nằm trên là anh, độ tuổi ko quan trọng :popo_misdoubt:
Ai bị đâm là em, ai đc đâm là anh :popo_big_smile:

Giờ mới hiểu rõ ẩn ý của @WebService khi làm bộ nhận diện thương hiệu nhóm thành viên và @Shin ký duyệt thì VIP là màu vàng - bởi đó là màu của dầu ăn :popo_beated:

Giờ mới hiểu rõ ẩn ý của @WebService khi làm bộ nhận diện thương hiệu nhóm thành viên và @Shin ký duyệt thì VIP là màu vàng - bởi đó là màu của dầu ăn :popo_beated:
Vậy a mới chỉ hiểu đúng 1 phần thôi, ngoài màu của dầu ăn thì nó cũng là màu của cái khác nữa đó a.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,773
Latest member
milfnutlife

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom