• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Chào Các Bác! Em cần mua số lượng lớn dạng notification web trafffic 3X, phim

Status
Not open for further replies.

xuantrinh

Newbie
Reactions
2
MR
0.108
Bên mình cần thu thập 1 lượng lớn dạng notification đặt ở chỗ Https. Cần mua traffic ở những site 3x và phim. Đây là hình thức quảng cáo cũng khá mới.
Dưới là hình ảnh của quảng cáo này. DƯới là em ví dụ ạ :D. Bác nào có traffic inbox em qua skype ạ , em để giá tốt.
Sky : dinhxuantrinh1494

mình có web phim, nhưng ko muốn quảng cáo dạng 3x, b có mua ko? traffic quốc tế.

site cùi bắp thế mà 50k mỗi ngày. Thanh niên này đúng là ko biết đếm. Daily Time on Site: 2 phút. Link kéo hơn cả trăm cái. Thế mà mấy a bet đặt hay thật :)

Bên mình cần thu thập 1 lượng lớn dạng notification đặt ở chỗ Https. Cần mua traffic ở những site 3x và phim. Đây là hình thức quảng cáo cũng khá mới.
Dưới là hình ảnh của quảng cáo này. DƯới là em ví dụ ạ :D. Bác nào có traffic inbox em qua skype ạ , em để giá tốt.
Sky : dinhxuantrinh1494
View attachment 140445
Cái này có hơn cả năm rồi mà còn mới à :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member