chanel của Toan Shinoda giờ ai quản lí nhỉ

giangcx90

Senior
Solutions
1
Reactions
312
MR
2.599
Vô không thấy có quảng cáo .
nếu để không thì phí quá, toàn gần 1 triệu lượt view
ai reup đi kìa

ai reup đi kìa
tuy ko có QC nhưng channel của ông ấy đã dk ID hết r với lại đồ của ng đã mất cũng nghĩ đến lấy để kiếm ăn thì k nên đâu bác ah :D
Dự sau topic này sẽ nhiều thánh reup channel đó

uh hem nghen tên toan shinoda thấy quen quen bác khỉ nhắc mới nhớ vlogger này mất rùi o_O

tuy ko có QC nhưng channel của ông ấy đã dk ID hết r với lại đồ của ng đã mất cũng nghĩ đến lấy để kiếm ăn thì k nên đâu bác ah :D
Dự sau topic này sẽ nhiều thánh reup channel đó
reup de làm gì nũa
có fat trien dc them đâu

Bạn bạn nghĩ reup lại các bạn cảm thấy vui ah, người ta mất rùi thì cái đó để cho người nhà người ta được. Cac bạn reup thì phải nghĩ đễn tình người chút

ai reup đi kìa
đồ của người đã mất để lại mà cũng reup để kiếm mấy đồng lẻ thì ko đáng trong khi người ta mất thì chỉ có mấy cái clip đó là tưởng nhớ đến họ thôi , còn vì đồng tiền quá thì có thể làm từ việc nhỏ dẫn đến việc lớn đấy

reup de làm gì nũa
có fat trien dc them đâu
Channel reup thì tớ chả biết nhưng đa số mấy ng đó sn ăn đc nhiu thì ăn thôi, chứ còn channel chính chủ tớ nghĩ vẫn ăn đều đấy .

mà ai nói là k có QC nhỉ video vẫn hiện QC bình thường .

Thấy có cái vlog bán hàng đa cấp không thấy.
mà giờ ai quản lí nhỉ, ko biết ga hay net, chanel này 1 thang ngót nghét cũng hơn 1k

Thấy có cái vlog bán hàng đa cấp không thấy.
mà giờ ai quản lí nhỉ, ko biết ga hay net, chanel này 1 thang ngót nghét cũng hơn 1k
bọn này thì chắc chơi gà chứ k chơi net rồi, với lại người nhà ông Toàn k lẻ k biết, họ dư sức có thể vào đc acc :D

Thôi..để yên cho bác ấy an nghỉ đi..mà các bác reup cũng không ăn thua đâu..vì bác ý đâu có làm clip nổi nữa đâu..thì lấy đâu ra nguồn mà reup..huống chi anh em đa phần cần xem đều vào channel chính.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,300
170,433
Latest member
leanhtuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom