Challenge €100 -> €1000

Đoạn trên nó yêu cầu giấy tờ của VN, kèm sao kê NH, or hóa đơn điện nước, ..... có cùng email với email cậu đăng ký với nó thôi, không thấy nói gì đến tiếng TBN
có đoạn này mà"ES account, which will need to be verified in accordance with Spanish regulation"

có đoạn này mà"ES account, which will need to be verified in accordance with Spanish regulation"

Theo mình nó nhấn mạnh là cho dù cậu đã có tk hợp lệ, đã xác minh ở PS.com thì qua đây vẫn phải xác minh theo bọn quy định TBN

1. Bản sao rõ ràng mặt trước và mặt sau của giấy tờ tùy thân có ảnh do chính phủ cấp (thẻ căn cước quốc gia, hộ chiếu hoặc bằng lái xe) -> chụp lại cm hoặc bằng lái, nếu có passport hay thẻ nhựa cứng kiểu mới mình thấy ép phê hơn cái mẫu CM ép plastic cũ

2. Một bản sao rõ ràng của hóa đơn tiện ích hiển thị tên đầy đủ của bạn và địa chỉ email (điện thoại cố định, gas, điện, hóa đơn Internet hoặc bảng sao kê ngân hàng)

Cái này nó cần trên tờ hóa đơn có in email mà cậu đăng ký với nó luôn, chắc ra sao kê ngân hàng nó mới thêm vào mục này được

Theo mình nó nhấn mạnh là cho dù cậu đã có tk hợp lệ, đã xác minh ở PS.com thì qua đây vẫn phải xác minh theo bọn quy định TBN

1. Bản sao rõ ràng mặt trước và mặt sau của giấy tờ tùy thân có ảnh do chính phủ cấp (thẻ căn cước quốc gia, hộ chiếu hoặc bằng lái xe) -> chụp lại cm hoặc bằng lái, nếu có passport hay thẻ nhựa cứng kiểu mới mình thấy ép phê hơn cái mẫu CM ép plastic cũ

2. Một bản sao rõ ràng của hóa đơn tiện ích hiển thị tên đầy đủ của bạn và địa chỉ email (điện thoại cố định, gas, điện, hóa đơn Internet hoặc bảng sao kê ngân hàng)

Cái này nó cần trên tờ hóa đơn có in email mà cậu đăng ký với nó luôn, chắc ra sao kê ngân hàng nó mới thêm vào mục này được
OK thank you

Một khởi đầu khá tốt. Hy vọng hnay sẽ vào đc final table

Attachments

548.6 KB · Views: 73
đã xác nhận xong hôm nay nạp 41 ơ vào đánh thử sẽ update bank cho ae xem thường xuyên
A9, river ko ra A là E check fold. Khốn nỗi nó lại ra A, ko bỏ đc. thêm nữa thằng ôn đó E để ý nó đánh lose.

Mà A xác nhận bằng cái gì mà nhanh thế? E mới xác nhận hộ chiếu còn hóa đơn điện nước hay ngân hàng chưa xác nhận :(

A9, river ko ra A là E check fold. Khốn nỗi nó lại ra A, ko bỏ đc. thêm nữa thằng ôn đó E để ý nó đánh lose.

Mà A xác nhận bằng cái gì mà nhanh thế? E mới xác nhận hộ chiếu còn hóa đơn điện nước hay ngân hàng chưa xác nhận :(
Hóa đơn ngân hàng. gửi cho nó chưa đấy 20 ph nó đã có mail xác nhận rồi. E sai lầm ở turn đồng ý nó loose thì ở flop e call được flop pot 3 người, turn ra xấu rồi. khi broad đã ra sảnh rồi e đợi 2 pairs ko có vị trí có ra 2 pairs thật thì nếu nó ko phải 2 pair thì nó cũng check fold. đánh tour nếu có chờ đợi hãy chắc chắn là mình mua hàng ra hàng mình phải thắng chứ bỏ tiền ra mua mua rồi lại thua hoặc ko ăn thêm được gì thì mua làm gì e. a thấy chở sảnh 2 đầu người ta còn ko mua nếu ko có vị trí và 1 2 vị trí nữa chưa action

Hôm nay đánh tour đã khá hơn 1xius. học thêm nhiều điều mới. vào đc sâu hơn. Hy vọng lần sau sẽ final table

Attachments

215.7 KB · Views: 73
Nạp vào 300 ơ hiện tk 350 ơ, có thể nhận xét ban đầu, bên này ko nhiều pro, nhưng ít fish hơn bên .com. nói chung là đánh thêm cũng có thể xơ múi được tí

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,339
170,462
Latest member
thanhthaoo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom