Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

spsurvey

Senior
Reactions
195
MR
1.048
Insuree Balance
0
Closed !

Last edited by a moderator:
hi anh . em trình bày ngắn gọn thế này .
spsurvey có mua thẻ visa rác của em từ ngày 26/11 với giá 11k để reg netflix . sau khi check thẻ ok và done giao dịch thì hôm nay 10/12 bạn ấy quay lại và bảo em bảo hành cho bạn ấy với lý do là bán thẻ nhiều lần trong khi em có đọc ultra view cho bạn ấy qua kiểm tra giao dịch tin nhắn và kho thẻ của em . không đạt được thoả thuận bạn ấy lên đây report với lý do "bán thẻ visa nhiều lần" .

Last edited:
hi anh . em trình bày ngắn gọn thế này .
spsurvey có mua thẻ visa rác của em từ ngày 26/11 với giá 20k . sau khi check thẻ ok và done giao dịch thì hôm nay 10/12 bạn ấy quay lại và bảo em bảo hành cho bạn ấy với lý do là bán thẻ nhiều lần trong khi em có đọc ultra view cho bạn ấy qua kiểm tra giao dịch tin nhắn và kho thẻ của em . không đạt được thoả thuận bạn ấy lên đây report với lý do "bán thẻ visa nhiều lần" .
Thứ 1: Bạn xem kỹ giao dịch lại, mình mua 100 thẻ tpbank new giá 11k
Thứ 2: Nếu bạn không sell cho người khác thì ai nạp thêm tiền vào lô 100 thẻ này
Thứ 3: bạn bảo teamview qua cũng vô nghĩa, nếu như bạn cố tình sell nhiều lần
Thứ 4: mình không rãnh để vu khống cho bạn, vì có những thẻ số tiền nhiều hơn số tiền mình nạp vào

Thẻ này hôm nay mình mới nạp 25k mà kiểm tra lại thấy 70k và có reg facebook

Attachments

249.2 KB · Views: 129
    89.5 KB · Views: 129
Thứ 1: Bạn xem kỹ giao dịch lại, mình mua 100 thẻ tpbank new giá 11k
Thứ 2: Nếu bạn không sell cho người khác thì ai nạp thêm tiền vào lô 100 thẻ này
Thứ 3: bạn bảo teamview qua cũng vô nghĩa, nếu như bạn cố tình sell nhiều lần
Thứ 4: mình không rãnh để vu khống cho bạn, vì có những thẻ số tiền nhiều hơn số tiền mình nạp vào
spsurvey
nếu bạn tìm được người mình bán thẻ trùng với bạn . mình xin hoàn lại bạn cùng người bị trùng 200% tiền . nhưng nếu ko có người như đó thì bạn tính sao ?
quay trở lại chất lượng thẻ! bạn mua thẻ rác để reg netflix , tại thời điểm đó bạn check và done giao dịch là mình đã hết nghĩa vụ bảo hành như thoả thuận rồi . mình thấy bạn nên quay lại tin nhắn giữa mình và bạn để đọc lại thoả thuận ! kèm theo đó là vào topic của mình đọc lại info thẻ mình bán ! nếu rảnh bạn cũng nên tra cứu google khái niệm rác là gì ? :D còn mình vẫn khẳng định là mình ko bán thẻ trùng ! bạn có thể tìm người bị trùng và cùng nhận 200% tiền refund

Last edited:
spsurvey
nếu bạn tìm được người mình bán thẻ trùng với bạn . mình xin hoàn lại bạn cùng người bị trùng 200% tiền . nhưng nếu ko có người như đó thì bạn tính sao ?
quay trở lại chất lượng thẻ! bạn mua thẻ rác để reg netflix , tại thời điểm đó bạn check và done giao dịch là mình đã hết nghĩa vụ bảo hành như thoả thuận rồi . mình thấy bạn nên quay lại tin nhắn hoặc topic của mình và đọc lại thoả thuận giữa mình và bạn ! bạn cũng nên tra cứu google khái niệm rác là gì ! còn mình vẫn khẳng định là mình ko bán thẻ trùng ! bạn có thể tìm người bị trùng và cùng nhận 200% tiền refund
Mình k nói gì về chất lượng thẻ, vì là thẻ new, chỉ 1 mình mình sử dụng, sao có người khác nạp tiền vào và sử dụng

Mình k nói gì về chất lượng thẻ, vì là thẻ new, chỉ 1 mình mình sử dụng, sao có người khác nạp tiền vào và sử dụng
mình nói bạn đọc lại đi mà :D ! thẻ rác loại new chứ ko phải thẻ real new 100% ! :popo_after_boom: 20k lẻ , sll 10k loại debit tpbank có stk+ appbanking

Attachments

70.1 KB · Views: 99
mình nói bạn đọc lại đi mà :D ! thẻ rác loại new chứ ko phải thẻ real new 100% ! :popo_after_boom: 20k lẻ , sll 10k loại debit tpbank có stk+ appbanking
Cái quan trọng là thẻ này mình mua là của mình, vậy sao có người sử dụng

thẻ rác new 100% ! chính bạn cũng check rồi .chứ ko phải chỉ là mình nói mồm !
bạn có hiểu thế nào là thẻ rác ko ?

thẻ rác new 100% ! chính bạn cũng check rồi .chứ ko phải chỉ là mình nói mồm !
bạn có hiểu thế nào là thẻ rác ko ?
làm gì có khái niệm thẻ rác new bạn

Attachments

153.3 KB · Views: 107
mình thấy topic khá loãng rồi đấy, mình với bạn nói chuyện nhiều hơn nữa cũng chả đi đến đâu đâu . phần mình ,mình có nói rõ rồi và mình khắng định ko hề bán trùng thẻ ! bạn kiện mình bán trùng thẻ đúng ko ?
1 là bạn đi tìm người mình bán trùng đó và tìm được mình sẽ rf 200% tiền
2 là đợi anh @cuipap1984 phân xử

bạn kéo xuống phần comment ấy ! topic từ 23/11 . mình có giải thích khái niệm này ở comment rồi
Khái niệm gì bạn, thẻ bạn sell cho mình mà có người khác sử dụng, vậy bạn giải thích giúp

canh nó nạp vào thì xài hết tiền trong thẻ là nó lên đây report là biết thôi :D

tưởng là đang hụt tiền, chứ thêm tiền vào tk để mình sử dụng thì cũng ok thôi mà, đừng dùng dịch vụ chung là được :D thẻ chủ thớt có add đc ads google ko vậy

canh nó nạp vào thì xài hết tiền trong thẻ là nó lên đây report là biết thôi :D
khổ cái mình xài 1 lúc không hết ;)

tưởng là đang hụt tiền, chứ thêm tiền vào tk để mình sử dụng thì cũng ok thôi mà, đừng dùng dịch vụ chung là được :D thẻ chủ thớt có add đc ads google ko vậy
chắc dc bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,289
170,417
Latest member
pvctrader
Back