Airdrop Centus - Keo Hot Nhận 250 XLM Hàng Tháng (Có Proof )

Centus One là dự án trên nền tảng Stellar, tạo thu nhập thụ động cho người nắm giữ token Centus. Giá trị 01 Centus được neo bằng 01 UScent, bạn có thể mua và nắm giữ Centus để hưởng cổ tức. Cổ tức được trả 02 lần mỗi tuần bằng Centus, bạn có thể exchange ra BTC, XLM... và rút bất cứ lúc nào hoặc tiếp tục nắm giữ để hưởng lãi suất compounding. Cetus one đang tặng 100$ tương đương với 400 token, nó sẽ phát cho các bạn 400 token trong vòng 2 tuần tính từ lúc đăng ký

Hướng dẫn

1. Vào đây đăng ký tài khoản

2. Vào dashboard (click biểu tượng ở góc trên bên phải) để bổ sung thông tin profile. Trong đó, một thông tin rất quan trọng là địa chỉ XLM
3. Vào https://interstellar.exchange/ tạo ví XLM , quay lại Centus nhập địa chỉ XLM đó vào
4.Điều quan trọng cuối cùng là các bác gửi 2.2 XLM vào ví Interstellar đã liên kết với Centus, để kích hoạt

Vậy là xong mỗi tháng các bác chỉ việc vào nhận 400 token rồi đổi sang XLM thôi

Cách kiếm thêm thu nhập

- Các bạn tham gia vào nhóm chat https://t.me/stablecent_chat để nhận thêm 100 Bonus mỗi ngày

- Đơn giản nhất là mua Centus deposit vào tài khoản đầu tư để hưởng lợi nhuận 22% 1 tháng

- Giới thiệu thành viên mới để nhận $50/ref = 200 Token , hệ thống lên đến 5 tầng giống Tamodo

Update...

- Vào Cetus.site để đổi Bonus sang Centus Token. Tỉ lệ 1 Centus = 1 Bonus
- Để đổi được Bonus sang Centus tài khoản của bạn phải hoạt động đủ 1 tháng tính từ lúc các bạn nhận được Bonus đầu tiền

Video Hướng dẫn dễ hiểu

Proof mới nhất đây

View attachment 149141
Bác có thể chuyển giúp e XLM không ạ, e chuyển tiền momo cho bác

gần 2 tháng rồi mới đơợợc 200bouns thì đổi sao bác

Tổng kết tháng 5

còn chiến đc ko bác
vẫn còn nhé, sau gần 2 tháng nghien cứu thì centus đang có những cách kiếm ăn sau:
1. dk dc 400 bonus, ref dc 200 bonus, hold centus nhan lãi hàng tuần t3 vs t6 với tỉ lệ thả nổi từ 2%
2. hàng ngày mỗi 10p vào nhận free centus
3. kiếm thêm bonus từ repost socical (face, vk, instagram, twiter,.. ) yêu cầuít nhất có 50 người follow
4. invest dạng hiyp

Để kiếm dc nhiều bonus free thì cách 1 vs cách 3 là nhanh nhất

Last edited:
Trên group của stellar có con Stellarcrowdfunding.com thấy đang giveaway $100k tính theo token free của nó, không biết có nên cơm cháo gì không?
Anh em ai đã thử chưa?
Link cho a em cheat https://stellarcrowdfunding.com/scfshare-giveaway/
Chiến cả kèo này đi các bác. em vừa nhận được 1 SCFShare trị giá 10$ để nhận lãi hàng tuần rồi.
Chỉ cần làm vài nhiệm vụ đơn giản thôi. Các gói khác ai thích thì đầu tư k thì chơi free tạm ổn

Em mới tham gia cái này mù tịt quá :(.
Đăng ký xong không có XML bác thớt có hoặc anh em nào có cho em mượn 2.2 XML với ạ.
GBOK2D2ZCD2GABEGNTTD5FXESAYUXZRZN74HLW4MK26OJ27QL66UZ5PI
Thanks ạ

vẫn còn nhé, sau gần 2 tháng nghien cứu thì centus đang có những cách kiếm ăn sau:
1. dk dc 400 bonus, ref dc 200 bonus, hold centus nhan lãi hàng tuần t3 vs t6 với tỉ lệ thả nổi từ 2%
2. hàng ngày mỗi 10p vào nhận free centus
3. kiếm thêm bonus từ repost socical (face, vk, instagram, twiter,.. ) yêu cầuít nhất có 50 người follow
4. invest dạng hiyp

Để kiếm dc nhiều bonus free thì cách 1 vs cách 3 là nhanh nhất
làm cách nào để hold centus vậy bác có 100$ được tặng ban đầu cứ để yên thế thôi hả bác

Chiến cả kèo này đi các bác. em vừa nhận được 1 SCFShare trị giá 10$ để nhận lãi hàng tuần rồi.
Chỉ cần làm vài nhiệm vụ đơn giản thôi. Các gói khác ai thích thì đầu tư k thì chơi free tạm ổn
vẫn phải ủy thác vào à bác hay free. em mới đăng ký và làm theo các bước xong

Bác thớt còn xlm k em vừa ref, gửi hộ e vào đây rồi e xin gửi lại qua “đâu cũng dc” tuỳ bác nhé :D
GCHYQPKPLZ6RYOTCTIXUIXC5BZWNFMTE42I72U3XPYUEKYUZYJ6R42HJ
E cảm ơn hehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,054
169,432
Latest member
tamhue93

Most viewed of week

Most discussed of week