Bounty [CBNT] - Mạng xã hội kiếm tiền giống như Steemit.com. Thưởng coin khi đăng ký

Reactions
63
MR
0.000
Xin chào các bạn!

Tôi là 1 người tham gia Steemit từ khi nó vừa ra đời và hiện tại tôi vẫn tham gia và kiếm tiền hàng ngày với Steemit bằng các chương trình BOT (kiếm tiền uống Cafe + ăn hủ tiếu + đỗ xăng... thì ok).

Hôm nay, tôi xin giới thiệu với các bạn 1 mạng xã hội KIẾM TIỀN rất giống Steemit ( BẢN SAO) khi vừa mới ra đời đó là CBNT. CBNT hiện tại có nhiều chương trình thưởng coin, các bạn nhanh tay đăng ký và kiếm coin thêm vào tài khoản khi nó còn dễ.

CBNT là một cộng đồng chia sẻ nội dung phi tập trung dựa trên công nghệ blockchain:

CÁCH THAM GIA ĐĂNG KÝ VÀ NHẬN COIN TRONG TÀI KHOẢN CỦA BẠN ( 3000 CBNT):

B1. Các bạn click vào link: https://web.cbnt.io?action=referralRegister&code=69u41Z
B2. Đăng ký và xác nhận email.
B3. Đăng nhập TK
B4. Các bạn nên xác minh thêm tài khoản bằng hình ảnh cmnd... (rất dễ) đẻ có coin nhiều hơn

Sau khi hoàn thành các bước trên, các bạn có thể đăng bài... để kiếm coin nhiều hơn vào tài khoản.

Cám ơn các bạn đã ủng hộ, chúc các bạn luôn khỏe mạnh, vui vẻ và hạnh phúc
Khi tham gia Steemit, CBNT. Nếu có gì thắc mắc các bạn cứ comment bên dưới hỏi tôi, nếu trong khả năng tôi sẽ trả lời cho các bạn.

@steemitvietnam

Last edited:
thấy hay nên ref phát , nhưng đợi mãi ko thấy mail xác nhận nhỉ o_O

Last edited:
Ứng dụng web hiện đã nâng cấp rất đẹp. A e nào chưa đăng ký hãy nhanh tay đăng ký và nên xác minh danh tính. A e nào đã đăng ký nhưng chưa xác minh hãy tranh thủ để có coin nhiều hơn.:)

+ Đăng ký và xác minh mỗi tài khoản mới sẽ được thưởng 3000 CBNT ( 1 CBNT = 1$), sẽ được phát hành trong vòng một năm.

+ Tôi có bắt buộc phải xác minh danh tính của mình không?
  1. Bạn không phải xác minh danh tính khi đăng, thích, bình luận.
  2. Nhưng KYC là cần thiết khi bạn cần rút mã thông báo CBNT khỏi ví của mình sau này.
  3. Chỉ những người dùng đã vượt qua KYC mới có thể tận hưởng doanh thu trên Phòng Caibao.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week

Back