Announce Câu hỏi vấn đáp V2 Event Mr & Miss MMO 2015

Status
Not open for further replies.

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Reactions
6,027
MR
7.786
Insuree Balance
15053|500
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Câu hỏi vấn đáp Event Mr & Miss MMO, các bạn chọn 1 trong những câu hỏi dưới đây để trả lời nhé, nhớ là chỉ 1 câu thôi:

1 - Bạn đang làm những gì để cuộc sống của mình trở nên tốt hơn?

2 - Bạn có thực sự hài lòng về cuộc sống hiện tại của bản thân không? Tại sao ?

3 - Nếu được có 1 phép màu, bạn muốn mình trở thành nhân vật như thế nào ? Tại sao?

Câu trả lời vui lòng gửi inbox (tin nhắn riêng) cho thành viên chỉ định mà BTC đã thông báo riêng cho bạn, nhớ là tin nhắn riêng chứ ko phải gửi ở đây.
p/s : 08/09/2015 hạn cuối nộp bài nhé

Nam:

@duybao1111
@offervn2013
@DaoDung2008
@canadabank
@MeoMeoBuong
@F5kupi
@ChuChung
@phamducphivan
@phongtum91
@phuocvo4601

Nữ:

@tammy
@doantrang
@Friday
@acevnvn
@ReyMysterio

p/s : 08/09/2015 hạn cuối nộp bài nhé, Chúc các bạn đạt giải cao ! :D

Have fun !

Last edited:
1 - "Bạn đang làm những gì để cuộc sống của mình trở nên tốt hơn?"
3 - Bạn quan niệm thế nào về cuộc sống ? Theo bạn, đã sống là phải thế nào ?

Nam:

@duybao1111
@offervn2013
@DaoDung2008
@canadabank
@MeoMeoBuong
@F5kupi
@ChuChung
@phamducphivan
@phongtum91
@phuocvo4601

Nữ:

@tammy
@doantrang
@Friday
@acevnvn
@ReyMysterio

Have fun !

Mod cho mình hỏi phần trả lời này edit thêm vào bài dự thi à

Mod cho mình hỏi phần trả lời này edit thêm vào bài dự thi à
viết vào bài thì rất dài và rất rối , mình đã gửi inbox cho các bạn và tag thêm toàn bộ BGK vào rồi, các bạn cứ vào trực tiếp đo reply để trả lời phần này nhé !

Chú ý không tán chuyện trong inbox nhé!

Thân !

Good luck !

1. Đang nỗ lực vượt qua qua hoàn cảnh phát huy sở trường và cố gắng làm tốt nhất điều mình thích
  2. Chưa bao giờ hài lòng, con người luôn muốn vươn lên so với thực tại, ở mọi điểm xuất phát và mình cũng không ngoại lệ. Bởi vì nếu dừng lại mình sẽ cảm thấy tự ti so với phần còn lại và cũng "tệ bạc" với bản thân
  3. Cuộc sống là món quà của tự nhiên, quá khứ là lịch sử, tương lai là hướng đến. Hiện tại của cuộc sống chính là kết quả của quá khứ, là nền móng cho tương lai. Mỗi chúng ta chỉ biết cố gắng sống sao cho tốt so với hoàn cảnh hiện tại. Dù là "vĩ nhân" hay một bình bình "dân chúng" thì ai cũng phải nếm đủ đắng, cay, ngọt, bùi. Mọi tác động đến cuộc sống đều có "phản lực" ngược trở lại. Biết vươn lên hay dừng lại sẽ là kết quả cho sự viên mãn hay bế tắc trong tương lai. Bởi vậy nhìn lại và hướng tới đó chính là cuộc sống. Đã sống thì nên sống trọn với hiện tại, rất nhiều người đi trước đã nuối tiếc khi nhìn lại và đó là một bài học rút hoài không bao giờ hết. Có những việc, những chuyện chưa hẳn là đã hay nhưng lại mang đến sự mãn nguyện với bản thân và không thẹn với lương tâm đó mới là cuộc sống tốt thật sự. Cuộc sống theo thời gian sẽ chỉ còn là quá khứ. Dám quyết định và quyết định đúng sẽ cho ra kết quả sống. Luôn phấn đấu với một cái tâm không hổ thẹn (nếu có ít ít thôi :p) thì đó mới là một cuộc sống sung túc và bình yên
Hỏi thì mình trả lời thôi, chứ mình xin rút khỏi cuộc thi nhé. Anh tài nhiều quá ở ẩn được rồi ...!

bài dự thi vòng 2 sao ko thấy ai đăng lên nhỉ, mình làm rùi mà thấy ko ai đăng nên chẳng dám luôn
còn câu trả lời này thì tl trực tiếp cho côgaidentuhomqua ak

1 - "Bạn đang làm những gì để cuộc sống của mình trở nên tốt hơn?"
3 - Bạn quan niệm thế nào về cuộc sống ? Theo bạn, đã sống là phải thế nào ?

Nam:

@duybao1111
@offervn2013
@DaoDung2008
@canadabank
@MeoMeoBuong
@F5kupi
@ChuChung
@phamducphivan
@phongtum91
@phuocvo4601

Nữ:

@tammy
@doantrang
@Friday
@acevnvn
@ReyMysterio

Have fun !

mod ơi close thớt này hoặc edit đi câu hỏi đổi r mà :D

mod ơi close thớt này hoặc edit đi câu hỏi đổi r mà :D
bài dự thi vòng 2 sao ko thấy ai đăng lên nhỉ, mình làm rùi mà thấy ko ai đăng nên chẳng dám luôn
còn câu trả lời này thì tl trực tiếp cho côgaidentuhomqua ak
Câu hỏi vấn đáp Event Mr & Miss MMO, các bạn chọn 1 trong những câu hỏi dưới đây để trả lời nhé, nhớ là chỉ 1 câu thôi:

1 - Bạn đang làm những gì để cuộc sống của mình trở nên tốt hơn?

3 - Nếu được có 1 phép màu, bạn muốn mình trở thành nhân vật như thế nào ? Tại sao?

Câu trả lời vui lòng gửi inbox (tin nhắn riêng) cho thành viên chỉ định mà BTC đã thông báo riêng cho bạn, nhớ là tin nhắn riêng chứ ko phải gửi ở đây.
p/s : 08/09/2015 hạn cuối nộp bài nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,771
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week