Ask Câu hỏi ngu về Gà

Domains

Junior
Reactions
30
MR
0.000
Các cao nhân cho em hỏi ngu phát.

1. Em làm nét thấy có lúc 10 click đã báo đc 16$. Em ko hiểu google nó tính thế nào

2. Hiện em đang Chạy click bằng tay vì lo ko an toàn. Bản thân thấy ok lắm mỗi 1 click giao động khoảng 0 8 đến 1.4$ đây là theo em tính nhé. Em chạy click 100...160 ssh thi đc 140$

3. Nếu em áp dụng chạy tools thì khả băng tiền rất nhiều vi em chạy 10 pc .

Vậy cho em hỏi chạy auto bằng tools có an toàn ko. ..nếu ko an toàn ví sao.

Vậy cho em hỏi thường thì 1 click chuẩn bằng tay đc tính bao $.

Xin các bác ko gạch đá em nhé.

Trân thành cảm ơn các thanh mmo

Các cao nhân cho em hỏi ngu phát.

1. Em làm nét thấy có lúc 10 click đã báo đc 16$. Em ko hiểu google nó tính thế nào

2. Hiện em đang Chạy click bằng tay vì lo ko an toàn. Bản thân thấy ok lắm mỗi 1 click giao động khoảng 0 8 đến 1.4$ đây là theo em tính nhé. Em chạy click 100...160 ssh thi đc 140$

3. Nếu em áp dụng chạy tools thì khả băng tiền rất nhiều vi em chạy 10 pc .

Vậy cho em hỏi chạy auto bằng tools có an toàn ko. ..nếu ko an toàn ví sao.

Vậy cho em hỏi thường thì 1 click chuẩn bằng tay đc tính bao $.

Xin các bác ko gạch đá em nhé.

Trân thành cảm ơn các thanh mmo
click đi, rồi cúi tháng thanh toán sẽ có 2 trường hợp xảy ra, 1 là nó trừ toàn bộ số tiền, 2 là nó banned cái acc GA đó :D

ga nên ăn chơi lành mạnh bác ơi,nó có tôol check các kiểu con đà điểu,hẩy phát là nát thui

Nó tính theo quốc gia và loại quảng cáo bạn click. Nên chú ý đến cpm nhé. Thân ái quyết thắng

chơi GA mà cheat dc thi giàu xụ rồi bạn à, kho qua măc dc Ga lắm, mình vào 1 tháng và đi ra tay trắng

Chết và sống luôn // kẻ chết thì có ng chưa chết. Nếu bạn may mắn thoát đc vụ này thì chưa hẳn là thoát chết nhé, chúc nay mắn

Tool cao siêu đến mấy thì cũng bị banned thôi. Google nó check IP nữa mà, IP thật lấy đâu ra nhìu mà cheat, toàn là SSH, Sock,.. này nọ thôi, mấy cái này kiểm tra được hết nhé. Trước khi làm tool để cheat cpm thì hãy nghĩ đến chuyện làm sao có được IP chất lượng cao.

Thật ra cũng có cách đó là bạn chạy quảng cảo thật 50% còn lại thì tùy ý

Announcements

Forum statistics

Threads
418,565
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom