• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Câu hỏi của siêu NB: Daily với Yearly Jackpot Ticket là kí rì?

Bingo_Fair

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Amount $0.40 & Entries: 4 Daily Jackpot Ticket! & 4 Yearly Jackpot Ticket!
This signup will be automatically approved. Please allow up to one week, usually instantly.

Như trên ạ đang tập tành chơi off em thấy có thông báo thế này, nó là reg acc game Travian nhé. Chả hiểu jackpot ticket là sao các bác chỉ với

Em thks ạ :)

Quay sổ số trúng quà đó :))

Là ntn bác? Chả lẽ $ ngon vậy còn cho mình thêm xổ số à?

Bác nào giải thích em cái :(

---------- Post added at 11:57 PM ---------- Previous post was at 10:33 PM ----------

Hơn 40 views mà chẳng buồn tl

Buồn 4r thế :(

Là ntn bác? Chả lẽ $ ngon vậy còn cho mình thêm xổ số à?

Bác nào giải thích em cái :(

---------- Post added at 11:57 PM ---------- Previous post was at 10:33 PM ----------

Hơn 40 views mà chẳng buồn tl

Buồn 4r thế :(
Mình nghĩ là bạn ko cần quan tâm và ko cần biết nó làm gì đâu ;) Đại loại nó như kiểu cái vé số đó ,tùy từng site mà nó có kiểu sử dụng khác nhau ,có site thì nó làm kiểu như bạn complete đc càng nhiều offer thì nó sẽ cho bạn điểm entries ,càng nhiều entries thì tỉ lệ bạn trúng thưởng càng lớn ,cũng tùy từng site mà Jackpot đc chạy trong 1 tuần hay 1 tháng .Kết thúc 1 tuần or 1 tháng nó sẽ tự động chọn ra người may mắn ,cái này là chọn Random nhưng như đã nói thì bạn complete đc càng nhiều offer thì % trúng thưởng của bạn sẽ càng lớn .Vậy thôi :D

Mình nghĩ là bạn ko cần quan tâm và ko cần biết nó làm gì đâu ;) Đại loại nó như kiểu cái vé số đó ,tùy từng site mà nó có kiểu sử dụng khác nhau ,có site thì nó làm kiểu như bạn complete đc càng nhiều offer thì nó sẽ cho bạn điểm entries ,càng nhiều entries thì tỉ lệ bạn trúng thưởng càng lớn ,cũng tùy từng site mà Jackpot đc chạy trong 1 tuần hay 1 tháng .Kết thúc 1 tuần or 1 tháng nó sẽ tự động chọn ra người may mắn ,cái này là chọn Random nhưng như đã nói thì bạn complete đc càng nhiều offer thì % trúng thưởng của bạn sẽ càng lớn .Vậy thôi :D

Thks bác nhé e chưa đủ tuổi ấn nút :)

đối với mấy site mà bạn định chiến lâu dài thì cố gắng tịcket càng nhiều càng tốt. Bạn PixProner giải thích đúng rùi đó, cái này giống như vé số, nhưng hơi khác ở chỗ thường thì mỗi người chỉ chiến thắng 1 lần đói với weekly và yearly ticket, còn daily thì thường xuyên hơn. Mình cũng từng tham gia mấy site có jackpot kiểu này, nhận 1-2$ thì tháng 2-3 lần, 5$ và 10$ thì chỉ mới được 1 lần, đang chiến jackpot 25$ và 100$mà mấy tháng rùi chưa trúng, kiên trì và chờ thời thui bạn

đối với mấy site mà bạn định chiến lâu dài thì cố gắng tịcket càng nhiều càng tốt. Bạn PixProner giải thích đúng rùi đó, cái này giống như vé số, nhưng hơi khác ở chỗ thường thì mỗi người chỉ chiến thắng 1 lần đói với weekly và yearly ticket, còn daily thì thường xuyên hơn. Mình cũng từng tham gia mấy site có jackpot kiểu này, nhận 1-2$ thì tháng 2-3 lần, 5$ và 10$ thì chỉ mới được 1 lần, đang chiến jackpot 25$ và 100$mà mấy tháng rùi chưa trúng, kiên trì và chờ thời thui bạn

bạn rongbay hướng dẫn cách chơi jackpot cho mọi người với

Có thấy phần Jackpot & danh sách những người trúng lúc log in, để tìm hiểu coi sao

Bác rongbay cho hỏi luôn cái off trên nó ko có ô submit, mà nó bảo chờ 1 tuần thì trong 1 tuần ngày nào mình cg phải chơi Travian mới dc à?

Còn tùy Jackpot trúng cái gì nữa,đa phần toàn là win DVD,code,này nọ linh tinh chơi làm gì cũng đâu có nhận được,còn jackpot ăn được tiền thì cứ chơi :binhsua37::binhsua37::binhsua37:

Có thấy phần Jackpot & danh sách những người trúng lúc log in, để tìm hiểu coi sao

Bác rongbay cho hỏi luôn cái off trên nó ko có ô submit, mà nó bảo chờ 1 tuần thì trong 1 tuần ngày nào mình cg phải chơi Travian mới dc à?
cái jackpot này bạn chỉ xem nó như là bonus thêm thôi, đừng quá đặt nặng vào nó vì nó mang tính chất hên xui, khó trúng nên nó ko thể xem như thu nhập chính của trang đó
còn như cái mail nó reply bạn ở trang 1 thì bạn ko cần phải ngày nào cũng chơi, chỉ cần sigup ko là bạn đã c1o 2 vé sổ số rùi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,135
171,223
Latest member
thitrunganhvn88

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom