Help Cấu hình server để đạt hiệu quả tốt nhất!

norival1992

Senior
Verified
Reactions
662
MR
0.014
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Hôm nay xui quá :( Chở vợ đi cắt tóc rồi đi mua sim 3G thì bị đạo tặc đua mất cái mũ :( Chán hẵn. Về nhà thì server bị đầy tmp mà quên check đi reboot => treo luôn :(.

Xui dã man, nên lên đây nhận cấu hình web server cho bạn nào cần :(.

2 suất thôi nha :(

random.org nha.

Mai Chốt sổ nha.

Tính chất của bài viết :
  • Tối ưu Apache
  • Tối ưu Mysql
  • Ẩn IP né DMCA.Never bị report về vấn đề DMCA.( mình không khuyến kích vì có thể ảnh huởng đến ranking của website bạn nhé.)

Last edited:
Cấu hình được hhvm ko bác

DMCA chống thế nào vậy bác , làm cái web xem phim nhỏ dùng hosting với domain free . Được tầm 1 tháng bị report bay luôn cái domain .TK :D Còn hosting thì dùng cloudflare ẩn IP , không biết có bị report nốt với nhà cung cấp không nhỉ o_O

DMCA chống thế nào vậy bác , làm cái web xem phim nhỏ dùng hosting với domain free . Được tầm 1 tháng bị report bay luôn cái domain .TK :D Còn hosting thì dùng cloudflare ẩn IP , không biết có bị report nốt với nhà cung cấp không nhỉ o_O
Chắc chắn là có.

Chắc chắn là có.
Vậy thì khó nhỉ , e làm vài cái site nhỏ ngày gần 100 lượt xem nên toàn xài đồ free ( domain + Host ) :rolleyes:

Không biết mình mua 1 domain rồi chia ra thành nhiều website nhỏ = sub domain , mỗi web dùng 1 host riêng được không Mod . Tính mua cái domain miễn nhiễm DMCA rồi chia thành nhiều sub domain , mỗi sub domain sử dụng host riêng dữ liệu riêng :rolleyes:

biết cấu hình nginx chạy xenforo chuẩn thì xin slot.
Nginx + Apache mới tốt chứ ta.....

Vậy thì khó nhỉ , e làm vài cái site nhỏ ngày gần 100 lượt xem nên toàn xài đồ free ( domain + Host ) :rolleyes:

Không biết mình mua 1 domain rồi chia ra thành nhiều website nhỏ = sub domain , mỗi web dùng 1 host riêng được không Mod . Tính mua cái domain miễn nhiễm DMCA rồi chia thành nhiều sub domain , mỗi sub domain sử dụng host riêng dữ liệu riêng :rolleyes:
Không có domain nào miễn nhiễm cả :D Report về google là die.

Nginx + Apache mới tốt chứ ta.....

Không có domain nào miễn nhiễm cả :D Report về google là die.
à không , e lấy người dùng từ kênh Youtube , Google ban domain cũng không vấn đề đâu ạ :D chỉ sợ chủ bản quyền report rồi nhà cung cấp ban hosting với domain thôi :rolleyes:

random :D

sim 3G nó bán đầy nhóc trên mạng ko mua, lọ mọ đi mua chi cho khổ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,685
Latest member
camthisua
Back
Top Bottom