CASHMINING ~ MÁY ĐÀO TIỀN LEGIT - TREO TỰ ĐỘNG ĐÀO MIN 2$

dens2ken

Banned
Reactions
57
MR
0.000
Insuree Balance
0
LANG THANG TRÊN MẠNG THÌ EM PHÁT HIỆN 1 TRƯỜNG HỢP ĐẶC BIỆT ĐÓ LÀ ĐÀO TIỀN :))) MIN RÚT CHỈ 2$
EM NGỠ LÀ SCAM CHỨ VÀO CHECK REVEW THÌ THẤY LEGIT VÀ HOẠT ĐỘNG TỪ NĂM NGOÀI TỚI GIỜ ! NGÀY CŨNG KIẾM DC 1 2$ GÌ ĐÓ MÀ CHẢ LÀM CÁI GÌ !

CƠ CHẾ NÓ LÀ TỰ ĐỖNG XEM THÔNG BÁO :)) CÒN CÓ MỤC ĐÀO TIỀN NHƯ ĐÀO BITCOIN NỮA :v

CÁC BÁC NGÂM CỨU NHÉ EM THẤY ỔN VỨT ĐẤY LÀM VIỆC KHÁC CŨNG CÓ TIỀN

LINK : http://cashmining.xyz/?ref=4474

REF ỦNG HỘ EM CÁC BÁC! CẢM ƠN Ạ
ĐĂNG KÍ VÀO LINK REF THÌ ĐƯỢC 0,5$ CÁC BÁC Ợ

- nó lấy cpu của bác ra đào đó. em mới thử xong. nó giả bộ cho xem quảng cáo nhưng cpu chiếm mẹ nó 80-90% rồi. nhưng nhắm có lợi thì chiến thôi :) :)

=))) thì có phải làm gì đâu bác :V

200vndd cho sáng to tối :v treo minergate vẫn ....
em treo cả mấy cái vứt đấy :))) cho nó 1 tab riêng dù gì cuối tháng cũng có thêm vài $ mua sữa cho em uống

em treo cả mấy cái vứt đấy :))) cho nó 1 tab riêng dù gì cuối tháng cũng có thêm vài $ mua sữa cho em uống
tất cả các mining đều xài máy của mình để đào chứ chả có thằng nào xài web đâu bạn, mấy cái này treo như làm công không cho nó. mình thì chả được nhiêu chứ nó thì cũng 1 mớ àh

em treo cả mấy cái vứt đấy :))) cho nó 1 tab riêng dù gì cuối tháng cũng có thêm vài $ mua s
tất cả các mining đều xài máy của mình để đào chứ chả có thằng nào xài web đâu bạn, mấy cái này treo như làm công không cho nó. mình thì chả được nhiêu chứ nó thì cũng 1 mớ àh
Cái này e biêt nhưng thiếu gì thằng để mình lựa chọn để treo . Cứ lợi hơn thi triển

Cái này e biêt nhưng thiếu gì thằng để mình lựa chọn để treo . Cứ lợi hơn thi triển
oài chả ngốn tí nào cpu em kệ cmn vậy :))

LANG THANG TRÊN MẠNG THÌ EM PHÁT HIỆN 1 TRƯỜNG HỢP ĐẶC BIỆT ĐÓ LÀ ĐÀO TIỀN :))) MIN RÚT CHỈ 2$
EM NGỠ LÀ SCAM CHỨ VÀO CHECK REVEW THÌ THẤY LEGIT VÀ HOẠT ĐỘNG TỪ NĂM NGOÀI TỚI GIỜ ! NGÀY CŨNG KIẾM DC 1 2$ GÌ ĐÓ MÀ CHẢ LÀM CÁI GÌ !

CƠ CHẾ NÓ LÀ TỰ ĐỖNG XEM THÔNG BÁO :)) CÒN CÓ MỤC ĐÀO TIỀN NHƯ ĐÀO BITCOIN NỮA :v

CÁC BÁC NGÂM CỨU NHÉ EM THẤY ỔN VỨT ĐẤY LÀM VIỆC KHÁC CŨNG CÓ TIỀN

LINK : http://cashmining.xyz/?ref=4474

REF ỦNG HỘ EM CÁC BÁC! CẢM ƠN Ạ
ĐĂNG KÍ VÀO LINK REF THÌ ĐƯỢC 0,5$ CÁC BÁC Ợ

View attachment 118206 View attachment 118207 View attachment 118209
Chơi vps đc k nhỉ ? :p

cái web này trước em có viết 1 bài tuyển ref r, nó ko treo đc trên vps hay nhiều tab đâu với cả nó ko có ngốn CPU j cả, nó có 2 phần kiếm tiền
1. Kiếm = cách mở treo tab
2. Kiếm = cách mining với CPU (kiếm đc ít lắm, hỏng máy sớm)
Cái này treo thêm thôi chứ nói thật chả đc bao nhiêu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back