SCAM Cash-empire - Lãi ngày

Bạn nào có ref theo HYIP-Cruiser thì có thể gửi thư yêu cầu mon bồi thường tổn thất, vì nó có chương trình bồi thường cho những ai chưa nhận được bất kỳ lợi nhuận nào từ site. https://hyip-cruiser.com/articles/compensation-/

Mình từng request vài lần và được nhận rồi nên hy vọng lần này cũng được.
gửi mail cho họ à bác

Bác chờ sau 24h đến khí hyip-cruiser đặt tình trạng site là problem thì gửi mail yêu cầu bồi thường như mẫu của mình là được.:)
bên mình nhỏ lẻ chắc nó cho 5% là cùng -_- hix quá đắng

chia buồn vs các bác, hồi xưa e toàn chơi after1d từ vụ nó fastcam e rút ra bài học k phải cứ vào sớm là lọt, vào ngày thứ 2 cho chắc ăn...
Ôi bác ơi, đã đen í mà, không gặp fast 0 day thì lại gặp fast 1 day thôi. Như mình đây này, ăn xong xuôi một vòng millionearn, làm thêm vòng nữa và ăn đòn luôn.

Bác chờ sau 24h đến khí hyip-cruiser đặt tình trạng site là problem thì gửi mail yêu cầu bồi thường như mẫu của mình là được.:)
not paid rồi, bác request chưa :(

Đã nhận bồi thường::)

The amount of 1.12 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U1993418->U. Memo: API Payment. HYIP-CRUISER.COM - COMPENSATION.. Date: 08:40 20.01.17. Batch: 160913328.

Đã nhận bồi thường::)

The amount of 1.12 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U1993418->U. Memo: API Payment. HYIP-CRUISER.COM - COMPENSATION.. Date: 08:40 20.01.17. Batch: 160913328.
nniêu % vậy bác ??? e gửi 2 cái mail vs chat sky vs nó mà vẫn chưa thấy gì

nniêu % vậy bác ??? e gửi 2 cái mail vs chat sky vs nó mà vẫn chưa thấy gì
nếu tính cả rcb thì cũng là 30% rồi, chơi mỗi mon một acc 10$ mà có mỗi mon này có chương trình bồi thường à :(

nếu tính cả rcb thì cũng là 30% rồi, chơi mỗi mon một acc 10$ mà có mỗi mon này có chương trình bồi thường à :(
:) có ủng hộ Tú Bà nữa. Chắc phải năn nỉ bên đó thêm chương trình bảo hiểm xíu xíu đi mà bên đó chơi nhiều hơn :D

Có paid cho mấy mon kìa!

Attachments

185.8 KB · Views: 20

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week