SCAM Cash-empire - Lãi ngày

hôm nay
bên trang 10%/11h có ông cũng khen y như ô này và fast từ vòng gỏi xe
Bạn có vẻ cay cú vậy. :) Mình cũng chơi và mất tiền, site được review tốt thì mình bảo review tốt chứ mình bịa hả bạn, chơi HYIP mà lúc nào cũng ăn được thì chắc mau giàu rồi.

ăn thì ko sao. Xuống hố cả lũ thì cay cú người post. Nghĩ đi ,,, bà nó site ngon nên chơi 2 acc luôn. hix ko có duyên lắm vs after day

thấy có mùi Only Pay Mon rồi . thêm 1 thằng admin vào sổ đen

Bạn nào có ref theo HYIP-Cruiser thì có thể gửi thư yêu cầu mon bồi thường tổn thất, vì nó có chương trình bồi thường cho những ai chưa nhận được bất kỳ lợi nhuận nào từ site. https://hyip-cruiser.com/articles/compensation-/

Mình từng request vài lần và được nhận rồi nên hy vọng lần này cũng được.

Compensation payment for ...program!
Hi,

I see that you have a compensatiom program for your referrals who have not received any payment for the bench project.

I'd like to provide my information to request the partial compensation for the Innovative Forex program.

Program:
Program Username:
Payment System:
Payment System ID:
Best regards.

Hyip-Cruiser.com
12 thg 1 (7 ngày trước)

tới tôi

Tiếng Anh

Tiếng Việt

Dịch thư
Tắt đối với: Tiếng Anh

Date : 01/12/2017 14:15
From/To Account : U
Amount : -1.37
Currency : USD
Batch : 160025057
Memo : API Payment. HYIP-CRUISER.COM - COMPENSATION.

Bạn nào có ref theo HYIP-Cruiser thì có thể gửi thư yêu cầu mon bồi thường tổn thất, vì nó có chương trình bồi thường cho những ai chưa nhận được bất kỳ lợi nhuận nào từ site. https://hyip-cruiser.com/articles/compensation-/

Mình từng request vài lần và được nhận rồi nên hy vọng lần này cũng được.
e mới bik vụ này bác...nhưng e theo bác king... :confused:

Mới lời dc tí tí từ bitcointask thì bị cha admin này tém sạch. Mình dep cổng Bit nên k biết số U, có bác nào cho mình xin số U admin để cho vào blacklist phát

gần dây e không nhận được. mail không thấy nó trả lời gì luôn
Ko biết bác có bị nó bắt cheat không nên bị nó lơ, không bác tạo account mới, email mới, nhân thân mới xem mấy lần sau thế nào:D

Ko biết bác có bị nó bắt cheat không nên bị nó lơ, không bác tạo account mới, email mới, nhân thân mới xem mấy lần sau thế nào:D
Đang chat sky với nó và đã đòi được RCb. đang hỏi vụ đền bù. acc 5 - 15% oh my god

Bữa h dọn qua nhà mới ăn hết 30$ cam r` :(, cam giờ chát vl :(

chia buồn vs các bác, hồi xưa e toàn chơi after1d từ vụ nó fastcam e rút ra bài học k phải cứ vào sớm là lọt, vào ngày thứ 2 cho chắc ăn...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom