Ask Card chùa

Buom

Newbie
Reactions
0
MR
0.082
Các cụ cho em hỏi. Em bán Usdt và nhận tiền qua paypal mà gặp mấy thanh niên dùng card chùa thanh toán thì mình có bị tội gì k nhỉ. Nhiều khi k biết rõ nguồn gốc tiền paypal nên nhận cũng khá run.

cunninger

Hero
Reactions
1,136
MR
6.294
Ý e là mình là ng bán mà nhận tiền của nó thì có tội tình gì k. Mình chỉ bán hàng thì biết sao đc tiền nó lấy ở đâu.

mạnh dạng chốt với thiếm là hông có tội, nhưng bị mất hàng vì sớm muộn sẽ bị refund ... cho dù đã withdraw thì acc bị limit và âm $ (tức nợ $) :popo_haha: :popo_haha: :popo_haha:

còn qua pp thì hẳn, nắm full info rồi (card, bank, ...) chứ card hông thời hiện tại khó và rất nhanh bị phát hiện ... dễ hơn là dùng acc paypal (check mail/pass) có balance, có add card, có add bank :popo_feel_good: :popo_feel_good: :popo_feel_good:

Upvote 0

Gacon2022

Newbie
Reactions
2
MR
0.065
Tiền ngoại hối từ nước ngoài về VN có gì sau này có thể bị kiểm tra, ví dụ như tiền từ Facebook, Youtube có thuế có thể kiểm tra và bắt nộp thuế đấy
Chắc phải nhận thật nhiều tiền thì mới lo bác nhỉ? em nhận vài nghìn $ từ GA mà chưa thấy bị sờ.

Upvote 0

cunninger

Hero
Reactions
1,136
MR
6.294
ồ!, trực tiếp bank luôn à!? :popo_misdoubt: :popo_misdoubt: :popo_misdoubt:

lần cuối nhận từ 2018, đổi ở mấy ki-ốt western nằm rải rác ở quận 3, 1 sài thành :popo_haha: :popo_haha: :popo_haha:

Upvote 0

jayng

Junior
Solutions
1
Reactions
39
MR
0.061
Theo như bạn hỏi thì có cả usdt và pp. Usdt và pp nó khác nhau hoàn toàn. Fraud thì gần như ở đâu cũng có nhưng tùy mức độ. Kiểu bạn hỏi nó dùng cc add vô pp rồi pay cho bạn thì sao, cái này b yên tâm, bảo mật của pp khủng lắm, chả phải đơn giản add cc vào rồi pay là nó qa đâu. Sure luôn. Nếu mà làm đc thì chắc pp mua bán cũng toàn fraud hết lun quá. Còn nếu balance paypal đó từ nguồn drop, nhưng ship tới drop từ nguồn cc thì sao, thì cái này cũng sẽ liên đới nếu nó muốn làm tới, nhưng nếu nhận tầm vài k chắc cũng chả sao, vài trăm k rồi hẳn tính. Usdt thì đơn giản hơn, vô cùng đảm bảo, nhưng nếu thèn exchanger usdt của bạn bị bế đi thì theo log giao dịch bank của nó có thể bạn cũng sẽ gặp vấn đề.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
377,078
145,313
Latest member
tuananh4198

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week