Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Làm ban ngày hay ban đêm mà bị ban thế b
ban đêm bạn tầm 9-10h gì đó.tài khoản bị limit 10 id mới đau chứ..,,

bị ban mấy id toàn do soft không, những capt nhìn không rõ mình esc mà soft nó tự động điền code vào thế la an ban..:(

Last edited:
Có bác nào đang gõ không? bữa nay đột xuất, code ra nhiều, 5 id là mỏi không kịp thở luôn :p
Tranh thủ nghỉ chút

Có bác nào đang gõ không? bữa nay đột xuất, code ra nhiều, 5 id là mỏi không kịp thở luôn :p
Tranh thủ nghỉ chút
cái này sắp nát rồi bạn còn kích thích như vậy, mem pix kéo qua nó cày nát server là khỏi ăn luôn.Cái nghề capt này mình nghĩ nhanh thì cứ lẳng lặng mà làm thôi ko cần cập nhật tình hình:D

cái này sắp nát rồi bạn còn kích thích như vậy, mem pix kéo qua nó cày nát server là khỏi ăn luôn.Cái nghề capt này mình nghĩ nhanh thì cứ lẳng lặng mà làm thôi ko cần cập nhật tình hình:D
sorry, mình còn non mấy vụ này :p

1 admin panel captchatyper bây giờ tạo được mấy tài khoản vậy mọi người

Xin các pro chỉ giáo bây giờ captchatypers pay qua cổng nào vậy? Em request qua cổng PM không thấy nó pay :(

lúc trước bác thanh toán cổng gì? mà request qua PM
Mod @nguyenduong90 là người phụ trách thanh toán cho CAPTCHATYPERS trên toàn thế giới. AE nếu muốn đổi cổng thanh toán cứ nhắn tin cho cậu ấy nhé.

Mod @nguyenduong90 là người phụ trách thanh toán cho CAPTCHATYPERS trên toàn thế giới. AE nếu muốn đổi cổng thanh toán cứ nhắn tin cho cậu ấy nhé.
vãi ông chứ toàn thế giới...
chỉ hỗ trợ vcb, baokim thui nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,419
169,767
Latest member
lucHo

Most viewed of week

Most viewed of week