Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

ancunhan

Senior
Reactions
199
MR
0.000
Load rất nhanh, tớ log 3 acc mà ra vèo vèo :)
cậu làm trên xiao nó tính code đúng ko dậy, mình làm trên BUBU thấy thế này, số code mình gõ trên soft lúc nào cũng nhỏ hơn số code được thống kê trong bảng (cả đúng lẫn sai đó nha),lúc nãy load nhanh mình chỉ add 2id nên thấy rất rõ (gõ rất từ từ chính xác, ko chơi gian, gõ được 78code thì xembảng tổng kết chỉ có 60, càng gõ nhìu thì thấy càng kinh khủng, tối qua gõ được 600code xem lại tổng kết có 450code).Có phải CT ăn gian ko dậy???Thấy vậy nên ít gõ thằng này
cậu add cho mình vô xiao 5ID nhé: ln01,ln02,ln03,ln04,ln05; pass:1
thank so much

TrafficServices

Vip
Verified
Reactions
1,847
MR
0.623
$200.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
cậu làm trên xiao nó tính code đúng ko dậy, mình làm trên BUBU thấy thế này, số code mình gõ trên soft lúc nào cũng nhỏ hơn số code được thống kê trong bảng (cả đúng lẫn sai đó nha),lúc nãy load nhanh mình chỉ add 2id nên thấy rất rõ (gõ rất từ từ chính xác, ko chơi gian, gõ được 78code thì xembảng tổng kết chỉ có 60, càng gõ nhìu thì thấy càng kinh khủng, tối qua gõ được 600code xem lại tổng kết có 450code).Có phải CT ăn gian ko dậy???Thấy vậy nên ít gõ thằng này
thank so much
Ah, vấn đề này mình biết rồi.
[h=2]II. HÌNH ẢNH SẼ KHÔNG ĐƯỢC TÍNH NẾU:
+ Làm quá nhiều ACC trên phần mềm Xiao lúc load nhanh. Thời gian để xử lý 1 hình ảnh là 18s bắt đầu tính thời gian khi ACC ở trạng thái waiting. Nếu ACC waiting quá 18s không xử lý thì hình đó sẽ không được tính.[/h]+ Khi load nhanh nên làm 2-3 ACC trên phần mềm. Khi load chậm thì làm bao nhiêu ACC tùy bạn nhưng chú ý thời gian waiting mỗi acc không quá 18s là được.

Cái này trên trang web của mình coppi ra, bạn thông cảm nhé! :)

thank so much

Mình add 5 acc rồi nhé!

Dạo này tốc độ khá chuẩn đấy các bác ạ

Attachments

2 KB · Views: 43
Mà thằng CT này vui tại sao gõ tổng 544code tự tín song vào thì chỉ có 459code mất gần 100code ông capcha trã lời với
Còn điều đầy nữa làm 15ID mà có mấy ID load ngon thôi còn lại từ đầu đến cuối gần 20p mà có mấy ID ko load 1code nữa
Đây ảnh của em nó đây làm sau 20p mà tính code mất gần 100code rùi có mấy ID ko load từ đầu đến cuối lun tổng 15ID nhá mà chỉ có 7ID load đều thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,833
176,278
Latest member
mrdolce5885

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week