[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
mấy anh em có ai được pay đầy đủ không

delay->xóa id->Pay rãi rác. scam tinh vi. gõ kiểu gì cũng bị delay và xóa cả thôi
Tốt nhất là panel nào chưa pay thì ko gõ tiếp xin panel khác gõ . Hôm nay t đc trả panel 5 $ PM r . Còn bảo kim chờ bác dương

mới bị baned vì lí do submit lâu rồi ào ra 1 cái.
nhiều hình không có câu hỏi đành gõ lụi
thế là đi tông 1$ mấy :D

mới bị baned vì lí do submit lâu rồi ào ra 1 cái.
nhiều hình không có câu hỏi đành gõ lụi
thế là đi tông 1$ mấy :D
Đừng làm khung này nữa nhá . T thử nhiều lần r . B còn bị nhẹ nhàng chán :D

Dạo này hết 100% hình vào buổi này rồi nhỉ toàn 50% hình 50% 5-6 chữ

Nhiều ô làm cùng quá thì đào đâu ra full code hình nữa :D.

bác ex qua cho nó mượn ít pay cho ae đi

hhaa......cho lỗ chết luôn ah... nó cũng từng đề nghị như vậy.. nhưng nếu mua bên mình sẽ cao phí hơn mua ở các nước khác cậu àh.

19/01/2016
Due to shortage in PM there may be delay in payments this week.We are hoping to solve the PM problem by the end of this week.We request your patience and support during this time.

Vào check tiền thì có thông báo buồn quá nhiều =))))))))).Mà PM bên mình h đang thừa quá trời bên tụi nó thì lại thiếu kẻ ăn k hết người lần chẳng ra mà :confused::confused:

19/01/2016
Due to shortage in PM there may be delay in payments this week.We are hoping to solve the PM problem by the end of this week.We request your patience and support during this time.

Vào check tiền thì có thông báo buồn quá nhiều =))))))))).Mà PM bên mình h đang thừa quá trời bên tụi nó thì lại thiếu kẻ ăn k hết người lần chẳng ra mà :confused::confused:

bên họ k có tay nào exchage đâu... bên mình thì đầy với lại bên mình cày quá nên pm dư giả... bên họ chủ yếu cày captcha và được admin pay trực tiếp bằng INR (đồng ấn độ) nên họ cũng chẳng cần quan tâm đến pm hay wmz là gì.

thế VCB bao h đc pay vậy a :(

bên họ k có tay nào exchage đâu... bên mình thì đầy với lại bên mình cày quá nên pm dư giả... bên họ chủ yếu cày captcha và được admin pay trực tiếp bằng INR (đồng ấn độ) nên họ cũng chẳng cần quan tâm đến pm hay wmz là gì.
giờ chúng ta nên chuyển sang INR cho ngày nào cũng pay anh em ơi

Bảo kim lúc nào đc pay vậy bác Dương ? Ae ngóng chờ lâu quá à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,667
Latest member
789gamepics
Back
Top Bottom