Ask [CAPTCHA] Pix có vấn đề về thanh toán

Status
Not open for further replies.

JimmyQ

Hero
Reactions
260
MR
0.097
Follow me on Facebook
Mạn phép MOD cho mình đăng bài ở đây, có 1 chút vấn đề thắc mắc mong ace CAPTCHA giải đáp giúp.

Số là hôm qua (10/4) mình có order payment 1 GROUP 4$ như hình dưới

đến giờ thanh toán của ngày hnay thì mình vẫn chưa nhận được 4$ đó, mà balance của ngày hnay mình
làm được là 5$ chẵn, k hiểu sao tới giờ chuẩn bị reset payment như mọi hôm thì pix dỡ chứng mình chả
hiểu.

Balance đang có 5$ tự dưng nhảy lên 8.6$ và được reset 8$ còn số dư và % là 1.4$

Đang thắc mắc là k biết liệu ngày hwa chưa được thanh toán 4$ đó pix cộng dồn vào thanh toán luôn k?
mà nếu vậy thì đáng lẻ phải được 9$ chứ? sao lại có 8.6$.

nhìn cái hình bị trừ $ rồi được cộng $ mình khó hiểu quá.

Ai biết như thế nào k?

còn 1 Group nữa cũng bị hao hao như vậy?

11/4 đã được "payment done to.." 10$
nhưng balance vẫn còn tồn tại 10$
liệu k biết có lỗi lầm trục trặc gì k:(.

Điều quan trọng là cho đến giờ chưa được pix pay 1 xu nào về cả :(....đang rối quá

Có ai bị tương tự k nhĩ ?

saigon15k

Banned
Reactions
250
MR
0.000
bro cạp đây mà, kệ nó đi, chắc bro còn dự trữ rất nhiều group, lấy cái khác ra quánh có gì đâu

thanhhaik36

Senior
Reactions
94
MR
0.000
bạn check lại ví WZM của bạn đi! kiểu này là do bị lỗi số Z nên pix send tiền cho bạn không được, nên nó refund lại tiền cho bạn, và trừ đi 10% tiền bonus

bạn check lại ví WZM của bạn đi! kiểu này là do bị lỗi số Z nên pix send tiền cho bạn không được, nên nó refund lại tiền cho bạn, và trừ đi 10% tiền bonus
Mọi thường vẫn pay đều đều, nếu có lỗi số Z là do bên Pix nhầm mà thôi.
ví Z của mình vẫn chưa được pay gì cả :(. Không phải bị banned nhé :(. còn mỗi 2 gr để làm thôi
nên h nhát chưa login vào làm

hoanvan

Banned
Verified
Reactions
4,938
MR
0.002
Mọi thường vẫn pay đều đều, nếu có lỗi số Z là do bên Pix nhầm mà thôi.
ví Z của mình vẫn chưa được pay gì cả :(. Không phải bị banned nhé :(. còn mỗi 2 gr để làm thôi
nên h nhát chưa login vào làm
Chắc chắn là Z có vấn đề nó reufun lại thôi
Nhìn trên kia là biết liền. chứ chẳng có vấn để gì ở đây cả
2 G này chung 1Z ==> Z có vấn đề
Xem lại Z có khoảng trắng nào không
Thử điền Z mình zo xem
:D:D:D:D:D:D

Chắc chắn là Z có vấn đề nó reufun lại thôi
Nhìn trên kia là biết liền. chứ chẳng có vấn để gì ở đây cả
Xem lại Z có khoảng trắng nào không
Thử điền Z mình zo xem
:D:D:D:D:D:D
Mới vào check mail và nội dung thế này

"The owner of WMID 262434307824 attempted to transfer 4.00 WMZ to Z......, but limitations of your WMID prevented from transferring funds.
Please see the instructions to extend the limitations at https://wiki.wmtransfer.com/project...rictions_applied_to_the_members_of_the_System ."

Mới vào check mail và nội dung thế này

"The owner of WMID 262434307824 attempted to transfer 4.00 WMZ to Z......, but limitations of your WMID prevented from transferring funds.
Please see the instructions to extend the limitations at https://wiki.wmtransfer.com/project...rictions_applied_to_the_members_of_the_System ."

vậy là Z của bạn có vấn để rồi..
2G kia cùng 1 Z.. lên nó reful cả 2.
bâyh.thử lấy Z khác send $ sang Z bạn xem nhận dc không
rồi check lại Z PIX xem có khoảng trắng nào khong
hoặc có thể Z bi block
hạn chế nhận và send $

mình nghĩ k lẻ ví Z hết chứa thêm $ được nữa à? Z nó có giới hạn 1 ví bao nhiu là max k nhĩ? giờ bán hết Z có trong ví đó hay là thay lun Z nhĩ

Sau khi đọc xong thì thấy hình như là WMID bị limit chứ không phải Z bị limit nhé, cậu nên xác minh thông tin và phone, nó bảo thế, nó cũng khuyên nên chuyển lên WM Keeper Classic
trc đến h chủ thớt vẫn gừi vâ nhận $.. nhưu thế la đã very phone rồi chứ
vấn để mình nghĩ ở đây

Reactions
162
MR
0.000
Follow me on Facebook
Mạn phép Mod lập một Thread để thông báo và hỏi: Theo tình hình là hôm nay mình và mấy người bạn Order Payment thanh toán Pix, đến khoảng gần 22h tối nay thì mình thấy tiền của ID chủ đã được reset, và trong lịch sử thanh toán ở trang pixandprofit.com cũng đã cập nhật là thanh toán vào WMZ, thế mà không hiểu sao giờ gần 23h rồi mà mình và các bạn của mình vẫn chưa nhận được tiền trong tài khoản WMZ ( tài khoản không bị full tiền). Có ai bị giống tụi mình không?

Trymmo2013

Senior
Reactions
559
MR
0.000
Chat with me via Skype
kệ nó. ko sao cả. hôm qua tận 1h 11p mình mới nhận đc tiền.

cuncon312

Senior
Reactions
80
MR
0.000
Chat with me via Skype
bo tay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays