Cập nhật trade hàng ngày của GBPUSD & EURUSD với live account!

locvinhsu

Hero
Verified
Reactions
699
MR
0.005
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Forex là kênh đầu tư tài chính lớn nhất,vì vậy để làm giàu trong kênh đầu tư thì không thể bỏ qua thị trường forex,chính vì vậy tớ đã bắt đầu tham gia nó đc gần 1 tháng và sẽ cập nhật tình hình trade live account hàng ngày , Ai có sở thích thì cùng nhau bàn luận tại đây nhé!
Hiện tại đầu tư $100 PM acc mini.
đây là proof trade từ tháng 12/2012 trade từ ngày 12/12/2012:( Profit $42.73 (42.73%))

Sẽ cập nhật trade hàng ngày tại topic này.

Last edited by a moderator:
Bóc tem phát. Ủng hộ topic bác. Mặc dù dạo này ít chơi EU và GU rồi.

Proof 2013.01.02 (Profit +0.32$)

Ủng hộ mấy topic kiểu như này :D .

Tốt, nhưng góp ý cái profit %, vốn ít nên % cao chứ vốn cao thì chưa chắc đâu
Nếu duy trì như thế này cỡ 3 tháng thì mới được gọi là bước đầu tự tin, còn dưới 3 tháng thì nên coi lại mình trade như thế nào rôi rút kinh nghiệm
Good luck

Tốt, nhưng góp ý cái profit %, vốn ít nên % cao chứ vốn cao thì chưa chắc đâu
Nếu duy trì như thế này cỡ 3 tháng thì mới được gọi là bước đầu tự tin, còn dưới 3 tháng thì nên coi lại mình trade như thế nào rôi rút kinh nghiệm
Good luck
cảm ơn đã share kinh nghiêm của bạn.

sàn nào đây bác?
20 char
sàn exness bạn ah.

Ai có kinh nghiêm chia sẽ tại đây nhé...

Tối nay FOMC họp nên bác hyipnew có định vào lệnh nào không :D

Tối nay FOMC họp nên bác hyipnew có định vào lệnh nào không :D
Hôm nay đã vào 4 lênh rồi bạn ah, đều đã closed,profit là 24.44$ ngày mai nó gửi report về acc sẽ cập nhật trade.hi

Rất ủng hộ những topic như thế này.
Mod Sử trade profit thật ấn tượng, mod cho chiến lược trade để em theo học hỏi với, em đang tập chơi demo cặp EURUSD chứ chưa dám chơi thật.

Mod Sử trade profit thật ấn tượng, mod cho chiến lược trade để em theo học hỏi với, em đang tập chơi demo cặp EURUSD chứ chưa dám chơi thật.

Hiện tại tớ trade theo xu thế có nghĩa là: theo chart liên tục kết hợp với xem tin tức trên forexfactory (lúc tin ra) và chi trade khi có Giao đông mạnh, ngoài ra còn xem các trader bàn luận về cặp EURUSD tại: http://www.forexfactory.com/showthread.php?t=10372 .hi

Hiện tại tớ trade theo xu thế có nghĩa là: theo chart liên tục kết hợp với xem tin tức trên forexfactory (lúc tin ra) và chi trade khi có Giao đông mạnh, ngoài ra còn xem các trader bàn luận về cặp EURUSD tại: http://www.forexfactory.com/showthread.php?t=10372 .hi
Cảm ơn bạn đã chia sẻ, chúc bạn trade có profit nhiều nhiều!

Hôm nay đã vào 4 lênh rồi bạn ah, đều đã closed,profit là 24.44$ ngày mai nó gửi report về acc sẽ cập nhật trade.hi

Muốn lấy report bác click chuột phải >>> save as details report là đc mà bác :D . Cần gì chờ đến ngày mai :D .

Proof trade hôm nay: Profit +24.44$

CHúc bạn có một tháng bội thu sau khi vách đá tài chính bị loại, hôm nay chỉ số phi nông nghiệp chắc sẽ tạo thành sóng đủ lớn cho bạn take profit

CHúc bạn có một tháng bội thu sau khi vách đá tài chính bị loại, hôm nay chỉ số phi nông nghiệp chắc sẽ tạo thành sóng đủ lớn cho bạn take profit
Em chả rành về mảng FA lắm nhưng theo ý của bác thì nó có thể xuống tới đâu nữa ạ :D .

có lẽ do "FOMC Meeting Minutes" lúc 2h sáng nay đã làm cho GBPUSD & EURUSD down gần 80 pips từ tối qua lúc 22h đến giờ, nhưng may măn lệnh buy limit của tớ đã cancel khi đi ngủ,hi hi
Tin hôm nay rất nhiều(theo giờ vn nên các bạn có thể xem tin và chơi theo tin),sẽ có nhưng bất giờ vào thứ 6 hàng tuần:

có lẽ do "FOMC Meeting Minutes" lúc 2h sáng nay đã làm cho GBPUSD & EURUSD down gần 80 pips từ tối qua lúc 22h đến giờ, nhưng may măn lệnh buy limit của tớ đã cancel khi đi ngủ,hi hi
Tin hôm nay rất nhiều(theo giờ vn nên các bạn có thể xem tin và chơi theo tin),sẽ có nhưng bất giờ vào thứ 6 hàng tuần:

Em ăn trọn 80 pips của cái news này đấy bác ạ =)) .

Em ăn trọn 80 pips của cái news này đấy bác ạ =)) .

chúc mừng bạn,bạn đánh lớn không? acc bao nhiêu tiền? cho cái proof cho topic thêm vui đc ko?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,700
Latest member
vuduy779
Back
Top Bottom