Cập nhật tình hình WEX.NZ! Thương hiệu mới của BTC-E

Bạn đang mua hay đang bán token?

• Đang mua, Tôi tin vào tương lai của WEX

• Đang bán, Rút được bao nhiêu hay bấy nhiêu.

Results are only viewable after voting.

NXT

Junior Member
Reaction score
70
Có khi nó troll thật, ko có một thông báo official nào hết.
Còn chuyện nhập mail vô nó gửi pass mới về mail rồi đăng nhập vào dc thì giống như nó tạo cho 1 tài khoản mới trên web nó thôi chứ ko liên quan gì mình đã đăng nhập vô lại dc tkhoan cũ của mình ở btc-e.com hay wex.nz .
Nó lượm lại mớ địa chỉ mail trong data bị lộ đó, mail nào có trong đó thì tkhoan tạo mới nó cho 0.1btcet với 20ltcet nhìn cho vui mắt :))
Mà cũng ko hiểu nó bỏ công sức bày trò này chẳng lẽ để cho vui nhỉ, hay để cầu may xem trong số đó có ai dep thử lên test dep with thì nó lượm luôn :popo_amazed: chứ còn để thu thập acc với pass thì cũng để làm quái gì đâu nhỉ, có đem đi rà lên các sàn khác thì giờ cũng toàn có GA hoặc xác minh đăng nhập qua mail rồi
sắp có thông tin lớn BTC-E giải quyết nên nó ra sức thụ thập ID vs pass chỉ có cái data kia lộ mới có thôi còn data đầy đủ token các thứ bọn nó làm gì biết nói chung là thụ thập ID với pass nền tảng là dung tháng 10/2014 toàn hàng public ai cũng đem về làm được nên một số anh em không vô được nick là vậy or tài khoản không tồn tại vì bọn nó có data đâu

jacky201191

Newbie
Reaction score
2
sắp có thông tin lớn BTC-E giải quyết nên nó ra sức thụ thập ID vs pass chỉ có cái data kia lộ mới có thôi còn data đầy đủ token các thứ bọn nó làm gì biết nói chung là thụ thập ID với pass nền tảng là dung tháng 10/2014 toàn hàng public ai cũng đem về làm được nên một số anh em không vô được nick là vậy or tài khoản không tồn tại vì bọn nó có data đâu
Đúng rồi, nó làm cái web ra chỉ chứng minh dc nó có cái data cũ mốc đó.
Nhưng bỏ công sức ra để thu thập ID pass vậy thì chứng tỏ khả năng đống ID pass đó có thể sẽ có giá trị, vậy thì mình còn hy vọng dù chỉ là le lói :popo_bye:
p/s: bác là Winter hả?

aliviss

Newbie
Reaction score
10
Đúng rồi, nó làm cái web ra chỉ chứng minh dc nó có cái data cũ mốc đó.
Nhưng bỏ công sức ra để thu thập ID pass vậy thì chứng tỏ khả năng đống ID pass đó có thể sẽ có giá trị, vậy thì mình còn hy vọng dù chỉ là le lói :popo_bye:
p/s: bác là Winter hả?
chắc winterppc có 30btcet đó giàu vãi

NXT

Junior Member
Reaction score
70
chắc winterppc có 30btcet đó giàu vãi
mình tép tôm thôi sao bình luận được trên đó xem họ nói gì thôi trước mắt là có 1 nhóm là đâm đơn kiện nhưng đa phần bị từ chối nói chung có người đứng sau

Last edited:

seboyking

Junior Member
Reaction score
36
Ko có tin tức gì thêm à anh em. Xem ra chúng ta lại bị lừa tiếp rồi

tacnep

Senior Member
Reaction score
274
thằng này nó ôm tiền đi du lịch rồi hy vọng gì nữa ae

NXT

Junior Member
Reaction score
70
Exchange is for sale. For any question [email protected]

update thêm thông tin bro NXT ơi
dạo này mình hơi bận nên ko theo dõi gì nhiều.Có thông tin up cho anh em hóng với nhé.Có người gởi đơn kiện và đã được cảnh sát phỏng vấn chứng minh là nạn nhân trước mắt thì russian thôi còn người ngoại quốc thì ko biết thế nào

NXT

Junior Member
Reaction score
70
Địa chỉ ví làm việc của trao đổi bitcoin BTC-e đã được công bố
Từ ngày 9 tháng 9 năm 2014 đến ngày 15 tháng 9 năm 2017, ví Bitcoin 1KMSc9NVZthdFEnkHN5KHdULoGuR5x2Xjt đã thực hiện 3.756 giao dịch với tổng số tiền hơn 733.371 BTC.

Giao dịch cuối cùng được thực hiện trong thời gian ra mắt người kế nhiệm trao đổi WEX BTC-e .

Announcements

Advertises

Forum statistics

Threads
358,985
132,212
Latest member
bancodegame

Follow us