Cập nhật tình hình nâng cấp Windows 10 của anh em MMO

TheQuocTe

Junior
Reactions
11
MR
0.000
Tình hình là em đặt gạch lâu rồi một máy WIN8 một máy WIN7, cả 2 đều báo OK tuy nhiên hình như là thời gian nâng cấp tính theo giờ Mỹ vì ở VN 29 rùi mà chưa thấy gì

Tình hình là em đặt gạch lâu rồi một máy WIN8 một máy WIN7, cả 2 đều báo OK tuy nhiên hình như là thời gian nâng cấp tính theo giờ Mỹ vì ở VN 29 rùi mà chưa thấy gì

vào phần Up trong Control up nha bạn bên mình có rồi mà mình chưa úp vì ngại ko biết up lên rồi có bị cái L gì ko
Phần WINdows Update ấy :D 2G7 :D

nghe nói bị lỗi ko nhận card wifi cho lap, mình đang cài thử bạn iso xem ntn :p,

Mình đã cài windown 10 vừa mới download từ VNZ. Nói chung chạy chương ổn định vẫn còn lag lag. Thế nên dành trở lại Win 7.

Bác nào muốn thử. thì backup lại win hiện hành. Để có đường rút lui :D

P/s: Win 10 dành cho máy cảm ứng thì ổn. Chứ dùng cho laptop thấy ko ưng ý lắm. Đành lượm bạc cắt chuyển qua OS X vậy :(

Đã bác nào update thử trên windows đang chạy bootcam trên mac chưa? Đang định update mà vừa cài win 7 xong. Lên 10 lỗi lầm gì lại cài lại mệt người :/

Mình đã cài windown 10 vừa mới download từ VNZ. Nói chung chạy chương ổn định vẫn còn lag lag. Thế nên dành trở lại Win 7.

Bác nào muốn thử. thì backup lại win hiện hành. Để có đường rút lui :D

P/s: Win 10 dành cho máy cảm ứng thì ổn. Chứ dùng cho laptop thấy ko ưng ý lắm. Đành lượm bạc cắt chuyển qua OS X vậy :(
win 10 mình kết nhất cửa sổ ko viền của nó.... :p máy bạn cấu hình ntn,

Mình chơi từ thời còn inside 1030. Chạy tẹt ga. offer rầm rầm. Đã update bản chính thức lun rồi. Bản quyền mãi mãi nhé. :D:D:D

máy móc kha khá thì còn lên, chứ hàng những năm 2011 (sản xuất) chạy ì ạch lên làm chi :(:(:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,322
170,450
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom